chia nhau xài chung Multiroom của K+, tiết kiêm tiền cước ????

taituxdvn1

Ðề: chia nhau xài chung Multiroom của K+, tiết kiêm tiền cước ????

Thì ra ông dtsexpert và ông nguyenducgt01 là 1, vào spam quảng cáo, Ban đi mod ơi.
ai thích K+ thì xài,không thích thì thôi,đừng đổ với thừa.
K+ nó chẳng dính dáng gì đến em.
K+ ko mắc mớ đến em vậy người ta dùng dịch vụ kia thì cũng có mắc mớ đến em đâu mà em xía vào :| hay là em ngứa mồm ko nói ko chịu dc :))
@dtsexpert : bác làm 1 bài về cái này dc ko , em cũng có người thân ở US cũng xài cái này nên em rất quan tâm :)

dtsexpert

Active Member

Ở Mỹ, có 2 dịch vụ vệ tinh là DirectTV với Dishnetwork, cả 2 thằng đều bắt người xử dụng nối dây phone vô cho nó biết là cùng 1 số phône cùng 1 tài khoản
các bác có thể mở bao nhiêu stb cũng được, stb thứ 2 trở đi trả khoảng 10-20usd :)
nê"u bạn bè nhiều người xài, có thể mở nhiều box trên cùng 1 tài khoản rùi chia tiền nhau ra cho rẻ
hỏi chơi cho biết K+ dich vu multiroom ra sao thui, chứ nói thật ở bên Mỹ chắc cũng ít ai làm kiểu này ....vì tiết kiệm cùng chẳng được bao nhiêu, so với thu nhập thi chi phí truyền hình cũng không đáng kể
còn chuyện em stream directv qua internet thì hơi rắc rối , vì phải xài 1 cái box chuyên streaming Slingbox.com - Watch Your TV Anywhere with a Slingbox
chất lượng stream HD luôn nếu bên kia nơi đặt slingbox có đường truyền upload cao 2-4Mb
túm lại là rắc rối lắm, sẽ không khả thi mắc hơn bác xài dịch vụ ở Vietnam
K+ ko mắc mớ đến em vậy người ta dùng dịch vụ kia thì cũng có mắc mớ đến em đâu mà em xía vào :| hay là em ngứa mồm ko nói ko chịu dc :))
@dtsexpert : bác làm 1 bài về cái này dc ko , em cũng có người thân ở US cũng xài cái này nên em rất quan tâm :)

em đâu có xía vào chuyện dùng hay không dùng như anh, em chỉ khen anh ấy chịu đựng giỏi thôi mà.

dtsexpert

Active Member

em đâu có xía vào chuyện dùng hay không dùng như anh, em chỉ khen anh ấy chịu đựng giỏi thôi mà.

em li` kinh thật, đọc tiếng Việt mà không hiểu , anh có phải xài Mytv thay thế cho DirectTv đâu mà chịu đựng ....
kiểu này chắc anh em vote cho em ra đảo cha vài 3 tuần như hôm trước quá ....

em li` kinh thật, đọc tiếng Việt mà không hiểu , anh có phải xài Mytv thay thế cho DirectTv đâu mà chịu đựng ....
kiểu này chắc anh em vote cho em ra đảo cha vài 3 tuần như hôm trước quá ....
thôi chuyển sang "vietnam idol" cũng được.

việt kiều mà keo vậy sao.về việt nam làm công nhân 2 chai/tháng hay sao mà tính lắm thế.nghèo thì kéo k+ Acess,có bóngđa tv coi đủ rùi

dtsexpert

Active Member

việt kiều mà keo vậy sao.về việt nam làm công nhân 2 chai/tháng hay sao mà tính lắm thế.nghèo thì kéo k+ Acess,có bóngđa tv coi đủ rùi

Viet kieu thì cũng phải đi cày thui...thắc mắc hỏi cho vui, keo hay không thì bác tự cảm nhận , chưa chi bác khinh người kinh
em không xài k+, dù rẻ hay mắc , đơn giản vì em vẫn xài DirectTV.

Bên trên