bộ dàn giải trí của em

tamdamsg

Member
Ðề: bộ dàn giải trí của em

vâng. hôm rồi Em nghe xong cặp 101e MK II trình diễn xong mà từ hôm đó đến giờ lúc nào người cũng "tưng tưng" :D nhưng dự định sang năm Em mới lấy cặp này bác ạ.

Vậy phài ngồi hóng thớt của bác dài dài rồi <:p

khoa27

Chuc mung ban da co dan HD tuyet voi minh mo uoc giu lam ma chua dc dan am thanh 5.1 nua noi chi am thanh Hi-end.

quocthuan_cmu

Mình củng giống như các bạn, mình mê HD lắm nhưng nhìn dàn HD của bác em hỗ thẹn quá !!!! kinh khủng quá, mình có bán hết gia tài củng không thể sắm được dàn như thế

training

Well-Known Member

vâng. hôm rồi Em nghe xong cặp 101e MK II trình diễn xong mà từ hôm đó đến giờ lúc nào người cũng "tưng tưng" :D nhưng dự định sang năm Em mới lấy cặp này bác ạ.
Thế thì từ giờ đến sang năm làm gì còn thú nghe nhạc nữa bác ơi :))
công nhận tẩu khổ thật
giờ em hạn chế nghe nhạc, năng xem phim cho cái tai nó dễ tính đi 1 chút
chứ cứ nghe nhạc trong đầu nó lại cứ văng vẳng mấy chữ ProAc với Dynaudio trong đầu nó mới khổ bác ạ :((

duchieubui

Mình củng giống như các bạn, mình mê HD lắm nhưng nhìn dàn HD của bác em hỗ thẹn quá !!!! kinh khủng quá, mình có bán hết gia tài củng không thể sắm được dàn như thế

Chỉ cần đam mê,và vui hài lòng với bộ dàn của mình là đc mà bác, :) đam mê thì mọi thứ sẽ đến rồi lại đi chỉ trong vài nốt nhạc thôi bác ạ.

duchieubui

Thế thì từ giờ đến sang năm làm gì còn thú nghe nhạc nữa bác ơi :))
công nhận tẩu khổ thật
giờ em hạn chế nghe nhạc, năng xem phim cho cái tai nó dễ tính đi 1 chút
chứ cứ nghe nhạc trong đầu nó lại cứ văng vẳng mấy chữ ProAc với Dynaudio trong đầu nó mới khổ bác ạ :((

Em chào bác.Con trai bác lớn đến đâu rồi bác ơi :) hôm nào tiện thì bác up ảnh mới của cháu lên xem cháu khác nhiều ko nha bác, Vợ chồng Sơn cũng mới đón công chúa đc mấy ngày rồi, thàng bé lần đầu đc làm Bố thấy nó sướng vô cùng :D .sang tháng tới Vợ chồng Em cũng chuẩn bị đón thêm môt công chúa nữa bác à,gd lại có thêm một thành viên nữa thì Em lại thêm cặp 101e MK II cho nó máu bác à :D với lại Em đã chót dại đi nghe chất âm của MBL rồi thì bây giờ làm sao mà Em có thể quên đc cơ chứ,nên ko thể đừng đc bác a. Em cũng thích Proac lắm,trc Em đã dùng cặp D38 rồi,phải công nhận là chất âm của Proac quá ngọt ngào,mềm mại về trung âm và cao âm... nhưng vì Em thích kiểu chất âm mạnh mẽ mà ko thiếu sự mượt mà... nên Em đã lựa chọn 802d cho hiện tại,còn tương lai sắp tới sẽ là MBL.

minhjp

Well-Known Member

Đang ngóng chờ hàng khủng của bác để xem tiếp cho đỡ ghiền
Không biết khi nào mình mới được nghe B&W nhỉ ?!
Thanks

training

Well-Known Member

đang bái phục bác vì quả xả nước và rót nước tự động của bàn nước đây
choáng với bác quá, đến cái bàn trà cũng là hàng hi-end mới ghê chứ :))

le77

khủng quá bác ơi, ước mơ của e là như bác cũng mãn nguyện rùi

duchieubui

đang bái phục bác vì quả xả nước và rót nước tự động của bàn nước đây
choáng với bác quá, đến cái bàn trà cũng là hàng hi-end mới ghê chứ :))

gì mà hi-end hả bác ơi :D làm gì có rót nước tự động,chẳng qua cái bàn này có có hệ thống dẫn nước từ bình chứa nước qua một đg ống đến cái bàn pha trà thôi mà,trên mặt bàn có sẵn luôn cái bếp từ và Em đun nước bt thui.cái bàn này em mua ở Trung Quốc rẻ không à,rẻ đến mức Em mua mấy cái tặng cho mấy anh bạn cũng thích uống trà như Em :D, Bác gọi cái bàn của Em là Hi-End làm Em giật cả mình.

duchieubui

khủng quá bác ơi, ước mơ của e là như bác cũng mãn nguyện rùi

Cảm ơn bác, Em cũng đam mê như bác và các ae trên này thôi mà, Bác ước mơ luôn Khrma,Magico,Mbl... đi bác,ước như Em là bt rồi bác ơi,chúc bác vui.

khoahq

Active Member

Không biết khi nào mình mới được như chủ topic :((

kenken1512

Load mấy cái hình của bác không nổi, kết mấy cục đen đen quá! :x

duchieubui

Load mấy cái hình của bác không nổi, kết mấy cục đen đen quá! :x

Sao ko load dc hả bác.:D.Bác kết mấy cục đen đen ấy à,Em cũng kết mấy cục đó như bác lắm lắm bác ơi :p , tấm hình trên Avatar là bạn gái của Bác phải ko à,xinh thiệt là xinh đó bác, xin chúc mừng bác nha :)

cnfan

Well-Known Member

Trời, bộ này chắc khủng nhất trên này rồi. 802 diamond em chỉ mơ được nghe thử. Khâm phục, bác sướng quá...

duchieubui

Trời, bộ này chắc khủng nhất trên này rồi. 802 diamond em chỉ mơ được nghe thử. Khâm phục, bác sướng quá...

bác ơi trên này ko có gì gọi là NHẤT đâu ạ mà chỉ là đam mêcảm nhận riêng của mỗi người thôi ạ :)

thienanh

Active Member

Chỉ biết đọc mà không biết phải comment gì, lòng ao ước... ước gì... có 1 công việc ổn định.
Chúc mừng bác chủ!

Bên trên