Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

langthangvn33

Uploader
Ðề: re: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

Chào bác, nay bác có "khoác ba lô lên đường" ko ? Giờ em mới bình minh, chuẩn bị đóng thêm rack nếu gỗ nay về, hứa hẹn một kỳ nghỉ cuối tuần vui nhưng ko nhàn rỗi :))

Chúc các bác một kỳ nghỉ hạnh phúc.

thêm rack là thêm đồ chơi hả bác .. .cám ơn bác nhiều chúc bác cuố tuần hạnh phúc ...

Bin-K

Well-Known Member

Bao giờ cho đến bao giờ

thêm rack là thêm đồ chơi hả bác .. .cám ơn bác nhiều chúc bác cuố tuần hạnh phúc ...

Em đóng rack để nâng cao cái TV, lấy chỗ để Pre lên cao thôi chứ ko mua thêm j.

Em đang nghe "Ngàn thu áo tím". Hay quá !!!

Chúc các bác một kỳ nghỉ hạnh phúc.

Bin-K

Well-Known Member

2 Lp này em nghe lâu lắm rồi , nghe muốn thuộc lòng .... hôm nay có đi đâu chơi ko bác?

Chào bác Lang.

Hai LP đó nghe quá hay, em ko để ý, hôm T6 mới lọ mọ vào thấy anh em up bản LP 192 nên xin về nghe, hay quá là hay, bài hát hay, chất lượng tuyệt.

Cả ngày qua em ở nhà. Chiều T7 gỗ về, đóng rack xong kê lại cái TV rồi tối qua hàng xóm nhậu. Đêm về kê lại bộ dàn tới gần sáng mệt quá ngủ đến 11h ngày CN dậy làm tiếp lúc nữa thì xong. Chiều chạy ra ngoài xíu rồi về xem film.

Rack mới & vị trí mới của em đây.

View attachment 179310

Chúc bác một tuần mới nhiều niềm vui.

artpro

Chào bác Lang.

Hai LP đó nghe quá hay, em ko để ý, hôm T6 mới lọ mọ vào thấy anh em up bản LP 192 nên xin về nghe, hay quá là hay, bài hát hay, chất lượng tuyệt.

Cả ngày qua em ở nhà. Chiều T7 gỗ về, đóng rack xong kê lại cái TV rồi tối qua hàng xóm nhậu. Đêm về kê lại bộ dàn tới gần sáng mệt quá ngủ đến 11h ngày CN dậy làm tiếp lúc nữa thì xong. Chiều chạy ra ngoài xíu rồi về xem film.

Rack mới & vị trí mới của em đây.

View attachment 179310

Chúc bác một tuần mới nhiều niềm vui.
Đẹp tóa bác ơi, mà bác làm thêm cái ảnh tổng thể cả cặp loa nữa đi cho ae chiêm ngưỡng và mơ mộng..

Bin-K

Well-Known Member

Đẹp tóa bác ơi, mà bác làm thêm cái ảnh tổng thể cả cặp loa nữa đi cho ae chiêm ngưỡng và mơ mộng..

Dạ, em đang chờ "xếp" nhà em có cho mua sắm j thêm ko rồi làm một bức ảnh tổng thể kết thúc 2014. Hi vọng "xếp" tặng món j đó vào lễ Giáng sinh.

Chúc bác luôn mạnh khỏe, nhiều niềm vui.

Ðề: Bộ nghe nhạc, xem film của Bin-K.

attachment.php

Đẹp quá!

tittom79

Well-Known Member

Dạ, em đang chờ "xếp" nhà em có cho mua sắm j thêm ko rồi làm một bức ảnh tổng thể kết thúc 2014. Hi vọng "xếp" tặng món j đó vào lễ Giáng sinh.

Chúc bác luôn mạnh khỏe, nhiều niềm vui.

Gớm, bác có nhiều hàng cao cấp thế này còn chờ 'Xếp' tặng gì nữa hả bác?! E nghĩ 'xếp' mà tặng cho bác vài lời nhận xét chân thành, mộc mạc như là: 'ôi nghe hay hơn cả ở nghe nhà hát, sao âm thanh nó bay bổng thế nhỉ,...' có khi còn hơn cả ối món quà tặng cho bác ý chứ! :D,

Chúc cả nhà đều vui nhân dịp cuối tuần ạ.

Bin-K

Well-Known Member

Gớm, bác có nhiều hàng cao cấp thế này còn chờ 'Xếp' tặng gì nữa hả bác?! E nghĩ 'xếp' mà tặng cho bác vài lời nhận xét chân thành, mộc mạc như là: 'ôi nghe hay hơn cả ở nghe nhà hát, sao âm thanh nó bay bổng thế nhỉ,...' có khi còn hơn cả ối món quà tặng cho bác ý chứ! :D,

Chúc cả nhà đều vui nhân dịp cuối tuần ạ.

Cám ơn hai bác ghé chơi.

Gấu em nghe nhạc cũng tốt phết đấy :D em lọ mọ j mà ảnh hưởng tới âm thanh là bả biết ngay, nhớ hôm em thay cọng dây loa Valhalla 2 vào phát bả phát biểu luôn "hơi chói anh ạ" làm em giựt cả mình :)).

Qua Noel rồi mà ko thấy động tĩnh j nên chắc năm 2014 em kết thúc tại đây rồi :D

Chúc các bác một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc.

tittom79

Well-Known Member

Gấu em nghe nhạc cũng tốt phết đấy :D em lọ mọ j mà ảnh hưởng tới âm thanh là bả biết ngay, nhớ hôm em thay cọng dây loa Valhalla 2 vào phát bả phát biểu luôn "hơi chói anh ạ" làm em giựt cả mình :)).

Qua Noel rồi mà ko thấy động tĩnh j nên chắc năm 2014 em kết thúc tại đây rồi :D

Chúc các bác một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc.

Hihi, chứng tỏ các bà vợ rất để ý đến âm nhạc đấy bác nhỉ, họ có đôi tai cũng như tâm hồn để cảm nhận mọi chuyện.

Chưa, năm 2014 chưa kết thúc mà bác, hôm nay mới có 27/12. Với lại vẫn còn nguyên cơ hội Tết DL, 1/1/2015 cơ mà bác, bác cứ chờ xem sao. :D

E cảm ơn bác.

Bin-K

Well-Known Member

Hihi, chứng tỏ các bà vợ rất để ý đến âm nhạc đấy bác nhỉ, họ có đôi tai cũng như tâm hồn để cảm nhận mọi chuyện.

Chưa, năm 2014 chưa kết thúc mà bác, hôm nay mới có 27/12. Với lại vẫn còn nguyên cơ hội Tết DL, 1/1/2015 cơ mà bác, bác cứ chờ xem sao. :D

E cảm ơn bác.

Dạ, các bả có nói ra hay ko thôi chứ cánh chị em cũng có cái tai cảm nhận tốt ko kém cánh anh em mình đâu bác ạ. Gấu em thì chịu khó để ý lắm nên những j em thích bả đều biết cả nên khi mua cũng dễ chịu.

lequynhan

Well-Known Member

Lâu lâu em lại vào nhà bác Bin xem tình hình thế nào!

Có vẻ bác chu đáo cẩn thận cái gì cũng muốn tự làm O:)

Bin-K

Well-Known Member

E cảm ơn bác.

Lâu lâu em lại vào nhà bác Bin xem tình hình thế nào!

Có vẻ bác chu đáo cẩn thận cái gì cũng muốn tự làm O:)

Em thích lọ mọ mấy món này lắm bác ạ, em mà có nhà riêng em sẽ tự design rồi làm hết :D

Chúc các bác một kỳ nghỉ hạnh phúc, em nghe nhạc đây.

langthangvn33

Uploader

Em thích lọ mọ mấy món này lắm bác ạ, em mà có nhà riêng em sẽ tự design rồi làm hết :D

Chúc các bác một kỳ nghỉ hạnh phúc, em nghe nhạc đây.

bác xem cái nào hay cho em xin link với hihihih ...cuối tuần vui vẻ nha bác

Bin-K

Well-Known Member

bác xem cái nào hay cho em xin link với hihihih ...cuối tuần vui vẻ nha bác

Em đang làm CD này, bác test thử xem thế nào, rảnh em làm hết LPCD45 trước xong rồi đến FIM. Nghe LPCD đã hay rồi nghe FIM cũng ko chê vào đâu được, chỉ mỗi một nhược điểm duy nhất của nó mà ai cũng biết :-q .

Chúc bác một buổi chiều cuối tuần hạnh phúc.

langthangvn33

Uploader

Em đang làm CD này, bác test thử xem thế nào, rảnh em làm hết LPCD45 trước xong rồi đến FIM. Nghe LPCD đã hay rồi nghe FIM cũng ko chê vào đâu được, chỉ mỗi một nhược điểm duy nhất của nó mà ai cũng biết :-q .

Chúc bác một buổi chiều cuối tuần hạnh phúc.

thanks bác nhiều ,thấy là ghiền rồi ....

em tặng bác cái này

link thì gửi rồi hahahahha ..............

Bên trên