Bom tấn 2012 làm rung chuyển các rạp chiếu Mỹ

Ðề: Bom tấn 2012 làm rung chuyển các rạp chiếu Mỹ

A,bác vblog_biz bác có còn nhận leech nữa ko đấy?I need your help!:((

dnghi

Member

2 chữ: "ĐÁNG XEM" để rồi ngẫm lại: Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ...

a_Fon

Active Member

Việc gì á, cố gắng cày cuốc để kiếm đủ 1 triệu Euro may ra mua đc 1 cái thẻ xanh ^:)^^:)^

vumanhha

Việc gì á, cố gắng cày cuốc để kiếm đủ 1 triệu Euro may ra mua đc 1 cái thẻ xanh ^:)^^:)^

1 tỉ bác ạ,công nhận xem xong ra ngoài ai cũng bảo cố gắng 2 năm nữa cày cuốc đủ 1 tỉ € làm cái thẻ xanh =))=))=))

mabu

Phim này tôi xem thấy thú vị mà, xem xong về nhà cứ nghĩ cách để tránh thảm hoạ, vẫn chưa tìm ra cách nào cả vì đạo diễn lần này làm thảm hoạ triệt để quá, chả nhẽ làm nghề thợ hàn ở Chou Ming hoặc chuyển sang châu Phi ở???huhu sống trong sợ hãi :((

MrMilan

Banned

Phim này tôi xem thấy thú vị mà, xem xong về nhà cứ nghĩ cách để tránh thảm hoạ, vẫn chưa tìm ra cách nào cả vì đạo diễn lần này làm thảm hoạ triệt để quá, chả nhẽ làm nghề thợ hàn ở Chou Ming hoặc chuyển sang châu Phi ở???huhu sống trong sợ hãi :((

bác nên xem thêm bộ phim " Sống trong sợ hãi " cho nó có đôi

James Vo

Member

Thấy chỗ nào nó cũng sụp xuống cả, không biết đâu mà lần. Nhưng em có một cách mà hem biết có bác nào nghĩ đến không? Đó là đi mua vài triệu cái bong bóng treo vào nhà rùi bay lên cao, giống phim Up á. Thế là nó sụp cứ sụp, ta cứ thong thả mà dạo vòng quanh coi mọi người rớt xuống hố ^^

MrMilan

Banned

Thấy chỗ nào nó cũng sụp xuống cả, không biết đâu mà lần. Nhưng em có một cách mà hem biết có bác nào nghĩ đến không? Đó là đi mua vài triệu cái bong bóng treo vào nhà rùi bay lên cao, giống phim Up á. Thế là nó sụp cứ sụp, ta cứ thong thả mà dạo vòng quanh coi mọi người rớt xuống hố ^^

thế cuối cùng bác hạ xuống đâu

mabu

bác ơi, sóng thần tràn lên đến tận đỉnh Everest thì bong bóng hay khinh khí cầu cũng không tránh được

hi_tech

Well-Known Member

Nói chung xem rất đã 2 con mắt, phim này là tổng hợp các hiệu ứng của những phim về thãm họa trước đó. À mà thêm cái vụ UP UP gì đó của bác james chắc hợp thành cái liên khúc phim, hehe

poly

Banned

coi phim này xong chỉ có thể nói là xem kỷ xảo hình ảnh âm thanh cho đã thôi
à trong phim có chửi xéo thống đốc Cali Arnold là đang làm chính trị mà vẫn đóng phim

Bên trên