Chắn học Đại cương

nabe9187

Ðề: Chắn học Đại cương

Game Chắn online mới ra nè các pác, các bác ngự lãm coi seo ...
tamtay.vn
Game vẫn đang close beta nhưng cũng kha khá người chơi, e vào h cao điểm thấy lag tung cả bài @@

vuchaulong

Active Member

Buồn như con chuồn chuồn. Hôm nay anh em đi lễ hết còn mỗi mình ở nhà ngủ.

please_helpme

Active Member

Tình ình ngày CN thế nào các Bác

Tình hình vẫn bình thường như bao CN khác!
Sáng: Café Space ngắm ổ cứng!
Trưa: nhậu nhẹt tóe nhòe say sưa với mực tím!
Chiều: Hội Họp học hành trao dồi kiến thức!
Tối: Karaoke hay Megastar!

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

chiều qua
Thủy Thủ & Thợ Mộc cứ chờ các Bác mãi
Hôm qua BCN đã điều trị được bác Thợ Mộc ! Cám ơn bala đã gửi tin nhắn động viên. Báo cáo anh em hôm qua tôi được điểm 9. Lần đầu tiên bác phó nháy được +4, lâu lắm rồi bác Thợ mộc mới -

quanghaiphong

Well-Known Member

Hôm qua BCN đã điều trị được bác Thợ Mộc ! Cám ơn bala đã gửi tin nhắn động viên. Báo cáo anh em hôm qua tôi được điểm 9. Lần đầu tiên bác phó nháy được +4, lâu lắm rồi bác Thợ mộc mới -

-Hàng đã lên..anh em cân hồ thoải mái đi.Hôm qua ông Châu Lồng có đền ván bạch địch lèo hem anh?????

vohaidong

Active Member

-Hàng đã lên..anh em cân hồ thoải mái đi.Hôm qua ông Châu Lồng có đền ván bạch địch lèo hem anh?????
Tình hình là rất tình hình.Nghe giang hồ đồn rằng Bala học tập đợt này toàn được diểm cao. Cho hỏi có bí quyết gì ko đó.
Dear Long
Tôi vẫn chưa tương tượng ra phương pháp nào mà đang từ nhà mà bị vả cho cái đưa tận đến máy ATM. Thiện tai thiện tai Bala công lực như Cẩm Y Vệ

vohaidong

Active Member

Các bác làm ơn cho hỏi hiện tại VCL đang ở đâu mà mâý anh em tìm mâý hôm nay đêù không thâý. Ai biết thông tin hãy báo cho chúng tôi - Xin cảm ơn và hâụ tạ
T/M CLB Chắn cạ

Pate

Member

Các bác làm ơn cho hỏi hiện tại VCL đang ở đâu mà mâý anh em tìm mâý hôm nay đêù không thâý. Ai biết thông tin hãy báo cho chúng tôi - Xin cảm ơn và hâụ tạ
T/M CLB Chắn cạ
Nghe QuangHP nói hôm trước bác ấy bị đền ván "bạch định lèo" :)) nên hôm nay trốn luôn rồi. Ù ván bài này thì hơi kinh nhỉ, may mà chơi không có gà!

inlexus

Active Member

Vui thế nhỉ, em đang tập chơi món này :D, chia bài vẫn chậm lắm, nhìn cạ nhìn chắn vẫn còn chậm lắm :))

manhthang

Huyền Thoại

Tình hình là em luyện chắn cạ online được 1 buổi chiều thế là biết chơi tí ti :D
Nhưng mà chơi trên chiếu là thua chắc vì nhìn bài còn chậm như rùa :))

vohaidong

Active Member

Tình hình là em luyện chắn cạ online được 1 buổi chiều thế là biết chơi tí ti :D
Nhưng mà chơi trên chiếu là thua chắc vì nhìn bài còn chậm như rùa :))
Em vào nhưng trang đầu của thơt này luyện trc đi. Ka ka sắp bước vào con đường đau khổ rồi đấy

nabe9187

Hic, e mới chơi Chắn Online trên tamtay.vn chứ cũng chưa thử chơi Chắn ngoài đời bao h, sợ cầm ko nổi 19 quân bài nữa ....

manhthang

Huyền Thoại

Hic, e mới chơi Chắn Online trên tamtay.vn chứ cũng chưa thử chơi Chắn ngoài đời bao h, sợ cầm ko nổi 19 quân bài nữa ....

Chơi online thì dễ, em luyện có 1 buổi tính từ lúc chưa biết mặt quân mà còn chơi được. Nhưng để chơi trên chiếu được là cả 1 khoảng cách đấy nhé :D

Bên trên