Cuộc thi viết trải nghiệm về Galaxy Tab S - Thổi sắc màu vào cuộc sống

Messi1990

Ðề: Cuộc thi viết trải nghiệm về Galaxy Tab S - Thổi sắc màu vào cuộc sống

Mình vừa mua máy tabS được 3 ngày, chứ không cũng bon chen tham gia kiếm con này về dùng,máy này dùng cũng mượt lắm,giống như cái laptop ở tính năng đa nhiệm chạy 2 ứng dụng cùng lúc trên màn hình

Thèm Tab S quá mà chưa có vốn mua bác nào cho em thêm ý tưởng với được không cố gắng zật cho bằng được thôi phần thưởng có 1 chiếc Tab S mà :3

vuong_nguyen_92

Re: Ðề: Cuộc thi viết trải nghiệm về Galaxy Tab S - Thổi sắc màu vào cuộc sống

giải nhất 1 con Tab S 10.5 nhì 1 con 8.4 thì ngon. nhưng dù sao có vẫn hơn không :v mái ra TGDD nghịch thử con Tab S này ngay và luôn mới dc

ra cửa hàng nghịch thử có ghi lại ghiền quá mau luôn chứ khỏi đợi trúng giải :v. nhìn thiết kế con Tab S này là thấy mê rồi

lqd1992

mình kết con samsung galaxy tab s này rồi, vừa mạnh, vừa mỏng, vừa nhẹ. Quá tuyệt vời.

dau_ct_bd

chắc đây là cách nhanh nhất lấy con tab S mà ko cần phải tốn tiền, ghiền con này quá, chắc viết 1 bài òi ngồi nhà cầu mong trúng con tab S quá. ghiền chảy nước dãi luôn. :(

jafets

văn kém nên rất gét viết lách. nhưng vì con Tab S của em nên phải ráng viết 1 bài cho hay mới dc. kiểu dáng Tab S đẹp quá bị ghiền mất rồi

có động lực là cái gì làm cũng dc :v. đọc thông số cấu hình của em Tab S mà thèm nhỏ dãi

maimaimottinhyeu1

lần này không được giải thì em mua luôn. hôm qua mới ra TGDD nghịch thử để viết review mà bị mê em Tab S này luôn rồi

HuongGian

Banned

lần này không được giải thì em mua luôn. hôm qua mới ra TGDD nghịch thử để viết review mà bị mê em Tab S này luôn rồi
may mắn chỉ đến với người có năng lực và lòng thành.. lòng thì mình thấy bạn có rồi đó, cố lên nhá biết đâu bất ngờ.. mình cũng muốn tham gia mà hơi ngại and có rồi tham gia thêm phần rắc rối cho các bạn..hjhj

selenal

phần thưởng hấp dẫn quá. cũng đang thích em Tab S này. nhưng trong này toàn cao thủ mình văn kém chắc đua không kịp rồi :(

thì cứ thử đi biết đâu mình là người may mắn :p. mà Tab S giá cũng mềm mà ráng gôm tiền mua luôn cho rồi =]]

MinhAnhit

Banned

có động lực là cái gì làm cũng dc :v. đọc thông số cấu hình của em Tab S mà thèm nhỏ dãi
động lực là gì thế bạn, đừng nói tặng gấu nha.. ra test mtb thử để mua, ấn tượng mỗi con tab s, đem so 2 cái màn hình giữa tab s và s.phẩm khác thật chênh lệch quá nhiều. có chương trình này mà không tham gia, ghét nhất viết văn

intreso

cũng thích Tab S đang tính mua giờ biết cái cuộc thi này phải tham gia mới dc. biết đâu dc giải nhất khỏi tốn tiền mua :D

mua đi cho lẹ bạn ơi. mà thấy Tab S cũng rẽ so với cấu hình khủng của nó. cấu hình thế mà có 12-14tr

TrangXinhXan

thì cứ thử đi biết đâu mình là người may mắn :p. mà Tab S giá cũng mềm mà ráng gôm tiền mua luôn cho rồi =]]
thi không trúng giải thì nhất định phải mua thôi, kết tab s quá rồi. chụp hình đẹp dễ sợ. biết đâu may mắn được dùng siêu phẩm không tốn tiền thì sao.. mai ra cửa hàng tìm hiểu thông tin mới được.. hihi..

minhpham789

từ lúc mua Tab S về lưu tài liệu cũng thấy an tâm vì máy có bảo mật vân tay

manhhung91

trãi nghiệm Tab S xong chỉ có thể nói 1 từ tuyệt

invition

Member

tham gia ngay mới được. lỡ may được giải nhất cái là khỏi tốn tiền mua. mình cũng đang tính mau Tab S này về cho tiện làm việc với giải trí

natik

Chà hay đấy, anh em HDvietnam đi ra thegioididong chụp vài tấm rồi về viết review. Phần thưởng khá hấp dẫn đấy.:)

phần thưởng thì quá hấp dẫn rồi nhưng sợ không đua kịp với mấy cao thủ trong 4rum :D. lần này tham gia mà hok trúng thì mua em nó luôn. thích Tab S từ lúc em nó mới ra tới giờ

junier

Member

vãi bác. tham thế. có rồi thì để ng khác còn trãi nghiệm nữa chứ. em đang thích Tab S lắm nek màn hình siêu nét mà chưa có tiền mua hi vọng lần này mình dc giải nhất hehe

ai cũng hi vọng dc giải nhất :v. không trúng thì mua luôn cho rồi. Tab S gía cũng khá mềm so với những gì mà em nó đang sở hữu

linhho

Banned

tham gia ngay mới được. lỡ may được giải nhất cái là khỏi tốn tiền mua. mình cũng đang tính mau Tab S này về cho tiện làm việc với giải trí
Mình mua 1 em rồi mà con em mình nó khoái quá en rồi mượn sài khang mình ko xem phim đc @@ thôi tham gia đại nếu như có trúng thì cho nó :))

ro10

mình cũng gửi 1 bài review tham gia dự thi cho vui nhưng bài viết không được dài lắm, cái trọng tâm mình hướng tới là nói lên vẻ đẹp của cái màn hình

lemykim14

mình cũng gửi 1 bài review tham gia dự thi cho vui nhưng bài viết không được dài lắm, cái trọng tâm mình hướng tới là nói lên vẻ đẹp của cái màn hình
Thì yêu cầu chỉ cần ngắn gọn súc tích thôi mà bạn :)) chúc bạn may mắn có 1 em Tab S về mà chơi game xem phim cho phê lòi :v

Bên trên