Cuộc thi viết trải nghiệm về Galaxy Tab S - Thổi sắc màu vào cuộc sống

ro10

Ðề: Cuộc thi viết trải nghiệm về Galaxy Tab S - Thổi sắc màu vào cuộc sống

hi vọng mình được giải nhất, trong bài mình sẽ đào sâu phân tích cái màn hình super amoled của con Tab S này kĩ thiệt là kĩ luôn

hungaxit

mình thì văn viết không được giỏi cho lắm nhưng vẫn cứ tham gia để tìm kiếm xíu hi vọng sở hữu con Tab S cho có với thiên hạ :p

minhtu134

quyết tâm dành cho bằng được cái tab S 8.4" mới được, trong khi đang dùng con 10.5" những lòng tham k có hạn :D

vãi bác. tham thế. có rồi thì để ng khác còn trãi nghiệm nữa chứ. em đang thích Tab S lắm nek màn hình siêu nét mà chưa có tiền mua hi vọng lần này mình dc giải nhất hehe

smilelove

Member

cũng thích Tab S đang tính mua giờ biết cái cuộc thi này phải tham gia mới dc. biết đâu dc giải nhất khỏi tốn tiền mua :D

mandeptrai

mình cũng đến dùng thử máy nhưng mà không biết ghi như thế nào, nhưng được cái mình thấy màn hình của con tab S quá trời đẹp luôn. iPad cũng không đẹp bằng

michuacay3mien

fan tham gia cuộc thi điểm danh đê :D

dau_ct_bd

cái này hay ak, đang tính mua e này, nhìn con tab S này ngon quá, chắc đây là cơ hội rước e nó về quá. @@

congadethuong

ước gì giải cao nhất là con Tab S 10.5" nhĩ, nhưng con nào cũng được tại mình biết chắc là mình chỉ tham gia vui thôi chứ làm sao mà nhận giải đc

Prince23

có 8.4 rồi viết xong hi vọng có 10.5 hehe

xichdu

viết thì mình k biết phải viết cái gì nhưng nhìn chung thì con Galaxy Tab S làm mình thích là ở thiết kế, cấu hình và đặc biệt nhất là cái màn hình siêu đẹp luôn

dolby9x

giải nhất 1 em Tab S luôn , kỳ này SS khuyến mãi quá lớn :D <3

kimly_tran

Tab S khá ấn tượng với màn hình 2K siêu nét rất tiếc là thích em nó quá nên ngừ yêu mua tặng rồi,phải mà chương trình có sớm hơn thì tham dự , đành phải nhường của hội sở hữu tabS này lại cho các bạn khác , p/s 1 tý là tab S này chơi game cực đã nha các bạn là xem phim thì khỏi chê đi đâu dc

GDae2811

Member

Bác @BuiAn : cho em hỏi tẹo, nếu em lấy bài viết của mình đã viết từ trước đăng lại trên đây có dc ko bác :D. Trước em cũng có viết vài bài review em này ở web khác

Hay quá em đang định mua 1 cái 10.5 mà giờ có chương trình này thôi thì viết cảm nhận , may đau được máy mà không tốn tiền mua.mình mượn máy ở nhà chụp ảnh có được ko nhỉ

Lucidema

mình đã mua tab s rồi , nên có chia sẽ với các bạn là máy này cho hình ảnh có độ tương phản cao, gia tăng độ chi tiết & độ sâu của hình ảnh.
Thời gian đáp ứng nhanh, góc nhìn rộng.Ít chịu ảnh hưởng từ môi trường ngoài, vẫn hiển thị hình ảnh tốt dưới ánh sáng trực tiếp.
Chịu tác dụng lực cơ học tốt hơn các loại công nghệ màn hình khác, tạo nên độ bền cao. Tiết kiệm điện năng tiêu thụ từ 50% đến 70%...
rất đáng dùng nha các bạn.

malphite

viết bài thôi anh em ơi , ai viết giỏi viết dùm em đi , em hậu tạ cho hehe . giờ mới biết có cuộc thi này á .

missfortune

tham gia viết bài được 1 máy tính bảng Galaxy Tab S. chà giá mà có thêm nhiều giải thưởng nữa thì ngon phải biết nhỉ , hehee được voi đòi tiên :p

keoduanuoc

nói cho mọi người biết thì được chứ kêu viết văn thì mình chịu :), nhưng nói chung ưu điểm con này cũng khá là nhiều và sau 1 tháng xài mình chưa thấy khuyết điểm nào đáng kể hết. Nói chung là con Galaxy Tab S phải nói là siêu phẩm

ro10

mình đã đưa hết tâm huyết của mình vô bài review cho con Galaxy Tab S rồi, hi vọng giật được giải cao :)

fx500

viết sao đây ta, dân IT mình thì hơi khô, ngắn gọn súc tích thôi, dù j thì mình thik ẻm này, nhất là chụp hình sắc nét, đọc báo, lướt web vèo vèo, chơi game đã tay mà máy ko bị đứng là khoái rồi hề hề

Bên trên