Bộ HT-HTPC của em!

duclm

Ðề: Bộ HT-HTPC của em!

Em mới up date một số thông tin trang 1
Mời các kụ ném đá

buihung

Administrator

Bác nâng cấp chóng mặt quá, chả khác gì bác dinhvannam.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Hix ghê thật, công nhận 4rum mình nhiều người gấu quá, đại gia ko ah, nhìn nâng cấp lần 1, 2, 3 ... còn dự định n lần nữa mới hãi chứ, ước gì mình đc như a ý ;))

Bác lên đô nhanh ghê. Mới 2009 tới nay mà bác đi xa quá! Em ngưỡng mộ bác...!

myozuka

Member

anh dinhvannam update còn ko nhanh bằng bác, công nhận tai bác lên trình nhanh quá bác ạ.
Chả biết nói gì ngoài hai từ "khủng khiếp".

duclm

Em lại mới đốt thêm ít tiền để nhảy vào hố vôi. Mời các bác ném đá tiếp ạ

Update lần thứ 4:

1/ Thay pre ML 326S --> VTL 7.5 sII:

2/ Đổi Pow lên VTL S400:

độ bóng Gold Lion:

3/ Thay dây loa Valhalla --> Tara Labs the Omega Gold (2.5m)

welldone

Well-Known Member

Em là em lạy bác này luôn....thèm quá...........

Nghia_PMT

Well-Known Member

Ôi mẹ ơi, khủng khiếp bác này gọi là siêu nhân đây, bác tìm đâu ra tiền mà lên nhanh thế chỉ e với ah ;)) , e hâm mộ bác quá

ilundb

Member

mẹ ơi, tất tần tật đồ media của em cũng chưa bằng cọng dây loa của bác này. hic

haiauden

Member

Đồ của bác chủ quá khủng, em không dám có ý kiến. Trong mơ em cũng không nghĩ rằng sẽ dùng Avalon Indra làm front :(
Em nghĩ bây giờ là lúc bác tập trung vào phần phòng ốc, sẽ hiệu quả hơn phần dây dẫn hay thiết bị nhiều. Để phục vụ khủng long nhà bác, cần cái chuồng ít nhất là 40-50m2 :D Tất nhiên nếu bác chuyển luôn phần power sang VTL tubes thì có thể sẽ hiệu quả hơn, em nghĩ vậy (và sẽ giống y hệt hệ thống reference của Thanh Tùng audio trong Vietnam hiend show năm ngoái).

duclm

Đồ của bác chủ quá khủng, em không dám có ý kiến. Trong mơ em cũng không nghĩ rằng sẽ dùng Avalon Indra làm front :(
Em nghĩ bây giờ là lúc bác tập trung vào phần phòng ốc, sẽ hiệu quả hơn phần dây dẫn hay thiết bị nhiều. Để phục vụ khủng long nhà bác, cần cái chuồng ít nhất là 40-50m2 :D Tất nhiên nếu bác chuyển luôn phần power sang VTL tubes thì có thể sẽ hiệu quả hơn, em nghĩ vậy (và sẽ giống y hệt hệ thống reference của Thanh Tùng audio trong Vietnam hiend show năm ngoái).

Power sang VTL là ntn hả bác, em chưa hiểu!

haiauden

Member

Power sang VTL là ntn hả bác, em chưa hiểu!

Ý em nói là bác chuyển power amply từ ML sang VTL cho đồng bộ với cái pre luôn. Nhưng nếu nhìn vào chữ ký của bác thì hình như bác đã làm rồi thì phải :) Chúc mừng bác.

duclm

Ý em nói là bác chuyển power amply từ ML sang VTL cho đồng bộ với cái pre luôn. Nhưng nếu nhìn vào chữ ký của bác thì hình như bác đã làm rồi thì phải :) Chúc mừng bác.

Hì hì,

Em thay rồi muh bác ơi!
Đầu tư cho cuộc chơi quả thật là tốn kém ah!

Bên trên