bộ dàn giải trí của em

duchieubui

Ðề: bộ dàn giải trí của em

Chỉ biết đọc mà không biết phải comment gì, lòng ao ước... ước gì... có 1 công việc ổn định.
Chúc mừng bác chủ!

Cảm ơn bác. Em cũng như bác vậy đam mê và luôn ao ước những thứ mà mình thích và muốn :)

duchieubui

Chiều nay quả CDP MBL 1531A của Em đã về .Em post một vài hình ảnh lên để các bác cho Em vài lời góp ý ạ, từ hôm qua đến giờ Em vẫn đang ở giai đoạn chạy rà và chưa thực sự trơn chu nên Em chưa biết phải diễn tả ra làm sao,nhưng giờ tạm thời Em đang thấy rất hài lòng về quả CDP này :)

Chỉnh sửa lần cuối:

em bóc tem cái nào :D , hiend quả đúng là hiend mới chỉ nhìn hình qua mạng thôi mà em đã cảm thấy ngất ngây rồi , hiện tại ngoài đời thì còn đến thế nào nữa đây , em có đề nghị này , là bác chủ nên thay toàn bộ hết qua MBL đi cho nó có anh , có em , chứ để em nó một mình lạc loài cô đơn vơí những thương hiệu khác thì tội cho em nó quá .:D\m/

sonrock

Sắp rồi bác ạ :D, bác chưa kịp khuyên thì a Cẩn cũng đã lên hết kế hoạch rước quả bomb nguyên tử MBL toàn tập về rồi. Con 1531A này cũng chỉ là "tai nạn nghề nghiệp" và "máu thử xem MBL kêu ra sao" sau khi bị e thuốc thôi :)), chứ đúng ra cặp transport + dac đầu bảng của hãng MBL giờ đang ngồi thay chỗ e 1531A rồi ;)). Hãy cùng xem v chờ đợi, hồi sau hấp dẫn sắp đến rồi ;;)

duchieubui

em bóc tem cái nào :D , hiend quả đúng là hiend mới chỉ nhìn hình qua mạng thôi mà em đã cảm thấy ngất ngây rồi , hiện tại ngoài đời thì còn đến thế nào nữa đây , em có đề nghị này , là bác chủ nên thay toàn bộ hết qua MBL đi cho nó có anh , có em , chứ để em nó một mình lạc loài cô đơn vơí những thương hiệu khác thì tội cho em nó quá .:D\m/

hihi EM cảm ơn bác đã động viên Em, thật sự là nhìn cái CDP này nó cứ lạc lõng thế nào ấy :p , Bác và chú Sơn đã động viên Em như vậy rồi thi Em ko thể không thực thi ạ, Em đã chuẩn bị xong cho Cặp 101e MK II rồi,ko gì thay đổi thì cặp này sẽ về với Em sớm trong nay mai thôi ạ :)

Chỉnh sửa lần cuối:

duchieubui

Sắp rồi bác ạ :D, bác chưa kịp khuyên thì a Cẩn cũng đã lên hết kế hoạch rước quả bomb nguyên tử MBL toàn tập về rồi. Con 1531A này cũng chỉ là "tai nạn nghề nghiệp" và "máu thử xem MBL kêu ra sao" sau khi bị e thuốc thôi :)), chứ đúng ra cặp transport + dac đầu bảng của hãng MBL giờ đang ngồi thay chỗ e 1531A rồi ;)). Hãy cùng xem v chờ đợi, hồi sau hấp dẫn sắp đến rồi ;;)

cái thằng chưa gì đã bô bô lên rồi :D hàng đã có đâu mà,đây mới chỉ là chuẩn bị thôi mà, mà tối hôm qua chú làm gì Anh gọi mấy cuộc dt ko thấy nghe máy gì thế.

sonrock

e ở dưới nhà vứt đt trên phòng nên ko biết a gọi, e ngồi nghe nhạc lúc lên thì muộn rồi nên ko nháy lại cho a nữa :)

duchieubui

e ở dưới nhà vứt đt trên phòng nên ko biết a gọi, e ngồi nghe nhạc lúc lên thì muộn rồi nên ko nháy lại cho a nữa :)

uh ko sao mà, Chú phải dành thời gian nhiều cho bé Untra hi-end nhé,trong lúc này là cần thiết lắm đấy... có gì ae liên lạc nc sau cũng được :)

pterpm

Well-Known Member

hị, hị, bác mới update thêm cái cdp và cặp loa, em thì ngồi mà chảy ke thôi ạ, chúc mừng bác chủ với những giây phút tuyệt vời bên cạnh dàn máy mới nâng cấp nhé
thèm...

Chỉnh sửa lần cuối:

duchieubui

hị, hị, bác mới update thêm cái cdp và cặp loa, em thì ngồi mà chảy ke thôi ạ, chúc mừng bác chủ với những giây phút tuyệt vời bên cạnh dàn máy mới nâng cấp nhé
thèm...
Cảm ơn Bác, Em thì lại thèm hệ thống HT của bác quá trời,thật công phu và bao nhiêu sức lực+thời gian của bác đã dành vào đó,. hiện giờ Em mới nâng cấp cái CDP thôi mà,còn cặp loa 101e MK II của Em sẽ về trong vài ngày nữa bác à, Em cũng đang hồi hộp chờ đợi đây bác,dự định của Em đã hoàn thành sớm hơn dự kiến bác ạ :D

training

Well-Known Member

chúc mừng bác Cẩn nhé, thế cả bộ cũ của bác chạy đâu mất rồi???

duchieubui

chúc mừng bác Cẩn nhé, thế cả bộ cũ của bác chạy đâu mất rồi???

Dạ Em cảm ơn bác.Bộ cũ của Em lại ra đi rồi bác ạ,may quá Em có ông chú rước đi mấy ngày trước rồi :) chưa biết chú ấy có khoái không hay là lại trả lại Em :D.

Bộ MBL của bác em nhìn choáng quá.

Điều em mong mỏi nhất là bác đầu tư thêm cho phần âm học phòng nghe , em nghĩ lúc đó mọi thứ là hoàn hảo ạ

duchieubui

Bộ MBL của bác em nhìn choáng quá.

Điều em mong mỏi nhất là bác đầu tư thêm cho phần âm học phòng nghe , em nghĩ lúc đó mọi thứ là hoàn hảo ạ
Em cảm ơn bác,Bác nhìn nhầm rùi bác ui,bộ trên kia bác Xem chỉ là bộ dàn mẫu mà Em Up lên để Ae coi thôi mà chứ Bộ MBL của Em vẫn chưa về với Em bác à, mà chỉ sắp về với Em thôi ạ. :)

sieulong

Well-Known Member

trời cái CDP này hình như lần trước thấy trong cái clip quảng cáo của Mbl phải ta. Hix giờ đã thấy anh duchieubui rinh về nhà rồi :( Chúc mừng anh có cái CD tuyệt vời, mong là nhanh nhanh được nhìn thấy trọn bộ mbl của anh

(chắc đi qua thread của mình xóa hết quá... để bên kia xấu hổ quá :( )

toanh04

Member

hic...em định vào khoe bộ của em...nhưng có lẽ...thôi... >"<
ngưỡng mộ bác chủ...

tnm

Well-Known Member

Ngưỡng mộ bộ MBL của bác :((

duchieubui

cá nhân e thì bảo a Cẩn chơi cặp này: Magico M5 Simply Gorgeous! For Sale | AudiogoN, nhưng a ấy máu cặp MBL 101e mk2 quá mà giá cũng cực tốt nên sút luôn :D. nhìn quả này hoành tráng quá ;))

Thôi M5 để dành cho Chú nâng cấp trong nay mai,với lại nhìn dáng của Magico Anh thấy chả thích :p . Anh thích MBL hơn,hơn thế nữa cặp 101e Anh đã lấy kia mới tinh,chỉ để ở trong hãng đc vài tháng và thi thoảng ho mở thử cho khách hàng nghe,như vậy về nhà anh lại càng đỡ mất công chạy Rà cho giai đoạn đầu,thế mới sướng chứ lại :D

Bên trên