Dàn chiếu phim 3D tại quán cafe tại Hà Nội của mình

winxdkd2

Member
Re: Ðề: Dàn chiếu phim 3D tại quán cafe tại Hà Nội của mình

Uầy, màn chiếu 160 inch bác Hải lắp cho đấy. quán mình chiếu phân cực nhé..
To minhtuan : E cũng định tính cho thêm cái cột ở đấy nữa.. nhưng thấy hơi chật nên cho cái cột vào phòng màu xanh nõn chuối rồi. Phòng đấy tối hơn múa cho ảo hehe
To winxd : em làm phòng xong hết rồi nhé. còn mỗi cái cafe tầng 1 đang hoàn thiện nốt thôi..

Xong rồi thì bác chụp ảnh thực tế post lên cho anh em coi đi, chứ mấy cái ảnh kia là dựng 3D mừ, tiện thể bác giứi thịu cả thiết bị cho anh em thèm luôn thể.

dq.tuanhpvn

Ðề: Dàn chiếu phim 3D tại quán cafe tại Hà Nội của mình

1 chữ đẹp.Có dịp thể nào cũng phải ghé qua .

thz

Member

Up cho Xuân Đỉnh :), nhà vợ mình cũng ở đó. Khi nào có dịp ghé qua bác tham quan sau :). Bác chụp lại cảnh thật đi bác cho anh em mở mang tầm mắt, bỏ mấy cái phối cảnh 3D đi bác àh :).

Love_Arashi

Xin chào mọi người. Mình là mem mới. Vừa đăng ký xong thì nhìn thấy cái topic này luôn, phải vào xem ngay. Tuyệt quá bác chủ ạ. Phòng quá đẹp luôn. Làm mình nghĩ ngay đến một hàng cao cấp. Cơ mà xa quá nhỉ! Nhưng hôm nào em cũng sẽ cố gắng rủ bạn bè qua đấy xem phim. Thằng bạn em nó cũng ham hố lắm. Rủ cả thầy giáo nữa. Thầy cũng teen mà. Lúc đó bác chủ nhớ giảm giá nhes^^.

Toàn hình 3D , không có hình nào thật của quán ở ngoài đời àh bác.

boydongkho

tình hình là phòng chiếu phim ở ngoài còn đẹp hơn trong phối cảnh nhé. Để mai e kiếm cái máy ảnh chụp up lên cho các bác xem.. Nhà e kinh doanh nên cũng chỉ dùng hàng hợp lý thôi. E dùng màn 160inch nên chỉ chơi con hd66 . còn dàn âm thanh thì dennon 1612 và polk 2600. loa bé nhưng được cái phòng cách âm tốt, âm thanh k bị lọt ra ngoài nên được tập trung hơn, nghe cũng được các bác ah

training

Well-Known Member

em đã từng mở quán nên cũng có khá nhiều kinh nghiệm thương đau trong vụ này. Bác mở hoành tráng thế này mà lại ở tận Xuân Đỉnh Từ Liêm thì tính thu hồi vốn thế nào???? Quán nhà em cách hồ Gươm có 2 ngã tư mà còn mãi mới thu hồi vốn đc. Chưa kể giờ rất nhiều quán 3D trong SG đang bán tống bán tháo..............

Dù sao cũng chúc bác chủ kinh doanh phát đạt

huanpl

Ngon ngon, bà xã mới sinh em bé xong chứ ko thì cũng rủ rê lên ủng hộ bác chủ rồi:D

hd-hadong

chúc mừng sự đam mê của bác đã thành công<:p

mrVuiton

Member

em đã từng mở quán nên cũng có khá nhiều kinh nghiệm thương đau trong vụ này. Bác mở hoành tráng thế này mà lại ở tận Xuân Đỉnh Từ Liêm thì tính thu hồi vốn thế nào???? Quán nhà em cách hồ Gươm có 2 ngã tư mà còn mãi mới thu hồi vốn đc. Chưa kể giờ rất nhiều quán 3D trong SG đang bán tống bán tháo..............

Dù sao cũng chúc bác chủ kinh doanh phát đạt

em nghĩa bác boydongkho làm để thỏa chí đam mê là chủ yếu, hic . chúc bác kinh doanh thành công

mrduku

Member

Quá đẹp.mình cung máu chơi lắm nhưng kinh tế có hạn nhìn phòng của bạn minh mê chết mệt hihihihi

Connor

Well-Known Member

Nếu là phòng xem phim thì mình thấy cái màn hình hơi nhỏ. Phải chăng Màn hình to hơn nữa thì đẹp

boydongkho

Hem phải e spam đâu nhé.
To bác tranning : Quán bác ở trần quốc toản đúng k?..tình hình là đúng như bác nói. Với cái giá 33k + đồ uống miễn phí thì chăc phải 1 thời gian dài nữa e mới thu hồi được vốn. Khách chỗ e k được như chỗ bác. với học sinh chỗ e thì 33k cũng tương đương 50, 60k học sinh chỗ bác rồi nên k phản ánh được đúng ý đồ của e.. Giảm nữa thì thành chiếu k công. Hôm nọ có mấy cô pé tít trên hàng bồ xuống chỗ e xem phim rồi khen phòng chiếu của e trông như phòng vip của mega < nghe ma sướng >. 6 bạn xuống xem phim + gọi đồ ăn liên tục hết hơn 500k = chiếu cả ngày cho khách chỗ e hix. Bác kinh qua rồi có kinh nghiệm bác jup e với. e còn đang loay hoay với cái lịch chiếu phim.

boydongkho

to bác connor. Có 2 cái ảnh đầu là phòng chiếu phim thôi bác ơi.. còn các phòng còn lại là phòng karaoke bác ah .. E tiếp thị thêm ý ma hihi

son_photo

Phòng quá đẹp ! Mình Ham hố cả HD & KOK :)):)):)) chỉ tiếc là ở xa bác chủ quá !
Máy chiếu để phía sau hay sao mà chữ lộn ngược thế bác ?
attachment.php

datmasuto1

đẹp quá bác ơi,hôm rồi ra HN mà biết có quán cf thế này thì em ghé rồi

chuotnhatcute

mấy hình này là hình 3d mà...mà bác Thiết Kế công nhận đẹp và lung linh lắm..ko biết khi thi công xong có đẹp như vậy ko

dh201hy

Well-Known Member

Giá bác chơi máy chiếu phân cực nữa thì đẹp. Hiện nay TV hơi nhỏ

Bên trên