Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cuộc đảo chính đã bị thất bại, 4 chiến sĩ hi sinh, đề nghị các anh em rút lui về 270 Bến Hàm Tử cố thủ, anh em nào chạy ko kịp thì chạy qua Nơ Trang Long ẩn náu bên nhà má Thúy chờ có mệnh lệnh mới từ ban tổ chức.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Cuộc đảo chính đã bị thất bại, 4 chiến sĩ hi sinh, đề nghị các anh em rút lui về 270 Bến Hàm Tử cố thủ, anh em nào chạy ko kịp thì chạy qua Nơ Trang Long ẩn náu bên nhà má Thúy chờ có mệnh lệnh mới từ ban tổ chức.

Dzụ gì đảo chính ở đây dzậy, coi chừng người ta hiểu lầm hội mình nghen. ^:)^

dangtu

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

mới làm chai trà xanh về thấy nhiều chu buồn quá đi

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

...Nơi Anh đến nơi đảo xa ... !
[video=youtube;gJkQsDSDi8A]http://www.youtube.com/watch?v=gJkQsDSDi8A[/video]

Mình không có vào hội HD Ninh Bình của bác thì bác đừng vào đấy nhé. Cảnh báo bác trước đó.

Đừng có cmt sỉ nhục người ta nha.

Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

HDSG đang bị tổng tấn công mà bác, lực lượng hỗ trợ đã rút lui rồi. Anh em nào tiến lên là banh xác

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dzụ gì đảo chính ở đây dzậy, coi chừng người ta hiểu lầm hội mình nghen. ^:)^

“Dù rằng đời ta thích hoa hồng,

Kẻ thù buộc ta ôm cây súng”

Vâng, chúng tôi muốn hòa bình, chúng tôi không muốn xảy ra xung đột với VHF hay các tổ chức khác! Nhưng sự đời đâu có được như ý chúng tôi mong muốn! Chúng tôi thích hoa hồng mà họ lại muốn chúng tôi phải ôm . . . khẩu súng để kình chống nhau với họ. Đứng trước tình hình đó, BQT GSDH – không còn cách nào khác - quyết định sẽ dùng chính cách mà VHF đã sử dụng để đối phó lại với VHF - tức là sẽ hack để lấy lại domain chứ không tiến hành kiện cáo gì cả! Và kết quả như thế nào thì các bạn cũng đã rõ - chúng ta đã thành công! Không những thế chúng ta còn dạy cho VHF một bài học - bài học “đối nhân xử thế”, bài học làm người… - bằng cách hack lấy toàn bộ khoảng chục domain của họ, đồng thời chiếm lấy toàn bộ database .v.v.. khiến cho VHF không biết đến bao giờ mới ngóc đầu lên được. Đây là một kết cục hết sức phù hợp, những kẻ gieo gió thì phải nhận gặt lấy bão thôi. VHF vốn chuyên đi hack các site khác để bổ sung vào bộ sưu tập “thành tích”… phá hoại của họ thì bây giờ họ bị hack lại cũng không có gì là lạ cả. Gieo gió thì gặt bão – đó là quy luật của muôn đời. VHF đã làm những gì thì nay họ phải nhận lấy kết quả đó!...

Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

muốn làm gì thì phải nói và làm cho rõ ràng nhé ai đó ganh gét thả sâu tạo cớ đóng băng đứa con tinh thần này là sự xúc phạm nặng nề lắm nhá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên