Chương trình "Mỗi bước chạy, một tương lai"-Tham gia và nhận 50.000VNĐ/Km

truongxua

Ðề: Chương trình "Mỗi bước chạy, một tương lai"-Tham gia và nhận 50.000VNĐ/Km

Bác này định tạo scandal để nổi tiếng hả, em giải nhất điền kinh của trường đấy nhé bác [-X

Vậy thôi tới 17.6 tụ tập cho vui đi các pác...

Chạy nè:

truyenthongviet

Thêm cho các bác tấm hình nè:

sabodam

Vậy thôi tới 17.6 tụ tập cho vui đi các pác...

Chạy nè:

Thanh Vân đang tính chạy đua cùng Thanh Bùi á hả.....
không biết anh em có ai theo Thanh Vân không, nếu có thì hẹn 17/6 gặp nha...

Chuột Rain

Ngoài 3 đại sư ra thì những người còn lại là ai đây.
Những người thực hiện chương trình này à.

Đại sứ chứ đại sư gì pác 2... Bó tay bác...
Mấy member còn lại là member của mysamsung đấy... :-<

Chắc không đi được :(

bentrecity

Mấy bác cho em hỏi tí nhé! Ngày 17/6 này những người không có dt xịn cũng có thể tham gia chạy cùng các sao đùng không mấy bác! Vậy thì mõi km mình chạy có còn được tính là 50k nữa không vậy?

bentrecity

Mấy bác cho em hỏi tí nhé! Ngày 17/6 này những người không có dt xịn cũng có thể tham gia chạy cùng các sao đùng không mấy bác! Vậy thì mõi km mình chạy có còn được tính là 50k nữa không vậy?

saigonnhonnhip

Được chứ bác mà bữa đó em nghe nói là chạy tới gần 5000 người lận đó. Tha hồ mà chạy nhé!

truongxua

Được chứ bác mà bữa đó em nghe nói là chạy tới gần 5000 người lận đó. Tha hồ mà chạy nhé!

Chạy 5000 người hả? Vui quá vậy? mà mõi người bữa đó được chạy tối đa bao nhiêu km vậy? Bữa đó mõi người chạy 10km chắc samsung vui lắm nhỉ? hihihihi

danonglathe

các bác có dự đoán được nhóm nào sẽ gây đột phá không? mình nghĩ là nhóm của Hà Anh Tuấn á vì anh anh là người hăng hái tham gia các hoạt đông như thế này và cũng có lượng fan hùng hậu lắm đó

min_tequila

các bác có dự đoán được nhóm nào sẽ gây đột phá không? mình nghĩ là nhóm của Hà Anh Tuấn á vì anh anh là người hăng hái tham gia các hoạt đông như thế này và cũng có lượng fan hùng hậu lắm đó
Làm sao qua nhóm của Ngô Thanh Vân được mấy bác ơi. Nhóm của Ngô Thanh vân bây giờ đang có số thành viên đông nhất rồi! mà toàn là nam nên mấy anh chạy cũng nhiệt tình và sôi nỗi lắm đấy!

truongxua

Đi đâu mình cũng nghe nhắc tới App này! mấy đồng nghiệp của mình ngày thường cũng lười biến vận động vậy mà khi tham gia app này ai cũng xung ghê. tất cả đều vì mục tiệu là ũng hộ từ thiện thôi nhưng thấy ai cũng phấn chấn hết. App này có sức lôi cuốn hấp dẫn quá.

Khánh Trình

Đi đâu mình cũng nghe nhắc tới App này! mấy đồng nghiệp của mình ngày thường cũng lười biến vận động vậy mà khi tham gia app này ai cũng xung ghê. tất cả đều vì mục tiệu là ũng hộ từ thiện thôi nhưng thấy ai cũng phấn chấn hết. App này có sức lôi cuốn hấp dẫn quá.

em thì ngoài mục đích từ thiện thì còn sức khỏe nữa...Và trên hơn hết là muốn dành cái Galaxy Pocket...hehe.

saigonnhonnhip

Mấy bác có tha gia chạy ngày 17/6 không vậy? hôm đó chắc là vui lắm nhỉ? nh7ng mà chỉ được chạy 4km thôi. Chán quá vậy? Mình thì muốn chạy hơn vậy nhiếu. Buồn quá đi không được chạy hết sức mình rồi!

danonglathe

Mấy bác có tha gia chạy ngày 17/6 không vậy? hôm đó chắc là vui lắm nhỉ? nh7ng mà chỉ được chạy 4km thôi. Chán quá vậy? Mình thì muốn chạy hơn vậy nhiếu. Buồn quá đi không được chạy hết sức mình rồi!
bác đừng có mơ nữa! Chạy 4km là nhiều lắm rồi! Có người chạy nhiêu đó là le lưởi rồi đó. Còn bác muốn chạy nhiều thì bây giờ bắt đều mà chạy đi chứ còn than thở không được chạy gì nữa chứ!!!

Bên trên