Chắn học Đại cương

Pate

Member
Ðề: Chắn học Đại cương

Em muốn học trước hết em vào những trang đầu tiên của thớt này nghiên cứu. Các thắc mắc chưa hiểu thì liên lạc vào hot line của Banchainho. Nếu chăm chỉ chắc tầm 1 ngày là có thể hiểu được '' nét đẹp của chắn học '' sau đó bắt đầu thích nó và yêu nó tha thiết. Ka ka
Bác này dạy cho em nó chả cẩn thận gì cả. Bác vẫn còn thiếu bài "Học phí trả bằng máu" nữa (hay theo kiểu văn của bác BanChainho là "Mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt"!) :))

phamhavn

Member

Bác này dạy cho em nó chả cẩn thận gì cả. Bác vẫn còn thiếu bài "Học phí trả bằng máu" nữa (hay theo kiểu văn của bác BanChainho là "Mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt"!) :))

Ha ha nghe sợ quá! Chắc em phải đi học thật thôi. ~X(

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Ha ha nghe sợ quá! Chắc em phải đi học thật thôi. ~X(
Ngéo - căm - to - riu ra nhập CLB Chắn Học !!! Khi nào bạn rơi vào hoàn cảnh "Bốn ông ngồi bốn góc chung nhau đĩa lòng, rượu bốn chai" bạn mới thấy hết "nét đẹp của chắn học". Trăm nghe không bằng một thấy, hẹn gặp ngày gần nhất !

phamhavn

Member

Ngéo - căm - to - riu ra nhập CLB Chắn Học !!! Khi nào bạn rơi vào hoàn cảnh "Bốn ông ngồi bốn góc chung nhau đĩa lòng, rượu bốn chai" bạn mới thấy hết "nét đẹp của chắn học". Trăm nghe không bằng một thấy, hẹn gặp ngày gần nhất !

Nhất định bác ah.

please_helpme

Active Member

nếu có thêm bác này vô lớp nữa thì chia thành 2 tổ Đại Ca nhể?
Tám Vị Tiên Vượt Biên

phamhavn

Member

Hé hé kể có tổ ù oạch thì e đỡ phải học nhỉ?

vuchaulong

Active Member

Nói không đúng nét của topic là ban hết cả đấy.

Pate

Member

Nghỉ 3 ngày thì có học hành gì không các bác!

vuchaulong

Active Member

Tình hình là Nho hôm nay để điện thoại cho Wowj liên lạc (không hiểu ý nhà nho thế nào?). Rốt cuộc đã mời được một nạn nhân thế chỗ. Thật là khiếm nhã... Mai chú Quảng xem thế nào đến lớp học cho anh em được nhở.

Pate

Member

Lớp Học vừa tan Đại Ca ơi!!!​

Thế mà chẳng báo tớ gì cả, lúc sáng ngồi cafe với thằng em vừa bước vào đời HD, nó bảo anh Tài sẽ tới! Nhưng mà thấy bác Tài gọi lại báo là bận rồi, đoán là dễ đi học lắm. Tính tới bổ túc cho anh em một tý, nhưng mà hơi phân vân. Hóa ra có học hành thật.

vuchaulong

Active Member

Thế mà chẳng báo tớ gì cả, lúc sáng ngồi cafe với thằng em vừa bước vào đời HD, nó bảo anh Tài sẽ tới! Nhưng mà thấy bác Tài gọi lại báo là bận rồi, đoán là dễ đi học lắm. Tính tới bổ túc cho anh em một tý, nhưng mà hơi phân vân. Hóa ra có học hành thật.

Cũng chẳng hiểu ý nhà thơ thế nào không dám mạo muội mời. Cái món này nó phải tự nhiên cơ. Tình cờ gặp mấy bạn lớp bên cạnh thế là mời vào dự giờ.

vuchaulong

Active Member

Hôm nay nếu như BH không về nhanh thì mình đến chết mất thôi. May mà... cộng với tuyệt chiêu ám khí của chú heo may mới thi triển làm tỉnh táo cả người cắt cơn VHĐ giúp mình đảo ngược tình thế. Đa tạ...

buihung

Administrator

Vớ vỉnh, người ta thấy ù 2 ván nên mới dám ra về đấy chứ.

vohaidong

Active Member

Hôm nay nếu như BH không về nhanh thì mình đến chết mất thôi. May mà... cộng với tuyệt chiêu ám khí của chú heo may mới thi triển làm tỉnh táo cả người cắt cơn VHĐ giúp mình đảo ngược tình thế. Đa tạ...
Hôm nay VCL chơi tiểu xảo quá làm minh tổn thất nặg nề. Huhuu

Bên trên