Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

jianghaoHDVN

Ðề: ĐĂNG KÝ ÁO HD CHO ANH EM ĐÀ NẴNG

Em còn cái áo màu đỏ size M, vẫn còn rin ( nghĩa là trước h chưa giặt, ai có nhu cầu em để lại giá hữu nghị :D )

Size M có to lắm ko bạn...mình bận áo Size S ko àh...nếu bạn thật sự để lại thì mình có thể coi thử đc ko...bận vừa thì mình mua..

ljonh3art

Active Member

Size M có to lắm ko bạn...mình bận áo Size S ko àh...nếu bạn thật sự để lại thì mình có thể coi thử đc ko...bận vừa thì mình mua..

Tìm cả HDVN không tìm ra size S đâu bạn ... vì có làm đâu :D
Call me :-c

trung_apple

Active Member

ặc bạn gì ấy ới mình cao có 1.4 m mà mặc size m vừa đó bạn có chi mình bán lại áo cho giá rẻ , 10 k , đang thiếu tiền trả cafe cởi áo ra bán trả họ cho về

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

Anh em Đà Nẵng đang tính làm riêng một màu áo khác với màu HD Việt Nam tí, nhưng vẫn lấy logo của HD Việt Nam...làm nhiều màu mặc cho nó đã...ai đăng ký xin giơ tay nhé !

QHưng

. . . em đề nghị làm màu Cam . . . màu của đội banh Đà Nẵng mà li. . . .

pakse

Anh em Đà Nẵng đang tính làm riêng một màu áo khác với màu HD Việt Nam tí, nhưng vẫn lấy logo của HD Việt Nam...làm nhiều màu mặc cho nó đã...ai đăng ký xin giơ tay nhé !

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

QHưng

. . . tình hình là áo em chưa về kjip hả anh Bình . . . hic . . . thế là mai sinh nhật hôk có áo bận rùi . . . oa oa . . .

anbinhdo

Well-Known Member

Dạo này bên Diễn Đàn HD đang bàn giao người giữ áo và làm thêm áo nên chưa kịp ra lò !

jianghaoHDVN

chọn áo màu đen đc đó àh nha...lấy logo HDVN màu đỏ hay vàng gì cũng đc...nhưng mình nên in logo phía trước thôi..phía sau để trống vậy,..đơn giản nhưng mà đẹp

pakse

chọn áo màu đen đc đó àh nha...lấy logo HDVN màu đỏ hay vàng gì cũng đc...nhưng mình nên in logo phía trước thôi..phía sau để trống vậy,..đơn giản nhưng mà đẹp

Nhất trí, in phía sau phông trương quá mất đẹp.
Giống áo cầu thủ bữa nay ít người in tên lắm^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^

trung_apple

Active Member

áo màu đen mặc nóng lắm bác ạ , anh em hd mình đau có ai trắng đâu mặc áo đen vào cứ tưởng cục than

QHưng

. . . anh Bình áo của em đã về chưa vậy . . . lâu thật . . .

celinedn

Hôm chủ nhật vừa rồi (15/8/2010), em có show 1 cái áo được đặt may, vải đẹp, ít nhăn.

Theo thông tin được biết, một số mem muốn có áo màu khác 2 màu đỏ và trắng hiện tại.

Phần in thì bỏ chữ HD phía sau, cánh tay thêm chữ HD Đà Nẵng.

Mời các bạn cho ý kiến và đặt áo, có đủ size, nếu muốn may body theo từng dáng dấp thì cũng okay luôn.

Chi phí may: 75.000 đ/áo, tiền in chưa biết. (Nhưng tổng phí khoảng 110k đổ lại, quá rẻ hén?)

Một vài góp nhặt, nếu có gì không đúng, xin bỏ qua cho em.

Thân

anbinhdo

Well-Known Member

Hôm chủ nhật vừa rồi (15/8/2010), em có show 1 cái áo được đặt may, vải đẹp, ít nhăn.

Theo thông tin được biết, một số mem muốn có áo màu khác 2 màu đỏ và trắng hiện tại.

Phần in thì bỏ chữ HD phía sau, cánh tay thêm chữ HD Đà Nẵng.

Mời các bạn cho ý kiến và đặt áo, có đủ size, nếu muốn may body theo từng dáng dấp thì cũng okay luôn.

Chi phí may: 75.000 đ/áo, tiền in chưa biết. (Nhưng tổng phí khoảng 110k đổ lại, quá rẻ hén?)

Một vài góp nhặt, nếu có gì không đúng, xin bỏ qua cho em.

Thân

Cảm ơn Bác Phương ! Bác lo khâu Trang điểm cho Hội nhé :D

anbinhdo

Well-Known Member

Em lo phần tiết kiệm chi phí $-), phần Trang điểm, a alo bác Trang 8 nhé, bác coi em Thục Trân thế nào phân em ấy vài vai luôn đi.

hi hi Bác làm như em là Đạo Diễn ấy, muốn phân ai thì phân àh..có ai muốn diễn xuất với mình không nhỉ 8-}
p/s: Bác Thục Trân cho làm diễn viên ca sĩ chuyên hát kịch câm khiêm luôn xuất diễn viên Hài gây cười trong phim Cô Bé Không Bao Giờ Muốn Nói :D

Bên trên