Chuyện tình yêu sét đánh của em !

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Chuyện tình yêu sét đánh của em !

Tớ có nói gì đâu, tớ cũng yêu và cưới như thế. Ngày xưa định tán cô chị, lúc đó hình như học 12 thì phải, đến nhà cô nàng chơi, gặp cô em lấp ló sau rèm, choáng váng, quên béng mất cô chị.... Quen hơn 10 năm, qua bao sóng gió mới cưới được, giờ thì cô ấy đã cho tớ 2 đứa con tuyệt vời, và hình như càng ngày tớ càng yêu vợ thêm thì phải, khổ...hix...

Em lại tưởng bác ... Hoa thơm oánh cả cụm , Rượu ngon tu cả vò :))
Làm thế nào để càng ăn cơm càng thấy ngon mà không mon men đến phở như bác được nhở ~X(

James Vo

Member

ban ngày thì bé bận rộn nhiều việc chi phối ,jam tính làm sao gần đúng thời gian bé lên giường ngủ.....jam nhắn tin(phone) chúc ngủ ngon và..........vì thời gian này là rảnh rổi để nhớ 1 người để cùng đi vào giấc ngủ (dream).... giống như có người ấy ngủ chung với bé....
mình kg biết diễn tả sao nữa.....hi....hi......(ban ngày không nhắn tin nha)
chiêu này hồi xưa mình hay xài nè jam

Cám ơn bác nhiều nghen, em phải thử chiêu này mới đc, hi hi

p/s: Thật tình là em rất cám ơn tất cả mọi người đã chia sẻ, động viên, giúp đỡ em, em không biết nói gì hơn ngòai việc tặng mỗi người một cái :-* nồng cháy ạ, hiiii.

dj banghuu

Từ từ rồi bạn cũng sẽ quên cô ấy thôi.mình cũng đã yêu một cô bạn việt kiều mới về nước thời gian được nhìn thấy cô ấy thật ngắn ngủi,để rồi phải tương tư .ngày đêm suy nghĩ.nó gióng như tình 1 chiều thôi bạn àh.tình yêu mà không được người ấy trả lời là có yêu hay không yêu thì chắc bạn nhận được lời giải đáp rồi đó.biết đâu cô ấy đã có bạn trai rồi .rất đồng cảm với ban.

manhthang

Huyền Thoại

Từ từ rồi bạn cũng sẽ quên cô ấy thôi.mình cũng đã yêu một cô bạn việt kiều mới về nước thời gian được nhìn thấy cô ấy thật ngắn ngủi,để rồi phải tương tư .ngày đêm suy nghĩ.nó gióng như tình 1 chiều thôi bạn àh.tình yêu mà không được người ấy trả lời là có yêu hay không yêu thì chắc bạn nhận được lời giải đáp rồi đó.biết đâu cô ấy đã có bạn trai rồi .rất đồng cảm với ban.

Ọc ọc, người ta chưa bắt đầu đã nói lời xui xẻo rồi, phỉ thui cái mồm b-(

hoangtrinhag

Em lại tưởng bác ... Hoa thơm oánh cả cụm , Rượu ngon tu cả vò :))
Làm thế nào để càng ăn cơm càng thấy ngon mà không mon men đến phở như bác được nhở ~X(

Đừng bao giờ ăn phở, và luôn tâm niệm rằng, "Cơm là ngon nhất." không tin à, cứ về hỏi vợ khắc biết, hehehe...

James Vo

Member

Những lời bác viết làm em bùn thật sự đấy. Không biết cô bé của em đang nghĩ gì nữa. Nhưng có lẽ sẽ thật khó để em quên cô bé ấy. Em từng mất nhiều thứ chỉ vì em không bao giờ chịu cố gắng đi đến đích, nên lần này, em sẽ cố gắng một lần xem sao, dù kết quả cuối cùng có là thế nào, thì em cũng vẫn biết là em đã cố gắng hết sức rồi. Không biết cô bé có nick trong hdvietnam không nhỉ? Để có thể nhìn thấy tấm lòng của em đối với cô bé như thế nào.

Angus_Bert

Film critic

Những lời bác viết làm em bùn thật sự đấy. Không biết cô bé của em đang nghĩ gì nữa. Nhưng có lẽ sẽ thật khó để em quên cô bé ấy. Em từng mất nhiều thứ chỉ vì em không bao giờ chịu cố gắng đi đến đích, nên lần này, em sẽ cố gắng một lần xem sao, dù kết quả cuối cùng có là thế nào, thì em cũng vẫn biết là em đã cố gắng hết sức rồi. Không biết cô bé có nick trong hdvietnam không nhỉ? Để có thể nhìn thấy tấm lòng của em đối với cô bé như thế nào.
Cố lên bác ạh....chỉ hơi lâu vì em ấy 95 :).... Nếu em ấy có acc trên Hdvn mình thì em ấy chắc co bán hàng HD :->

RoadStar

Member

hehe hồi em cưa vợ em tính em nhát gan nên một tuần em tới 2 hôm, một ngày em cứ nhắn 2 tin vào đúng 8h sáng và 10h đêm (cho sai số 5 phút )
Đến khi vợ chồng rồi vợ em mới thú nhận là:
- nhắn tin đúng giờ làm cô ấy cứ đến giờ đấy là nhớ, không thấy tin tự dưng bồn chồn bứt rứt, cái này là bắt người ta phải nhớ đến mình này James
- Cưa cẩm con gái người ta mà 1 tuần chỉ đến đón có 2 lần ( cái này em shock vì em cứ nghĩ đến nhiều nó nhàm )
Nhưng được cái là vợ em lúc ấy cũng có chút ưu tiên cho em rồi, cũng sét đì đùng đấy James ạ nên không bít với cô bé DL thì suy nghĩ của cô bé về James ra sao. Cái này chắc duyên số quá
Cố lên nhá, trời không phụ lòng người tốt

IloveHDz

Sao bác này giốn em quá.Em củng như bác đã đánh mất nhìu thứ cũng vì thiếu quyết tâm.Em cũng đang iu 1 ng con gái cũng khó thể quên đc ng ta.Nhưng có quá nhìu rào cảng để em đến đc với ng đó Bùn lắm huhu

James Vo

Member

Cố lên bác ạh....chỉ hơi lâu vì em ấy 95 :).... Nếu em ấy có acc trên Hdvn mình thì em ấy chắc co bán hàng HD :->

Cám ơn lời động viên của bác :)

hehe hồi em cưa vợ em tính em nhát gan nên một tuần em tới 2 hôm, một ngày em cứ nhắn 2 tin vào đúng 8h sáng và 10h đêm (cho sai số 5 phút )
Đến khi vợ chồng rồi vợ em mới thú nhận là:
- nhắn tin đúng giờ làm cô ấy cứ đến giờ đấy là nhớ, không thấy tin tự dưng bồn chồn bứt rứt, cái này là bắt người ta phải nhớ đến mình này James
- Cưa cẩm con gái người ta mà 1 tuần chỉ đến đón có 2 lần ( cái này em shock vì em cứ nghĩ đến nhiều nó nhàm )
Nhưng được cái là vợ em lúc ấy cũng có chút ưu tiên cho em rồi, cũng sét đì đùng đấy James ạ nên không bít với cô bé DL thì suy nghĩ của cô bé về James ra sao. Cái này chắc duyên số quá
Cố lên nhá, trời không phụ lòng người tốt

Lời khuyên của bác rất hữu ích với em đấy ạ. Cám ơn bác nhiều nhiều :)

Sao bác này giốn em quá.Em củng như bác đã đánh mất nhìu thứ cũng vì thiếu quyết tâm.Em cũng đang iu 1 ng con gái cũng khó thể quên đc ng ta.Nhưng có quá nhìu rào cảng để em đến đc với ng đó Bùn lắm huhu

Mình chia buồn với bạn, mong bạn cố gắng lên nhé. Biết đâu, mai này, hai ta gặp mặt nhau trong kì sinh nhật lần 3 của hdvietnam, khi tay trong tay với hai cô bé trong mộng :)

hauvnn87

Tình hình thế nào rồi James ? Còn liên lạc ko và thái độ của cô bé thế nào ?

manhthang

Huyền Thoại

Mình chia buồn với bạn, mong bạn cố gắng lên nhé. Biết đâu, mai này, hai ta gặp mặt nhau trong kì sinh nhật lần 3 của hdvietnam, khi tay trong tay với hai cô bé trong mộng :)

Pro là đây 8-}:-S8-X:-B

manhthang

Huyền Thoại

Tớ đâu có biết là của người Pháp, hay thật đấy. Thắng có thể post nguyên văn tiếng Pháp của nó được không, tớ thích câu này lắm, ngắn, đơn giản nhưng khó học theo được.

Nguyên văn tiếng Pháp đây anh: Qui suit l'amour, l'amour le fuit. Qui fuit l'amour, l'amour le suit

James Vo

Member

viethung888

Well-Known Member

Em nghĩ hy vọng nhiều bao nhiêu thì thất bại càng cay đắng bấy nhiêu. Việc gì đến nó khắc đến, đều do duyên số trời định thôi...:D

Bên trên