BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

cám ơn bác đã quá khen ! nhưng từ ngày vào đây chơi em cũng học hỏi dc a e nhiều điều...vỡ vạc ra nhiều thứ ! em thì máu chơi nhưng kinh tế còn nghèo ! có hạn nên cứ phải dè dặt từ từ mới múc đc ! đồ toàn đồ bình dân mà bác
Em để ý bác có cái biển số xe tứ quý 9999 đẹp, đó là tên nick luôn
Mà bên đó số đẹp có phải mua ko bác? :D

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Em để ý bác có cái biển số xe tứ quý 9999 đẹp, đó là tên nick luôn
Mà bên đó số đẹp có phải mua ko bác? :D

dạ có chứ bác ! số chọn mà bác ! tuy nhiên nó ko quá đắt như ở vn ! nhà em 3 cái xe em toàn lấy biển chọn ! H 9999 và HY 9999 ! H 8888 ! lấy tên mình và tên 2 vợ chồng và tứ quý bác !

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

dạ có chứ bác ! số chọn mà bác ! tuy nhiên nó ko quá đắt như ở vn ! nhà em 3 cái xe em toàn lấy biển chọn ! H 9999 và HY 9999 ! H 8888 ! lấy tên mình và tên 2 vợ chồng và tứ quý bác !
Oh bác có sở thích số đẹp giống em, ở VN mua số k quá khó, chủ yêu là quen vs có tiền
Bên US mấy số đẹp cũng được bán công khai, tiền đó được dùng có mục đích chứ ko như ở VN, toàn bán chui chia nhau đút túi thôi

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Oh bác có sở thích số đẹp giống em, ở VN mua số k quá khó, chủ yêu là quen vs có tiền
Bên US mấy số đẹp cũng được bán công khai, tiền đó được dùng có mục đích chứ ko như ở VN, toàn bán chui chia nhau đút túi thôi

Biển ô tô tứ quý bây giờ chắc mấy chục chai nhỉ...

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Biển ô tô tứ quý bây giờ chắc mấy chục chai nhỉ...

em thì chỉ nghĩ là cái biển nó mang tên của mình và kèm theo số tứ quý cho dễ nhớ hhihihihihi ! ví dụ em tên HÀ thì em thích H và bốn số chín hay bốn số tám nên em lấy là H 9999 và H 8888 ! còn HY vì vợ em tên YẾN nên em cũng lấy 1 cái mang biển HY 9999 !

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

em thì chỉ nghĩ là cái biển nó mang tên của mình và kèm theo số tứ quý cho dễ nhớ hhihihihihi ! ví dụ em tên HÀ thì em thích H và bốn số chín hay bốn số tám nên em lấy là H 9999 và H 8888 ! còn HY vì vợ em tên YẾN nên em cũng lấy 1 cái mang biển HY 9999 !
Bên đó được chọn chứ ở VN ko có đâu
Em còn thấy biển M155 = Miss hay L0V3 mang nghĩa tình yêu nữa, nước ngoài nó hay vậy đấy.
Bác sống ở đâu của Đức?

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Bên đó được chọn chứ ở VN ko có đâu
Em còn thấy biển M155 = Miss hay L0V3 mang nghĩa tình yêu nữa, nước ngoài nó hay vậy đấy.
Bác sống ở đâu của Đức?

em ở gần berlin bác ! biển thì cũng ko khó lắm ! nhưng số cũng có hạn...quan trọng là mình biết mà chọn ! số lượng người đăng ký xe lớn ko ít như vn ! như em phải mua đặt vĩnh viễn luôn bác ! thì mình ko bị mất biển ! giữ đc trọn đời luôn !

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

em ở gần berlin bác ! biển thì cũng ko khó lắm ! nhưng số cũng có hạn...quan trọng là mình biết mà chọn ! số lượng người đăng ký xe lớn ko ít như vn ! như em phải mua đặt vĩnh viễn luôn bác ! thì mình ko bị mất biển ! giữ đc trọn đời luôn !
Oh còn có vụ đó lại càng hay, mắc tý mua được số mình thích như vậy cũng hay nhỉ
Bác sướng thật vì xe Đức luôn là số 1 thế giới, k có xe nước nào bằng Đức
Em mê BMW mà nghèo quá :((

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Oh còn có vụ đó lại càng hay, mắc tý mua được số mình thích như vậy cũng hay nhỉ
bê cũng ngon bác ! e cũng thích ! đi mấy cái rồi giờ thì chỉ còn ông già đang chạy ! nhưng mà em vẫn kết B ! vì nó ko hợp với cv bác ak ! xe bên em cũng rẻ ko mắc như ở vn ! công nhân đi làm cũng mua đc xe B bác ! xe nó chỉ là phương tiện thôi có gì ghê ghớm đâu

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Thấy con Audi A1 ở Đức có 18k EUR thôi, không thấy VN có con này...

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

NÓI BÁC HẢI THÔNG CẢM CHỨ XE CỘ BÊN NÀY NÓ CHỈ LÀ PHƯƠNG TIỆN NHƯ XE MÁY Ở VN THÔI ! trung bình thì mỗi nhà vài con....tất nhiên nhiều nhà ko có nhưng tính trung bình thì em nghĩ là vậy ! xe bên này rẻ ! học sinh 17 tuổi đc phép học bằng lái rồi ! nhiều đứa cấp 3 lớp 12 đã có xe riêng đi rồi...còn sv thì nhiều lắm !

hongky2008

Re: Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

lau thap cam hay ko cung tuy nguoi nghi va choi.Quan trong la ban co bang long voi su dam me cua minh ko?.Ban dung ghen ty nhe

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

lau thap cam hay ko cung tuy nguoi nghi va choi.Quan trong la ban co bang long voi su dam me cua minh ko?.Ban dung ghen ty nhe

quan trọng là vừa sức mình..và vừa chơi vừa tìm tòi..khám phá cảm nhận và TIẾT KIỆM TẬN DỤNG ĐỒ ĐÃ CÓ ! và hài lòng với thứ mình có ! chứ ghen tỵ với ai hả trời !

Be_Cool

Member

Ở Vn có con A1 mà bác! hàng Audi đến thời điểm này vẫn là xe nhập khẩu! bác thích con gì chỉ cần ra showroom của AUDI mà đặt thôi. Em đã thấy mấy con A1 ở ngoài đường rồi đấy ah...
@bác chủ thớt: Bộ dàn của bác ngon quá trời, là niềm mơ ước của biết bao nhiêu người ỡ đây :D... Thích nhất là có 1 phòng vừa đủ rộng - vuông vắn tha hồ mà bày trí HT... Em đang đau đầu vì vụ phòng ốc đây ah, phòng nhà em n0 bị vạt đi 1 cạch do nhà nằm sát ngã 4 :((

H 9999

Active Member

Ở Vn có con A1 mà bác! hàng Audi đến thời điểm này vẫn là xe nhập khẩu! bác thích con gì chỉ cần ra showroom của AUDI mà đặt thôi. Em đã thấy mấy con A1 ở ngoài đường rồi đấy ah...
@bác chủ thớt: Bộ dàn của bác ngon quá trời, là niềm mơ ước của biết bao nhiêu người ỡ đây :D... Thích nhất là có 1 phòng vừa đủ rộng - vuông vắn tha hồ mà bày trí HT... Em đang đau đầu vì vụ phòng ốc đây ah, phòng nhà em n0 bị vạt đi 1 cạch do nhà nằm sát ngã 4 :((

cám ơn bác đã ghé thăm ! phòng ốc mà rộng dãi và vuông vắn thì bày đồ nó cũng dễ ! bộ xem phim với bộ nghe nhạc em chơi toàn hàng bình dân mà bác ! có gì đâu mà mơ với ước...mất công mơ thì mơ cái hoành tráng chứ chả ai mơ cũng hà tiện mấy đồ bình dân của em cả ! hihihihi ! nhà mà mặt đường với ngã tư ngã 5....6 thì hay bị chặt chém lắm..có khi còn giải tỏa nữa ấy chứ hihihihiihhi! cũng may nhà em ở đây nó quy hoạch mấy trăm năm rồi ! hành lang 2 mặt 2 góc nhà xuống đường phố cũng gần chục mét hành lang ko lo bị chặt !

Be_Cool

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

cám ơn bác đã ghé thăm ! phòng ốc mà rộng dãi và vuông vắn thì bày đồ nó cũng dễ ! bộ xem phim với bộ nghe nhạc em chơi toàn hàng bình dân mà bác ! có gì đâu mà mơ với ước...mất công mơ thì mơ cái hoành tráng chứ chả ai mơ cũng hà tiện mấy đồ bình dân của em cả ! hihihihi ! nhà mà mặt đường với ngã tư ngã 5....6 thì hay bị chặt chém lắm..có khi còn giải tỏa nữa ấy chứ hihihihiihhi! cũng may nhà em ở đây nó quy hoạch mấy trăm năm rồi ! hành lang 2 mặt 2 góc nhà xuống đường phố cũng gần chục mét hành lang ko lo bị chặt !
Ở các nước tiên tiến phát triển thì vụ cơ sở hạ tầng họ đã làm từ rất lâu rồi bác ah. Cách nhìn của họ về quy hoạch cũng là cách nhìn xa đễ bảo đảm tính ổn định... Ở VN mấy cái vụ quy hoạch hạ tầng hay thay đổi lắm bác ơi, đó là chưa kể sự không đồng nhất nữa... hjx hix

H 9999

Active Member
Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

hôm nay em có thêm một số dây dợ mới ! đem lên khoe với các bác ! thêm dây dợ mới để chuẩn bị cho mấy cục monoblock và pre ! hôm nay em đã phải lái xe 7 tiếng đồng hồ MỘT NGÀN KM đường ! để lấy đống dây này và rinh đc cặp loa cũng ngon giá mới là 15 ngàn ! nhưng mua đc 1 người giải nghệ nên mua cũng với giá rất mềm...em mua loa cho bạn , ít ngày nữa em set up xong sẽ đem lên khoe với các bác sau ! còn đống dây này em chuẩn bị cho mấy cục mới đang ấp ủ.... chạy 1 ngàn km cũng hơi mệt nhưng mà vui !đã rinh đc món hời.... cây loa NẶNG 65 KGS / 1 thùng ! dây dợ mấy cai dây loa to đúng bằng cổ tay như con rắn hổ mang....kakakakak mấy dây dợ có sợi họ mua cũng hơn 1 ngàn eu ... nhưng em hốt hết với giá rẻ bất ngờ kakakak !

minhjp

Well-Known Member
Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Bác chuẩn bị thay Monter Mseries 2.2s ah ? e đang xài cọng đó :)

Bên trên