Barcelona FC

DTS_51

Ðề: Barcelona FC

bác nào có clip full bàn thắng của messi chuẩn HD 720 ko share cho em với ạ, e down youtube mà mờ quá

ây zà cũng đang tìm cái nì, xem clip trên vnexpress không căng , chưa được đã.
xem M10 ghi bàn phê quá, hầu như toàn ghi bàn cự ly cực ngắn, toàn vờn với bóng không hà

86 goals, các bác share HD 720 thì pm iem zới nha

DTS_51

Ðề: Re: Barcelona FC

goals , tuyệt vời quá, thank you very much

theo bác,
M10: Thành tựu y khoa hay cú lừa doping thế kỉ?
1 chú lùn mà ghi từng ấy bàn trong 1 năm , trong thời kì bóng đá hiện đại đến khó là tin nhẩy

thangba81

Well-Known Member

goals , tuyệt vời quá, thank you very much

theo bác,
M10: Thành tựu y khoa hay cú lừa doping thế kỉ?
1 chú lùn mà ghi từng ấy bàn trong 1 năm , trong thời kì bóng đá hiện đại đến khó là tin nhẩy

thế theo bác cứ bơm doping vào là ghi được bàn như vậy không... để về em bơm cho mấy thàng ku tuyển VN

Hải Đăng

Chúc mừng chú lùn Messi đoạt danh hiệu Cầu thủ xuất sắc nhất thế giới 2012
Chia bùn là kỉ lục 86 bàn vẫn chưa được FIFA công nhận :D

badamgiak23

Well-Known Member
Đêm nay mong em sẽ không phụ lòng Fans Việt thức tới 3h sáng, lập cú đúp nữa nhé.

thangba81

Well-Known Member

[video=youtube_share;10lavUua5_Q]http://youtu.be/10lavUua5_Q[/video]

Hoạt hình vui về sự nghiệp M10 :X

không ngừng cười được. thank bác bữa sáng tinh thần tuyệt.... thế là 13 điểm roài ... và nhùn có 90 bàn sắp tới là hợp đồng mới

thangba81

Well-Known Member

Đêm nay mong em sẽ không phụ lòng Fans Việt thức tới 3h sáng, lập cú đúp nữa nhé.

tiếc quá hôm qua bão đêm ko xem được....toàn cú đúp mới sợ.... khiến cho các fan của đội bóng tận nơi nước Anh lại run sợ...hi vọng năm nay ko gặp nhau ở C1... rồi lại hi vọng thắng nhờ may mắn.... mà họa có may mắn mới có đôi thắng Barca ở thời điểm này....

thangba81

Well-Known Member

bùn nhỉ... đang vui thì đứt dây đàn... Tito mới chiếm chút lòng tìn thì lại tái phát bệnh cũ....
Cố lên nào..............

thangba81

Well-Known Member

chúc mừng ca mổ tito thành công... hi vọng ông sớm bình phục.... còn đêm nay Barca sẽ thắng để chia se với HLv

thangba81

Well-Known Member

nhùn hôm qua lại bàn hoành tráng quá... cứ độc diễn, độc hành ở liga thế này cule như mình cũng bùn....

Bên trên