Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

con này hơi dày chút , hình ảnh thì được 7/10

bạn tham khảo giá bên mình trên web mykim.vn nhé , mong được ủng hộ

smart của nó thế nào ạ
có bị hở sáng lỗi vặt k bác
có con nào ngon hơn trong cùng tầm giá k ạ

Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Em làm bên Samsung nè. Em có suất mua theo giá ưu đãi của nhân viên. Bảo hành theo hãng, hàng giao tận nhà.
Ủng hộ anh em, em mua hộ.

Kevil

Member

Mọi ng cho mình hỏi chất lượng con Tivi LED 39 inch LG 39LB561T thế nào nhỉ, đang có 7tr và đang tính mua con này

men0codon

Active Member

Mọi ng cho mình hỏi chất lượng con Tivi LED 39 inch LG 39LB561T thế nào nhỉ, đang có 7tr và đang tính mua con này

nếu chỉ cần xem hình ảnh thôi thì con này cũng tạm ổn , mình cho nó điểm 7/10 đó bạn

thuybamby

Well-Known Member

Đang cần mua thêm 1 em 32 inch cho 2 đứa nhóc ở nhà xem phim qua USB.
Nhu cầu: only truyền hình cáp + xem phim qua USB
Nhờ anh em tư vấn em nào xem được nhiều định dạng trên USB nhất, ít bị kén nhất (hình ảnh + âm thanh).
Có 3 em trong tầm ngắm:
LG 32LB551D
Samsung 32H4100AK
Toshiba 32L2450VN

men0codon

Active Member

Đang cần mua thêm 1 em 32 inch cho 2 đứa nhóc ở nhà xem phim qua USB.
Nhu cầu: only truyền hình cáp + xem phim qua USB
Nhờ anh em tư vấn em nào xem được nhiều định dạng trên USB nhất, ít bị kén nhất (hình ảnh + âm thanh).
Có 3 em trong tầm ngắm:
LG 32LB551D
Samsung 32H4100AK
Toshiba 32L2450VN
em giữa bạn nhé

dientu4nut

Em đang cần tìm 1 chiếc smart tv tầm 40 - 42"
Kinh phí có khoảng dưới 10tr
Nhu cầu chỉ cần xem phim trên web (pubvn, hdviet,youtube) các tính năng khác k quan tâm lắm
Tìm hiểu qua e thấy có lg 42lb582(con này giá nhiều chỗ rẻ quá k biết có tốt k), ss 40" 5510. ngoài ra còn sony w600b. Em mua đc ưu đãi nên mấy con này đều dưới 10tr:d
Với nhu cầu và kinh phí như trên mong các bác tư vấn thêm cho e với ạ
Em cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối:

men0codon

Active Member

Nhu cầu chỉ cần xem phim trên web (pubvn, hdviet,youtube) các tính năng khác k quan tâm lắm
Tìm hiểu qua e thấy có lg 42lb582(con này giá nhiều chỗ rẻ quá k biết có tốt k), ss 40" 5510. ngoài ra còn sony w600b. Em mua đc ưu đãi nên mấy con này đều dưới 10tr:d
Em cảm ơn
con SAMSUNG 40H5552 hay 40H5562 sẽ phù hợp với yêu cầu của bạn nhất
http://mykim.vn/chi-tiet/samsung-ua-40h5552-12-51-6765.html

ti_tan_hp

Em cảm ơn
Nhà em đang xài con Sony w600b cũng Ok lắm.Âm thanh nghe ấm

Con này khá ngon trong tầm giá đó ạ

men0codon

Active Member

năm nay anh em đổ xô mua mấy dòng cao cấp nhiều , mấy dòng bèo ế hàng đầy kho , hic chắc năm nay mọi người làm ăm được

hoangnam15212

Các anh chị cho em hỏi với... tầm giá 10tr em mua tivi LG 47 LB582T có ổn ko ạ.
Em sợ nhất mấy thể loại này là độ bền của màn hình thôi... các anh chị ai dùng qua dòng sản phẩm này cho em ít đánh giá với.
Em chân thành cảm ơn.

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Các anh chị cho em hỏi với... tầm giá 10tr em mua tivi LG 47 LB582T có ổn ko ạ.
Em sợ nhất mấy thể loại này là độ bền của màn hình thôi... các anh chị ai dùng qua dòng sản phẩm này cho em ít đánh giá với.
Em chân thành cảm ơn.
con này cũng khá ổn , nhiều anh em chọn mua đó bạn , tuy nhiên nếu cố chút rinh 42lb631 sẽ good hơn

nguyenxuancan

lâu lắm ko lên hdvietnam. con samsung f5000 nhà em vừa thay panel mới được 1 tuần rồi. Tuần trước bật tivi lên thì 1 góc dưới có vấn đề, đen kịt. mà gọi bảo hành nhanh phết. samsung suppot khá tốt. Mong là con panel này trụ được lâu hơn, ko lại mất tiền mua tivi .

men0codon

Active Member

lâu lắm ko lên hdvietnam. con samsung f5000 nhà em vừa thay panel mới được 1 tuần rồi. Tuần trước bật tivi lên thì 1 góc dưới có vấn đề, đen kịt. mà gọi bảo hành nhanh phết. samsung suppot khá tốt. Mong là con panel này trụ được lâu hơn, ko lại mất tiền mua tivi .
giá tivi ngày càng rẻ , kéo theo chất lượng về độ bền cũng kém đi ( nhìn chung tất cả các hãng )

latanh

Member

Các bác tư vấn cho mình 1 con 40 inch, có DVB-T2 và giá tầm 7,5 triệu đổ lại được không.

Em mua ở HN nhé các bác.

men0codon

Active Member

bạn chọn SONY 40R350 , hay SAMSUNG 40H5150 là ổn

kudo1908

Active Member

Đang nhắm lg 42lb631 hoặc 47l2450 a bảo support e phát.bữa lấy chỗ a cái lb551t gửi về dalat á.

kidq12

Hnay check lại cái PANASONIC 32A410 mới mua máy tháng trc thì thấy không phải Full HD và k có đầu thu DVB t2 .. mà hồi đó coi trên site thì để Full HD với có DVB T2 . h site bác đã update lại thông tin chính xác. k có ý troll như hơi bùn chút .. đắng lòng. lần sau bác đăng thông tin chính xác dùm e. hic hic .
bác phải vào trang panasonic.com.vn thì mới chính xác bác à!

Tại e mua mykim thường xuyên chắc cũng cái thứ 4 thứ 5 nên k check kỹ e thấy có để dvb t2 . đến lúc mua song rồi còn gọi lại cửa hàng hỏi dvb t2 xài sao thì a chủ nói cứ gắn anten vào xài là dc (e chưa xài dvb t2 lần nào chưa bit mặt mũi chức năng nó ra sao). đến lúc vài tháng sau có dịp tìm hiểu dvb t2 thì mọi chuyện đã rồi. Ác chỗ lúc ấy gõ model lên google thấy máy bác nào cũng rao 32A420 có DVB T2. Nên e tưởng là có DVB T2. theo e đoán bác mykim nhập lô hàng 32A420 mà bác ấy nhầm là 32A420V rồi đăng thông tin sai. nên bán giá 32A420V lun. cuối cùng e phải pay cho 1 cái tv thường k dvb t2 với mức giá 5.5t mua hồi tháng 5/2014 . bác mèo giải thích e phải đúng như suy đoán e ko .

Bên trên