Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

men0codon

Active Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Mình muốn mua tivi 40" - 42" với budget tầm 9tr. Nhu cầu: xem phim ngọt, màu sắc đẹp, sử dụng làm màn hình máy tính luôn, có Internet TV. Ko biết Samsung - LG - Sony thì mình nên chọn loại nào vậy các bác

SONY 42W700B
SAMSUNG 40H5552

renhat

Well-Known Member

Hnay check lại cái PANASONIC 32A410 mới mua máy tháng trc thì thấy không phải Full HD và k có đầu thu DVB t2 .. mà hồi đó coi trên site thì để Full HD với có DVB T2 :( . h site bác đã update lại thông tin chính xác. k có ý troll như hơi bùn chút .. đắng lòng. lần sau bác đăng thông tin chính xác dùm e. hic hic .

bác phải vào trang panasonic.com.vn thì mới chính xác bác à!

minhjp

Well-Known Member

các bác né plasma SS ra nhé , e quất con 59D550 năm 2011 xài rất ít luôn , chỉ coi HD là chính , ít coi tivi thế mà đến tháng 8 vừa rồi , hết bảo hành là nó die main X, rồi đến main Y >>> xong cái nó báo giá thay cả panel giá có 17tr ah :D
Giờ làm kiểng :)

ndchieu22

Well-Known Member

các bác né plasma SS ra nhé , e quất con 59D550 năm 2011 xài rất ít luôn , chỉ coi HD là chính , ít coi tivi thế mà đến tháng 8 vừa rồi , hết bảo hành là nó die main X, rồi đến main Y >>> xong cái nó báo giá thay cả panel giá có 17tr ah :D

chia buồn cùng bác tivi mà phải thay panel khi hết bh thì đúng là chỉ mua cái mới thôi ah

E cùng quan điểm với bác . TV của e chưa hết BH nhưng cũng đang chết dở với plasma SS đây.

men0codon

Active Member

mua tivi thời điểm này là được giá tốt nhất đó các bạn

lg lb561 bác thương gia nào cho em cái giá e ở hcm

men0codon

Active Member

con này giá đang cao do hiếm hàng , bạn thêm vài xị nữa rinh luôn em 42LB620 có 3D , quét 100hz ngon hơn
-------------------
mykim.vn chúc tất cả anh em HDVN một năm mới nhiều may mắn và hạnh phúc nhé

xyzlyson

Có Bác nào dung LG 40 UB800T cho xin ý kiến,đang thây STDM giảm giá em tính lấy về xem tết
Nhờ mọi các Bác tư vấn TiVi Led 40-42 inch trong tầm tiền 13-14tr nên dùng con nào

men0codon

Active Member

Có Bác nào dung LG 40 UB800T cho xin ý kiến,đang thây STDM giảm giá em tính lấy về xem tết
Nhờ mọi các Bác tư vấn TiVi Led 40-42 inch trong tầm tiền 13-14tr nên dùng con nào
con này mình thấy không có điểm gì nổi trội gây chú ý cả

dmtk41

Member

Bác men0codon cho e giá con 42lb561 va 47lb561 với. E hỏi topic bên kia mà hắc chưa bác nào thấy và reply e .

lamthoi

Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Mình muốn mua con 55ub850t. Từ giờ đến tết co giảm giá không moi người nhỉ

Bắt đàu từ ngày 1 tháng 1 LG có chương trình khuyến mải lớn cho TV 4K , cụ thể là mua TV lớn được tặng thên TV nhỏ và bếp hồng ngoại , thời điểm rất tốt để mua đấy

LG Vạn Quà Tết

thobeo

Có người thích Samsung ko thích LG và ngược lại thì sao ta :)

chimcuongvn

con samsung của mình bị lỗi gì lạ lắm các bạn ơi
youtube ngôn ngữ vẫn tiếng việt mà sao cái thanh search toàn tiếng tàu, thanh điều khiển lúc xem phim ( next, pause, ...) cũng toàn tiếng tàu và ko kéo đc thanh time nữa , Có cách nào xóa cái app youtube rùi cài lại ko mọi người :(

men0codon

Active Member

con samsung của mình bị lỗi gì lạ lắm các bạn ơi
youtube ngôn ngữ vẫn tiếng việt mà sao cái thanh search toàn tiếng tàu, thanh điều khiển lúc xem phim ( next, pause, ...) cũng toàn tiếng tàu và ko kéo đc thanh time nữa , Có cách nào xóa cái app youtube rùi cài lại ko mọi người :(
Bạn call lên trung tâm bh , họ sẽ hướng dẫn cách reset lại như lúc ban đầu

nhờ các bác đánh giá con Samsung-UA40H5303 ạ

ailangthang

Active Member

Bac thuong gia nao o hcm cho em xin gia cua em lg42lb561t va lg42lb620t. Xuc luon trong nay mai.

men0codon

Active Member
Bên trên