Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Uống cafe về kiểm tra máy, thấy 2 file của em đứng từ nào giờ, bác nào vô làm giải pháp cứu em!^:)^

File này còn down hơn 6.470 giờ? Kinh quá, down kiểu này tới khi cháy máy chưa chắc xong!:-O

ID: 953 076 745 Pass: 6629
Đã dặn đi dặn lại, mạng cùi pép thì kéo từng link một thôi, mà cứ cãi! :-t :-t

CN9H

Active Member

Sáng mai 6g30 đến 8g30 bác qua cafe Đồng Xanh đường Hoàng Diệu 2 ngồi được kg, ngắm bưởi luôn! Sáng chở bà nhà đi làm xong, mình ra đó trước!
Hì hì, mới "dòm lén" qua cửa sổ nhà anh Sơn thì thấy chạy gần 50%, còn 1 tiếng nữa là xong rồi. Cũng lẹ mà.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Đã dặn đi dặn lại, mạng cùi pép thì kéo từng link một thôi, mà cứ cãi! :-t :-t

Link cũ hôm qua bác nào điều khiển down giúp em, em chỉ theo dõi chứ chưa down phim gì mới bác Phú ạ! Em sẽ đi sâu việc này!

ducphu

Well-Known Member

Hì hì, lần đầu tiên sử dụng teamview :D. Em mới "vô nhà anh" thì thấy file Vân Sơn đó không thể resume được, nên em down thêm 1 lần nữa, máy báo còn hơn 2 tiếng nữa. Mạng anh chạy 1000 KB/s không phải là chậm. Em down torrent nhiều cái tốc độ có vài KB/s mà mấy tháng cuối cùng cũng xong nè.
Giờ anh cứ chém gió thư thả đi rồi down xong cái Vân Sơn em vào resume các cái còn lại. Nhớ là down phim nào dứt điểm phim nấy.
Chú Tân cứ lựa phim nào maitison vừa down xong, xóa mịa nó đi, cho down lại, có nhiều kinh nghiệm! :)) :))
P/S: Hình như maitison xài teamview 8, HDD có 1T mà còn chia làm 3, folder thì loạn cả lên! ^:)^ ^:)^

CN9H

Active Member

Chú Tân cứ lựa phim nào maitison vừa down xong, xóa mịa nó đi, cho down lại, có nhiều kinh nghiệm! :)) :))
P/S: Hình như maitison xài teamview 8, HDD có 1T mà còn chia làm 3, folder thì loạn cả lên! ^:)^ ^:)^
Hì hì, anh Phú cứ xúi bậy không à, cũng tại hôm qua anh Sơn có down 5, 6 file gì đó mà làm đỏ ổ C, sập diễn đàn. Nên giờ vào gỡ rối cho nó lành chứ làm theo cách anh Phú chỉ thì chiều nay diễn đàn sập nữa :D

maison67

Well-Known Member

Hì hì, mới "dòm lén" qua cửa sổ nhà anh Sơn thì thấy chạy gần 50%, còn 1 tiếng nữa là xong rồi. Cũng lẹ mà.

2g mình ra kho bạc đóng phạt với làm 1 số việc linh tinh tới khoảng 4g về. Trong thời gian đó, nếu link kia down xong, bác điều khiển down link 59,38% giúp mình nhé ! Nếu down được, tối có phim xx coi! Phim đó anh Long đưa link down, hổng biết mình down sub Việt chưa.:-<

ducphu

Well-Known Member

Hì hì, anh Phú cứ xúi bậy không à, cũng tại hôm qua anh Sơn có down 5, 6 file gì đó mà làm đỏ ổ C, sập diễn đàn. Nên giờ vào gỡ rối cho nó lành chứ làm theo cách anh Phú chỉ thì chiều nay diễn đàn sập nữa :D
Làm vậy thì ngày nào cũng có chủ đề maison48 hết, nó mới sôi động! =)) =)) =)) =)) =)) =))

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

2g mình ra kho bạc đóng phạt với làm 1 số việc linh tinh tới khoảng 4g về. Trong thời gian đó, nếu link kia down xong, bác điều khiển down link 59,38% giúp mình nhé ! Nếu down được, tối có phim xx coi! Phim đó anh Long đưa link down, hổng biết mình down sub Việt chưa.:-<
OK anh.....
Mà xxx anh để thư mục nào vậy :))

s2krazyellow

Well-Known Member

maison48 là ai vậy? Hỏng phải nick của em!^#(^

là nick clone của anh muh... Anh Long xác nhận gồi mà :))

---------- Post added 05-07-2013 at 01:15:20 PM ----------

Bắt gặp bác Vinh mới ngủ dậy trong trạng thái "chào cờ buổi sáng" và đang đọc trang 7319 :))

Chào cờ dc là con ngon anh ạ... Sáng ra mà cứ 6h thì.. chết anh ui... kakkakak.....

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

OK anh.....
Mà xxx anh để thư mục nào vậy :))

Mình chọn thư mục này để nhớ, down xong cut qua HDD liền chứ kg để trong máy!

S moi là thư muục tạm thời của mình để dễ nhớ!

CN9H

Active Member

Mình có thể đi 4 phương 8 hướng nhứng đó kg phải là nick mình! Clone nich là nick như thế nào minh kg chú ý!
Hôm bữa thấy nick maison1102 (chắc là độc nhất vô nhị), maison39 nữa. Rồi thế nào cũng bị ban nick cho mà coi. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên