Có ai ở đây thử cái này chưa

satan85

Well-Known Member
Ðề: Có ai ở đây thử cái này chưa

Mấy cái trận bóng đá thì tui thường ra quán xem , mà ở một nơi xem thì co nhiều quán lắm nên se biết liền, thiếu cách gì để so sánh mấy bác, cái cúp c1 cũn được nó cũng có cả hai đài đấy, ngoại hạng anh thì bác có thể so sanh giửa vtc và truyền hình cáp(vtv không có chứ truyền hình cáp thì thấy). nói chung với cái đầu cũ thì chắc chắn là chậm hơn nên ở vùng tui thì cái vtc mà có bóng đá thì gần như bị xoá sổ măc dù rất thích nghe bình luận của a quang huy. nhưng cái vụ vtchd ấy hay sd thế hệ mới mà dùng vinasat ấy có nhanh hơn không, khi nào mấy bác so sánh cho e kết quả nhé. vì tui nghỉ thế này. đài vtv khi nó phát trung tâm ở hà nội thì rồi các tỉnh phải thu lại rùi mới phát dù sao nó cũng bị delay một tí, không biết vtchd có bắc kịp không

vip_pro_1702

Mấy cái trận bóng đá thì tui thường ra quán xem , mà ở một nơi xem thì co nhiều quán lắm nên se biết liền, thiếu cách gì để so sánh mấy bác, cái cúp c1 cũn được nó cũng có cả hai đài đấy, ngoại hạng anh thì bác có thể so sanh giửa vtc và truyền hình cáp(vtv không có chứ truyền hình cáp thì thấy). nói chung với cái đầu cũ thì chắc chắn là chậm hơn nên ở vùng tui thì cái vtc mà có bóng đá thì gần như bị xoá sổ măc dù rất thích nghe bình luận của a quang huy. nhưng cái vụ vtchd ấy hay sd thế hệ mới mà dùng vinasat ấy có nhanh hơn không, khi nào mấy bác so sánh cho e kết quả nhé. vì tui nghỉ thế này. đài vtv khi nó phát trung tâm ở hà nội thì rồi các tỉnh phải thu lại rùi mới phát dù sao nó cũng bị delay một tí, không biết vtchd có bắc kịp không

BÁc đợi mấy bữa nữa Seagame e sẽ báo kết quả :D

bietroima

Vấn đề này cũng nan giải, ko bảo đảm nhanh hay chậm, chỉ quan trọng độ nét thoi
HD coi sướng mắt , mau sắc sống động ;)

satan85

Well-Known Member

Vấn đề này cũng nan giải, ko bảo đảm nhanh hay chậm, chỉ quan trọng độ nét thoi
HD coi sướng mắt , mau sắc sống động ;)

bác này chăc là ít ra quán cafe xem rồi, nếu bác ra quán xem bác sẻ biết sự khác biệt giửa nhanh hay chậm , phải nói là kinh khủng, thà xem một ti vi đen trắng mà nhanh còn hơn xem một tivi full hd chậm đấy bác, e nói thế bác đã thấy nó quan trọng đến mức nào chưa.
nhưng cũng có đáp án rồi chậm vẫn chậm

Bên trên