Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

CBR400

Well-Known Member
Ðề: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Nhìn bộ dàn củaBin-K thấy mà mê .

tittom79

Well-Known Member

Chiều nay hàng về, một thùng luôn bác ạ :)).

View attachment 179803

Em khoái nhất đống này.

View attachment 179806

View attachment 179807

Em thích lọ mọ mấy món này lắm bác ạ, em mà có nhà riêng em sẽ tự design rồi làm hết :D

Chúc các bác một kỳ nghỉ hạnh phúc, em nghe nhạc đây.

Hihi, e đoán cũng đúng hả bác?!

Sướng nhất bác, nhiều quà và toàn món quà tuyệt vời từ bà xã tuyệt vời! Ối người ghen tị với bác đấy! :D

Bin-K

Well-Known Member

Hihi, e đoán cũng đúng hả bác?!

Sướng nhất bác, nhiều quà và toàn món quà tuyệt vời từ bà xã tuyệt vời! Ối người ghen tị với bác đấy! :D

Dạ, em được một thùng hơn năm chục đĩa, đủ cả XRCD, LPCD45, SACD, HQCD. Nghe đã lắm :D

Chúc bác và gia đình một buổi tối hạnh phúc.

langthangvn33

Uploader

Dạ giờ em mới có thời gian nghe lại lần hai. Album này nhẹ nhàng, rất hay. Cám ơn bác.

hôm nào bác cũng làm vài CD colection như em ... vì bác có nguồn Cd gốc nhiều ,.. đôi lúc em làm biếng lấy CD nghe luôn ,Cd của em chọn bài dc ,nên em thích thì chơi theo play list ,làm collection chủ yếu cho anh em thôi ...

Bin-K

Well-Known Member

hôm nào bác cũng làm vài CD colection như em ... vì bác có nguồn Cd gốc nhiều ,.. đôi lúc em làm biếng lấy CD nghe luôn ,Cd của em chọn bài dc ,nên em thích thì chơi theo play list ,làm collection chủ yếu cho anh em thôi ...

Bác chịu khó đầu tư thời gian để nghe, chọn rồi làm Collec chứ nói khoản đó là em chịu :D chạy qua chạy lại thì được chứ ngồi nghe kỹ rồi chọn lựa là em thua rồi :D

langthangvn33

Uploader

Bác chịu khó đầu tư thời gian để nghe, chọn rồi làm Collec chứ nói khoản đó là em chịu :D chạy qua chạy lại thì được chứ ngồi nghe kỹ rồi chọn lựa là em thua rồi :D

bác mà chịu thua thì em botay , hihihih ...đợi FIM 32 bit của bác ...

Chỉnh sửa lần cuối:

langthangvn33

Uploader

Dạ, chiều em gửi bác link FIM 32B.

Chúc bác một ngày cuối năm nhiều niềm vui.

em đã down về và nghe , rất hay bác ơi ... thanks bác nhiều .... nhưng vẫn thích 02 cái LPCD hơn hihihiih.... mộc mạc ... gần như analog ... em nghiện annalog bác ơi

tittom79

Well-Known Member

Chúc các bác bước sang năm mới 2015 nhiều thành công.

View attachment 180098

Thân tặng những người bạn quý trên HDVN.

View attachment 180099

View attachment 180100

View attachment 180101

hidden content may not be quoted

Chào bác Bin-K, cho phép e gọi bằng nickname của bác vì e chưa được biết quý danh của bác ạ. Nhân dịp năm mới e xin được kính chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và mọi sự như ý!

E vừa down đĩa bác đã làm cho AE, e xin cảm ơn bác. Đĩa rất hay bác à, đây là những bản nhạc mà e yêu thích. :D,

Hihi, e thấy bác viết là dành cho những người bạn quý trên HDVN, e xin lỗi, e có thể chưa được là bạn quý của bác được. Nhưng dù sao bác cũng cho phép e down bác nhé, vì e đã down rồi e mới viết những dòng này mà. :))

Bác hiện đang sống ở nước và thành phố nào vậy bác? E cũng hay phải đi công tác nn, biết đâu có lúc lại ghé được nhà bác chơi?!

Một lần nữa, kính chúc bác và gia đình những ngày đầu năm thật vui vẻ và hạnh phúc!

Bin-K

Well-Known Member

Chào bác Bin-K, cho phép e gọi bằng nickname của bác vì e chưa được biết quý danh của bác ạ. Nhân dịp năm mới e xin được kính chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và mọi sự như ý!

E vừa down đĩa bác đã làm cho AE, e xin cảm ơn bác. Đĩa rất hay bác à, đây là những bản nhạc mà e yêu thích. :D,

Hihi, e thấy bác viết là dành cho những người bạn quý trên HDVN, e xin lỗi, e có thể chưa được là bạn quý của bác được. Nhưng dù sao bác cũng cho phép e down bác nhé, vì e đã down rồi e mới viết những dòng này mà. :))

Bác hiện đang sống ở nước và thành phố nào vậy bác? E cũng hay phải đi công tác nn, biết đâu có lúc lại ghé được nhà bác chơi?!

Một lần nữa, kính chúc bác và gia đình những ngày đầu năm thật vui vẻ và hạnh phúc!

Chào bác tittom79.

Em ở Seoul bác ạ. Khi nào bác có ghé Seoul công tác bác nhớ nhắn em, anh em làm chai soju với kimchi :)) . Em cũng ít tuổi nên bác cứ gọi em bằng nick cho tiện. Đĩa nhạc thì em khá nhiều nhưng dó ở nn nên fshare ko nhanh bằng ở VN chính vì thế nên ngại up lắm, em up tốc độ toàn trên dưới 100kb nên một.CD ~650Mb là chơi mất hai tiếng mới xong. Với em thì bạn nào cũng là bạn quý cả, trước lạ sau quen, chơi trên mạng rồi gặp nhau làm chén rượu ly beer là thành thân thiết chứ em có câu nệ j đâu. Bác thích đĩa nhạc này là em vui rồi.

Chúc bác bước sang năm mới tràn đầy sk, hạnh phúc và nhiều thành công.

---------- Post added 02-01-2015 at 16:21 ----------

Được đó hihihihih

Cám ơn bác quá khen.

Chúc bác năm mới thành công.

Chỉnh sửa lần cuối:

langthangvn33

Uploader

Theo ông chú con của bác họ , anh của người thím , cháu của người dì thằng bạn của thằng bạn làm ở Viettel rò rỉ ra là có CD xuân mới 2015

Bin-K

Well-Known Member

Theo ông chú con của bác họ , anh của người thím , cháu của người dì thằng bạn của thằng bạn làm ở Viettel rò rỉ ra là có CD xuân mới 2015

Ông bạn lại cả tuần mất ngủ rồi. Teng kiu ông bạn nhiều. Em đang đi công tác, rối mai về em xin.

langthangvn33

Uploader

Dạ cám ơn bác, chúc bác sang năm mới sớm thực hiện xong kế hoạch để quay lại đầu tư cho dàn nhạc.

kế hoạch đó cũng hơi mệt hihihhii .... kiếm cái che mưa che nắng cho con gái đi học đó bác ....

Bên trên