Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

abchen

@0joro0: Thắng sưu tầm lại đủ bộ kit chưa? Không có bàn phím Vaudi thì dùng bàn phím nào chẳng được, miễn là giao tiếp USB là OK thôi mà. Thâu tóm được cái hub bên bác 5 râu chưa?
Hồi giờ trong hội chú cũng thuộc hạng "hên" có số má rồi đó.
Kỳ này chú cam kết "rửa" bao nhiêu % giá trị bộ kit này thì nói ra coi.
Nếu hợp lý thì ghé qua chỗ anh lấy bộ bàn phím free luôn...

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chứ hôm kia lên BH gặp a lị Ngọc và Thịnh không chỉ à, hay là quên gồi. \m/

Thui CN cầm máy theo anh em sẽ mần từng bước một là xong thui chứ chỉ trên này a lị khó nắm lắm. \m/

Hôm nọ em lên BH ghé nhà bác Thịnh ngồi chơi cùng bác Ngọc, noi chuyện một tíi về. Kg làm gì nên giờ cũng kg biết làm gì luôn!=((
Nữa đi off CN9G em sẽ đem theo giấy, viết ghi những gì cần làm để nhớ chứ kg thì sẽ quên!

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Uống cafe về kiểm tra máy, thấy 2 file của em đứng từ nào giờ, bác nào vô làm giải pháp cứu em!^:)^
File này còn down hơn 6.470 giờ? Kinh quá, down kiểu này tới khi cháy máy chưa chắc xong!:-O
ID: 953 076 745 Pass: 6629
Ủa anh em đã nhiều lần nói rồi mà: Down dứt điểm 1 phim rồi hãy down phim khác mà.

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Ủa anh em đã nhiều lần nói rồi mà: Down dứt điểm 1 phim rồi hãy down phim khác mà.

Hôm qua bác nào vô làm giùm mình dowm các file còn lại giờ bị đứt chứ mình chưa down phim gì thêm!

truonghd

Well-Known Member
@0joro0: Thắng sưu tầm lại đủ bộ kit chưa? Không có bàn phím Vaudi thì dùng bàn phím nào chẳng được, miễn là giao tiếp USB là OK thôi mà. Thâu tóm được cái hub bên bác 5 râu chưa?

Thắng vô nhận hàng kìa, rửa xíu mà có đồ chơi để chơi >:p

vodichsanco

Active Member

hồi trước em cứ phang 5-6 phim cùng 1 lúc rồi đi ngủ sáng dậy thế là có phim coi mấy ngày chắng khi nào bị dis cả...lâu thiệt lâu mới bị 1 cái

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Thắng vô nhận hàng kìa, rửa xíu mà có đồ chơi để chơi >:p

Vậy a lị này hên thật, có số... hưởng!:-bd

maison67

Well-Known Member

hồi trước em cứ phang 5-6 phim cùng 1 lúc rồi đi ngủ sáng dậy thế là có phim coi mấy ngày chắng khi nào bị dis cả...lâu thiệt lâu mới bị 1 cái

Chắc gặp cu thảo, cao thủ nên nó sợ đó! Mình thì nó xỏ mũi lại!L-)

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chắc gặp cu thảo, cao thủ nên nó sợ đó! Mình thì nó xỏ mũi lại!L-)
Hì hì, lần đầu tiên sử dụng teamview :D. Em mới "vô nhà anh" thì thấy file Vân Sơn đó không thể resume được, nên em down thêm 1 lần nữa, máy báo còn hơn 2 tiếng nữa. Mạng anh chạy 1000 KB/s không phải là chậm. Em down torrent nhiều cái tốc độ có vài KB/s mà mấy tháng cuối cùng cũng xong nè.
Giờ anh cứ chém gió thư thả đi rồi down xong cái Vân Sơn em vào resume các cái còn lại. Nhớ là down phim nào dứt điểm phim nấy.

cdl

Member

mới chạy qua mua cái lọc cho chú Truonghd mà hết hàng rồi, người ta hẹn tuần sau.

genzo1984

Well-Known Member

ăn cơm rồi ngủ tí thôi cả nhàI-)

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Hì hì, lần đầu tiên sử dụng teamview :D. Em mới "vô nhà anh" thì thấy file Vân Sơn đó không thể resume được, nên em down thêm 1 lần nữa, máy báo còn hơn 2 tiếng nữa. Mạng anh chạy 1000 KB/s không phải là chậm. Em down torrent nhiều cái tốc độ có vài KB/s mà mấy tháng cuối cùng cũng xong nè.
Giờ anh cứ chém gió thư thả đi rồi down xong cái Vân Sơn em vào resume các cái còn lại. Nhớ là down phim nào dứt điểm phim nấy.

Giơ mình chém bằng điện thoại, tính hỏi bác nào đang điều khiển máy của mình, xong đọc tin này khỏi hỏi!Bác kg điện cho mình phần đã kéo về nhiều truớc, cd như phần 76,9% hay phần 59,38%!

dangtu

Active Member

thôi lên đường đi làm . chào cả nhà

CN9H

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Giơ mình chém bằng điện thoại, tính hỏi bác nào đang điều khiển máy của mình, xong đọc tin này khỏi hỏi!Bác kg điện cho mình phần đã kéo về nhiều truớc, cd như phần 76,9% hay phần 59,38%!
Ờ ờ hơn nhiêu hổng bao nhiêu đâu, giờ anh cứ vào chém thoải mái đi.

maison67

Well-Known Member

sáng mai cafe đi em cho nó lên đường hết giùm anh nhé.

Sáng mai 6g30 đến 8g30 bác qua cafe Đồng Xanh đường Hoàng Diệu 2 ngồi được kg, ngắm bưởi luôn! Sáng chở bà nhà đi làm xong, mình ra đó trước!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên