Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

conghieu1978

Moderator
Đây mới là sinh hoạt của người Sài Gòn Xưa.
[video=youtube;I9Drf7XuA3g]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=I9Drf7XuA3g[/video]
Nguồn: youtube.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Seo a lị Trường Hải và Minh bị ban rùi vậy? hổng hiểu?

Có a lị Thiện nữa.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bạn biến cho đẹp trời coi >-)

:-w:)):-bd Bạn chuồn luôn, không sở lượng ;)) Có ngày ... ;)) :)) =)) )

Chuẩn bị thêm 1 cái bị ban, có cần em tạo thêm vài cái nick mới post cho xung ko anh?

Topic chuẩn bị đóng băng 1 thời gian cho giảm nhiệt rồi đây, chắc sẽ thêm vài anh em lên đường tiếp theo

Vậy phe người áp đảo phe ta rồi, chắc bây h ban quản trị tập trung lực lượng bố ráp "Chào ngày mới" rồi đây. Rút quân để tránh tổn thất thôi anh em ơi

l0ngb0ng

Active Member

Trời trời có cần quá đến vậy không??

hbinhlove2003

Well-Known Member
Em mới đi chơi với vợ con về xem mới biết. Mọi việc lúc sáng anh tonytruong da nhận lỗi và đã êm xui , sao anh minhbaxi lại để bụng moi móc ra chửi bới làm gì rồi các bác khác lại nói theo làm gì , rồi chửi xéo nhau này nọ mích lòng nhau . Ai làm thì người nấy chịu, các bác ko chấp hành hội quy diễn đàn thì đừng post vào topic này làm ảnh hưởng đến anh em khác. Xin cám ơn

Em mới đi chơi với vợ con về xem mới biết. Mọi việc lúc sáng anh tonytruong da nhận lỗi và đã êm xui , sao anh minhbaxi lại để bụng moi móc ra chửi bới làm gì rồi các bác khác lại nói theo làm gì , rồi chửi xéo nhau này nọ mích lòng nhau . Ai làm thì người nấy chịu, các bác ko chấp hành hội quy diễn đàn thì đừng post vào topic này làm ảnh hưởng đến anh em khác. Xin cám ơn
cây muốn lặng mà gió có chịu ngừng đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên