Dàn chiếu phim 3D tại quán cafe tại Hà Nội của mình

wangzang

Ðề: Dàn chiếu phim 3D tại quán cafe tại Hà Nội của mình

Bác chủ đánh giá giúp em phòng 3D của bác: độ sáng màn bạc thế nào, dùng con H66 thì đèn phòng sáng cỡ nào thì xem tốt. Thanks bác trước.

boydongkho

Em chụp ảnh thực tế rồi nhưng mà chả hiểu sao chưa up được ảnh. để tối nay e nhờ thằng e nó up hộ.. Nhà e dùng máy chiếu phân cực nhé.. HD 66 nói chung chiếu phân cực thì ổn.. nhưng chiếu HD thì hình ảnh k tốt lắm. Về độ sáng thì oki. xem 3d phân cực hình k bị tối đâu. Bác cứ nhờ bác haivqt set up cho.. màn chiếu của bác ý ngon lắm

boydongkho

Àh bác nói về đèn phòng thì theo e tốt nhất nên tắt hết đèn. vì ánh sáng chiếu ra từ máy là đủ để nhìn trong phòng rồi.

paracels

Well-Known Member

Đẹp, nhưng màn hình bé tẻo tèo teo làm sao mà coi 3D được ? Không lẽ các em í cứ dí mặt sát màn hình.

boydongkho

CÁC bác ơi. có 2 cái ảnh đầu là phòng chiếu phim thôi nhé. còn mấy ảnh sau là phòng karaoke ah.

BrianM3

Member

nhìn sang trọng và pro wa bạn ơi.tiếc là mình ở tp.hcm

gatronggoloa

Mấy cái phòng kara của bác thiết kế đẹp tuyệt .. nếu mà nó ở trên mấy cái quận nội thành gần hồ con rùa thì chắc chắn là đông khách lắm .. chứ tận dưới Xuân Đỉnh thì chắc là e never có dịp ghé chơi rồi ...

boydongkho

em đã up ảnh thực tế của quán rồi nhé.. Các bác xem có đẹp hơn trong phối cảnh k ^^

bác lắp mấy cái ghế vậy, mấy ly nước uống đem vô phòng rồi bỏ dưới chân hả bác. Sao không mua loại ghế mà có cái tay cầm để ly nước đó bác. Với lại, thấy cái loa nhỏ nhỏ của bác trên tường, Em đoán bộ đồ nghề của bác chắc là đồ cỏ rồi.

minhtuantkh

em đã up ảnh thực tế của quán rồi nhé.. Các bác xem có đẹp hơn trong phối cảnh k ^^

Tối quá. Bác mở đèn lên rồi chụp và up lại đi. Thấy rõ cái loa thì dây lại lòng thòng quá, tém vào cho gọn bác ạ, mà sao khi thi công không cho âm tường?

japinto

Ui, Xuân Đỉnh ăn chơi quá :D
Nhà bác ở đoạn nào nhỉ, em nhìn cái địa chỉ mà chả biết ở đâu. Bác cho cái địa vật cụ thể làm mốc đi, vd: Trường cấp 3 hay Ủy ban... để hôm nào còn ghé qua thăm bác

boydongkho

Quan em ngay trường cấp 2 xuân đỉnh. Bác đến trường cấp 2 xuân đỉnh di thêm 50m thấy cái ngõ 205. đầu ngõ có hàng sửa xe. bác đi thẳng vào khoảng 200m là tới quán em. Số 46 ngõ 205 đường xuân đỉnh bác nhé. quán em bên tay phải

training

Well-Known Member

Hem phải e spam đâu nhé.
To bác tranning : Quán bác ở trần quốc toản đúng k?..tình hình là đúng như bác nói. Với cái giá 33k + đồ uống miễn phí thì chăc phải 1 thời gian dài nữa e mới thu hồi được vốn. Khách chỗ e k được như chỗ bác. với học sinh chỗ e thì 33k cũng tương đương 50, 60k học sinh chỗ bác rồi nên k phản ánh được đúng ý đồ của e.. Giảm nữa thì thành chiếu k công. Hôm nọ có mấy cô pé tít trên hàng bồ xuống chỗ e xem phim rồi khen phòng chiếu của e trông như phòng vip của mega < nghe ma sướng >. 6 bạn xuống xem phim + gọi đồ ăn liên tục hết hơn 500k = chiếu cả ngày cho khách chỗ e hix. Bác kinh qua rồi có kinh nghiệm bác jup e với. e còn đang loay hoay với cái lịch chiếu phim.
Quán cũ của nhà em ko phải là HD, là cà phê cơm văn phòng thôi bác à nên e cũng khó đóng góp ý kiến cho bác đc về khoản phim ảnh
Đấy là ý kiến của em đứng trên quan điểm kinh doanh thôi
Như bác nói đấy, chiếu phim cả ngày đc 500k, trong khi buổi trưa 1 bàn khách 4 ng chỗ em ăn cơm + nước sơ sơ cũng gần đc 500k rồi
Thôi cứ xác định coi như phục vụ đam mê của mình thôi bác
Chúc bác kinh doanh thành công

boydongkho

^^. E cũng xác định là khó thu hồi vốn rồi. Tự an ủi là lấy cái điểm nhấn để khách đến hát karaoke thoi hix

japinto

Quan em ngay trường cấp 2 xuân đỉnh. Bác đến trường cấp 2 xuân đỉnh di thêm 50m thấy cái ngõ 205. đầu ngõ có hàng sửa xe. bác đi thẳng vào khoảng 200m là tới quán em. Số 46 ngõ 205 đường xuân đỉnh bác nhé. quán em bên tay phải
Hàng sửa xe đối diện trạm xá phải không bác :D

hdhanoi32

bac tu thiet ke hay bac thue thiet ke ma dep the tien thue thiet ke ton bao nhieu vay bac?

VThanhgtvt

Well-Known Member

Đẹp quá ta, hôm nào rảnh qua bác nhé. Xưng danh member HDVN có ích gì không bác "boydongkho" nhỉ?
Hjhj!!!

boydongkho

Đúng là ngõ trạm y tế nhưng trong ngõ có 2 quán cafe nhé. 1 quán bán cả phở gà. còn quán em la cafe và karaoke nhé . đi thẳng vào trong ngõ cách trạm y tế khoảng 200 m. quán e bên tay phải. số 46 bác nhé

boydongkho

mem hdvietnam được nhận ngay phiếu giảm giá 50% phòng hát nhé ^^.. các bác đến ủng hộ alo e nhé. e về giao lưu với các bác cho vui

Phòng nào cũng dùng máy chiếu hết hả bác chủ? Thấy cái TV bé quá

Bên trên