Dàn Home theater giá tầm 6tr

kforhai

Member
Ðề: Dàn Home theater giá tầm 6tr

mình lấy được giá tốt và cũng là dàn cuối cùng ở Thiên Hòa.Lúc về lấn tuyến bị giao thông thổi vô thì gặp ngay la ng quen nên được cho đi.đúng là 1 ngày may mắn.chỉ tiếc là không dùng được phiếu mua hàng của LG thì tiết kiệm được vài trăm
bro khanhkun84 cho hỏi với dàn LG 6320 thì dùng cáp optical nào là phù hợp
mình mới cập nhật giá dàn LG 6320H ở Thiên Hòa đây 3.990.000đ. mình có phiếu giảm 500.000đ vị chi là tốn 3.490.000đ là có em này rồi. để tháng sau lãnh lương xúc em này mới được.

ranchu

LG 6320H 2 loa rear dạng chân đứng thế kia làm sao treo tường các bác nhỉ ?

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Dàn Home theater giá tầm 6tr

LG 6320H 2 loa rear dạng chân đứng thế kia làm sao treo tường các bác nhỉ ?

bắt tạm cái kệ nhỏ , hoặc khoan bắt vit, kiểu gì sau loa chả có lỗ treo. phải cố định loa vào tường nhé bác. để cao ít nhất là ngang tai người ngồi nghe nhé.

RMF

Member

Các bác cho hỏi là trong tầm tiền around 6,7tr nên mua chú LG này, chú JVC G61 hay là Z906 vậy?Tks

RMF

Member

ớ , nick bác quen quen, em nhớ là bác lập 1 topic hỏi rồi thì phải.

Hi. Hôm trước hỏi để so sánh giữa Z906 và 1312XP. Rồi một topic khác giữa Denon 1312XP và Onkyo S4505/5405.
Còn giờ là G61, LG, và Z906. Nói chung là đang loay hoay không biết đấu mà lần bác ạh!

mandm510

Member

mình mới cập nhật giá dàn LG 6320H ở Thiên Hòa đây 3.990.000đ. mình có phiếu giảm 500.000đ vị chi là tốn 3.490.000đ là có em này rồi. để tháng sau lãnh lương xúc em này mới được.

Thông báo với bác là đã hết hàng từ lâu rùi
E đăng ký mua mà có đc đâu
Buồn 5s
Chắc là mua đại Dony DDW3500 quá

khanhkun84

Active Member

Thông báo với bác là đã hết hàng từ lâu rùi
E đăng ký mua mà có đc đâu
Buồn 5s
Chắc là mua đại Dony DDW3500 quá
sony 3500 xem phim lại chả quá ngon. có tiền thì xúc thôi, mua 5.2 thì đc chứ đừng nên mua 7.2 của sony nhớ.

---------- Post added 01-11-2012 at 12:29:27 PM ----------

Hi. Hôm trước hỏi để so sánh giữa Z906 và 1312XP. Rồi một topic khác giữa Denon 1312XP và Onkyo S4505/5405.
Còn giờ là G61, LG, và Z906. Nói chung là đang loay hoay không biết đấu mà lần bác ạh!
loay hoay làm gì hả bác, giờ bác cứ gom thóc mà xúc một lần thôi, cứ loay hoay mà xúc dàn cùi xong rồi loay hoay bán đi nâng cấp mới là khổ.

backup

Member

chắc bro kforhai không đọc kỹ rồi.mình đã nói dàn mình lấy là dàn cuối cùng ở Thiên Hòa rồi.và giá đó cũng không dùng được phiếu giảm giá.
6320 chân loa có thể tháo ra để treo tường nhé.
mình thì hài lòng về 6320 với số tiền đã bỏ ra

backup

Member

chắc bro kforhai không đọc kỹ rồi.mình nói đã lấy dàn 6320 cuối cùng ở thiên hòa và cũng không sử dụng được phiếu mua hàng với giá đó.
loa 6320 có thể tháo rời chân để treo tường nhé.
mình thì hài lòng 6320 với số tiền đã mua

thanhnghia_dba

bác nào có bài đánh giá con LG DH6320H này, gửi link lên cho em tham khảo với nhé!

thanhnghia_dba

các bác ơi e rước con LG DH6320H về rồi ah. giá ở Thiên Hòa là 3.990.000
mới gắn dây nghe thử, nói chung tạm đc. Sáng mai CN, ở nhà test tẹt ga luôn.

chauint

Active Member

thằng Thiên Hòa này bán lạ thật, các nơi khác đều 6tr còn nó 4tr ??? chêch lệch dữ vậy ta

backup

Member

mình gọi hỏi Thiên Hòa vừa nhập về mấy dàn 6320.anh em nào thích thì lấy liền không thôi hết hàng.
mấy dàn AIO giá rẻ này xem phim thì tốt chứ nghe nhạc thì cho vui thôi.anh em đừng mong đợi nhiều.
mình thì chủ yếu là xem phim nên xúc rồi.Ngon bổ rẻ, phù hợp nhu cầu

Vietnams

Re: Ðề: Dàn Home theater giá tầm 6tr

Cố lên chút bác mua được bộ dàn Blu-ray này của Pio rồi $-)

Pioneer HTZ-616BD

Có bác nào biết, cho em hỏi em Pioneer HTZ-616BD này có hỗ trợ nguồn ngoài DTS không vậy?
Tks

forever_rock

Active Member

Giờ tầm 4tr mua con LG này hợp lí không các bác nhỉ?

hợp lý luôn bác ơi.ko thể rẻ hơn.e ở HN, ko đã múc e này rồi.4tr mà đầy đủ tính năng .bộ này loa F và S giống nhau nên nghe đc time, đổi vị trí cho tiếng đều và mượt hơn

forever_rock

Active Member

Giờ tầm 4tr mua con LG này hợp lí không các bác nhỉ?

hợp lý luôn bác ơi.ko thể rẻ hơn.e ở HN, ko đã múc e này rồi.4tr mà đầy đủ tính năng .bộ này loa F và S giống nhau nên nghe đc time, đổi vị trí cho tiếng đều và mượt hơn

Bên trên