Chuyện tình yêu sét đánh của em !

luciano

Active Member
Ðề: Chuyện tình yêu sét đánh của em !

sao lại phải chờ đến gần tết nhỉ, thu xếp làm 1 chuyến Đà Lạt nữa đi ông bạn, vậy thì mới chứng tỏ đc tấm chân tình của mình. Nhất cự ly nhì tốc độ, phải nhanh chân lên. good luck....

em kết bác cobra! đã yêu thì chiến đi bác ạ! chứ ngồi chờ..thì biết chừng nào

vatdung

Chuyện tình cảm của bạn mình thấy mơ hồ quá, không thực tế chút nào, không chừng lần sau bạn trở lại Đà Lạt chắc gì còn cô ấy ở đó để bạn thỏ lộ tấm chân tình, biết đâu lấy chồng mất tiêu rồi #:-S

hdbladies

Banned

Chuyện tình lãng mạn ... lâm li ... bi đát ... "Trời đánh" !

James Vo

Member

Mọi người cho em nhiều lời khuyên chân thành quá, có lẽ tuần sau, lãnh lương :D xong, em sẽ đi ĐL một chuyến nữa vậy :) Mong là tình cảnh của em không như anh chàng Việt Kiều yêu cô gái Cần Thơ :)

vKtuan001

Ôi giời ạ. Lo gì chuyện chồng con chứ? :)) Cô nàng vẫn còn ở nguyên đấy, cứ yên tâm mà tiến :)) Chú bao giờ đi rủ anh theo với nhá. Anh quyết ...trốn vợ theo chú 1 phen, biết đâu có cô nào xinh hơn bán hàng...bên cạnh...=p~ há há :))

bạn đi thử 1 chuyến nữa xem ...nhưng đừng cho nhỏ biết ...bất ngờ (gập lúc trời mưa gió bảo bùng càng tốt)càng lảng mạng thì thành công càng cao..ha..haa...đánh vào tâm lý phụ nử ấy mà....

symphony

Well-Known Member

Mọi người cho em nhiều lời khuyên chân thành quá, có lẽ tuần sau, lãnh lương :D xong, em sẽ đi ĐL một chuyến nữa vậy :) Mong là tình cảnh của em không như anh chàng Việt Kiều yêu cô gái Cần Thơ :)

Lỡ mà lên đóa Võ gặp em nào cũng bán ở đó và xinh hơn thì sao?

Nash

nếu vì vấn đề tiền bạc thì anh em HD người 500, người 1000 đóng góp tiền xe cho bác, chúc bác thành công:D:D:D:D

symphony

Well-Known Member

Có Hder nào ở ĐL thì cho bác ấy tá túc với?

ilundb

Member

Chuyện kể nghe chơi :
Nói chung gái DL đẹp, đi bộ nhiều nên.....
Và cuối cùng là đề nghị anh em HD DL giúp bác Võ đê.

Con gái Dalat má hồng hây hây. Giờ cũng ít đi bộ rùi bác ơi. Toàn di xe máy hoặc có anh đi xe máy chở nên giờ dáng cũng chuẩn lắm rồi. Em cũng dân Dalat nhưng tiếc giờ không còn ở đó nữa, nếu không thì em giúp bác tận tình...

hoangtrinhag

Rồi chừng nào đi vậy ta? Sao không nghe kế hoạch gì hết vậy.

Cậu cứ cố hết mình, Trời sẽ không phụ lòng người. Rủi khi không thành công, sau này cũng có chuyện "nổ" lại với sắp nhỏ, hehe...

James Vo

Member

nếu vì vấn đề tiền bạc thì anh em HD người 500, người 1000 đóng góp tiền xe cho bác, chúc bác thành công:D:D:D:D

Bác nói thế làm em thấy mặc cảm quóa à :D

Ôi giời ạ. Lo gì chuyện chồng con chứ? :)) Cô nàng vẫn còn ở nguyên đấy, cứ yên tâm mà tiến :)) Chú bao giờ đi rủ anh theo với nhá. Anh quyết ...trốn vợ theo chú 1 phen, biết đâu có cô nào xinh hơn bán hàng...bên cạnh...=p~ há há :))

Đại ca nói thật hay giỡn đó, bà xã đại ca mà biết là đại ca hông còn mảnh nào á :D

Em quyết rùi, tuần sau, sáng thứ 7, trốn công ty, bắt xe Phương Trang lên đó chắc khoảng 13, 14h gì đấy, đi cà phê cà pháo một chút hoặc trở lại gặp chị bán hàng đối diện bé để khai thác thêm tin tức.

Khoảng 18h thì ra tìm bé, nhờ một cu nào đó chạy lại tặng bé một cành hoa hay một cây kẹo bông như lần trước em đã làm rùi sau đó đi lại gặp bé, rùi .... mời bé đi uống cái gì đó âm ấm .....

Sau đó, đáp xe về lại Sì Gòn, chắc khoảng 6h sáng là cùng, chạy ra sân banh đá một lúc rùi zề ngủ ....

Kế hoạch phác thảo sơ như thế ạ. Do thời gian gấp rút nên có lẽ em sẽ tranh thủ ngủ trên xe lun :)

manhthang

Huyền Thoại

Bác nói thế làm em thấy mặc cảm quóa à :D

Đại ca nói thật hay giỡn đó, bà xã đại ca mà biết là đại ca hông còn mảnh nào á :D

Em quyết rùi, tuần sau, sáng thứ 7, trốn công ty, bắt xe Phương Trang lên đó chắc khoảng 13, 14h gì đấy, đi cà phê cà pháo một chút hoặc trở lại gặp chị bán hàng đối diện bé để khai thác thêm tin tức.

Khoảng 18h thì ra tìm bé, nhờ một cu nào đó chạy lại tặng bé một cành hoa hay một cây kẹo bông như lần trước em đã làm rùi sau đó đi lại gặp bé, rùi .... mời bé đi uống cái gì đó âm ấm .....

Sau đó, đáp xe về lại Sì Gòn, chắc khoảng 6h sáng là cùng, chạy ra sân banh đá một lúc rùi zề ngủ ....

Kế hoạch phác thảo sơ như thế ạ. Do thời gian gấp rút nên có lẽ em sẽ tranh thủ ngủ trên xe lun :)

Phải lên cả 1 kế hoạch chứ không phải chỉ 1 buổi gặp thế chứ.
Đi tán gái là "nhất cự ly, nhì cường độ", chú Võ đã thua thiệt cái thứ nhất rồi phải khắc phục bằng cách tăng cường cái thứ 2.
Chúc thành công nhé.

James Vo

Member

Phải lên cả 1 kế hoạch chứ không phải chỉ 1 buổi gặp thế chứ.
Đi tán gái là "nhất cự ly, nhì cường độ", chú Võ đã thua thiệt cái thứ nhất rồi phải khắc phục bằng cách tăng cường cái thứ 2.
Chúc thành công nhé.

hix, khoảng cưa cẩm mà vị trí địa lý xa thế này thì em hông rành rùi ạ, hông bíet tínnh cách của phụ nữ ở Đà Lạt có khác gì so với ở Sì Gòn hông nữa, nên em chỉ mới nghĩ đc nhiêu đó thui ạ. Anh Thắng biết thì chỉ giúp em đi. Anh thì chắc nhiều kinh nghiệm rùi, nên giúp đàn em thân yêu đi :D

poly

Banned

mà plan đi của chú hơi mệt nhỉ
hay cho a biết chính xác cái chỗ mà chú đã gặp
a lên nghía ké

Bonus em gái DL bán hàng lưu niệm trong nhà Hằng Nga

lienthao

Member

Làm tới đi chú em ! Chuyện thật lãng mạn ! Không thành công thì cũng có cái gì để sau này nhớ lại !

vKtuan001

Hê hê... anh mà sợ vợ à? Chú đùa hay sao ấy chứ? :-w :-w:-w anh là anh... "nể vợ" thôi :-" hờ hờ. Chứ ngu gì mà sợ ;))

Chúc chú đi chuyến này ngon lành nhé ;)) phải chăm gọi điện vào. Với lại, phụ nữ thích anh nào bạo bạo 1 tí. Chú đừng có dè dặt quá.;)) Cơ bản, tâm lý phụ nữ thích người mạnh mẽ mà :)>- com' on!

manhthang

Huyền Thoại

Chính vì khoảng cách địa lý nên mới phải tăng cường cường độ đó :)
Cuối tuần cố gắng lên được 2 ngày T7-CN thì tốt, có nhiều thời gian tiếp cận, trò chuyện hơn. Ráng lên đươc liên tục trong vài tuần đầu thì tốt, lấp đầy khoảng trống những lúc không đến được bằng email, tin nhắn, điện thoại.
Con gái rất thích những đồ chơi nho nhỏ và được quan tâm dù chỉ là 1 việc mà con trai không thèm quan tâm.
Anh mà là chú thì ngay lúc xác định được quê ngoại cho con mình anh đã bỏ đoàn mà ở lại rồi :D

Nhiều người cổ vũ thế này, chắc là thành công đây. Cố lên nhé :D

Bên trên