Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vanthanh312

Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Còn chán hơn tải free từ RS:-q

mrlam

hix, bị hố nặng rồi. Mới mua cái acc VIp, tốc độ dc 10-20kbs, còn chậm hơn load RS free nữa =.=

ahathuykhue

mấy hôm nay mạng lak hay sao ý các bác ạ , cứ bình tĩnh

huanpham

Member

Đang tải 103 ầm ầm đây. Dạo này chắc ít bác dùng được nên mình down lại ngon :D. Hầu như không dùng hotfile có phí và MF nữa.

Vâng, mọi hôm em down bằng con 103 vẫn ầm ầm bác ạ! Em mua ổ cứng 500Gb mà có hơn 1 tuần là full!

6h30 PM
Giờ này em về nhà mất rồi, chắc bọn MS này chỉ mở server vào buổi tối hả bác!
Còn lúc này em đang down 103 vẫn rất tậm tịt! bên bác thế nào!?

huuphuoclx

Active Member

sao mình đăng nhập MS thì nó để là Lỗi 112 (net::ERR_NO_SSL_VERSIONS_ENABLED): Lỗi chưa biết.

adm820

Moderator

Có bạn nào ở thái nguyên ko, mình có 1 mega vip còn 160 ngày, ai cần thì mình để lại cho.,do nhà ko có net pm 0983304214 để lấy acc.

thang20

Member

Hiện tại e vẫn k thể down đc 1 file nào từ MegaShare, còn k tìm thấy file cơ, đổi điếc các kiểu rồi mà k down đc, tài thật :))

thedarktn7

chịu luôn. down file nào cũng chẳng xong. toàn gần xong thì tạch =.='' k down được nữa. nản quá

tyfnmax

Active Member

:D:D
Vâng, mọi hôm em down bằng con 103 vẫn ầm ầm bác ạ! Em mua ổ cứng 500Gb mà có hơn 1 tuần là full!

6h30 PM
Giờ này em về nhà mất rồi, chắc bọn MS này chỉ mở server vào buổi tối hả bác!
Còn lúc này em đang down 103 vẫn rất tậm tịt! bên bác thế nào!?

Mình chỉ down vào chiều tối thôi. Không chiếm dụng thời gian và tiền bạc của Cty :D. Có khi nó chỉ mở vào chiều tối thôi thật.

tuyetmuavienxu

Active Member

Mấy bữa nay down ở MS ê ẩm quá! Đành tìm host MF mà down, chậm một tí còn đỡ hơn nhìn nó chạy mấy giật giật đau tim.:(

grandthorn

Active Member

Muốn up lên Vip Cũng ko up đc. Ko Verify đc account. ko đăng nhập được thì Up Vip làm gì đây?
Ai biết Fix thế nào ko?
Bữa giờ download ức chế quá đi mất

phuongdesign

MS tèo rồi các bác à, MS làm ăn đếch gì tèo mấy ngày trời không khắc phục được? free tèo cũng ráng nhịn, acc VIP mà cũng không thấy nói năng tiếng nào.................. ôi cái thái độ....... rất VN

hoangaka2008

1 link ko down được mà mutil link cũng tậm tịt nốt. Hơn nữa mạng nhà mình đợt qua tết này đột nhiên yếu hẳn đi, hỏi mấy thằng bạn cùng lớp nó cũng bị hệt như vậy. Câu trả lời cho hiện tượng này là gì đây các bác?

tyfnmax

Active Member

1 link ko down được mà mutil link cũng tậm tịt nốt. Hơn nữa mạng nhà mình đợt qua tết này đột nhiên yếu hẳn đi, hỏi mấy thằng bạn cùng lớp nó cũng bị hệt như vậy. Câu trả lời cho hiện tượng này là gì đây các bác?

Đúng là qua tết mạng bị yếu hơn hẳn. Nhưng Megashere thì vẫn không tệ như mọi người. Chú ở đâu để anh cầm máy qua check cho biết rõ nguyên nhân.

tyfnmax

Active Member

MS tèo rồi các bác à, MS làm ăn đếch gì tèo mấy ngày trời không khắc phục được? free tèo cũng ráng nhịn, acc VIP mà cũng không thấy nói năng tiếng nào.................. ôi cái thái độ....... rất VN

Với dịch vụ MegaShare, khách hàng có thể dùng để gửi thông tin, dữ liệu muốn chia sẻ đến bất kì ai và tại bất kì đâu. Các tiện ích mà MegaShare mang lại sẽ giúp các bạn dễ dàng quản lý, sử dụng, lưu trữ, chia sẻ mọi thông tin, dữ liệu của mình đến bạn bè, đối tác một cách nhanh chóng thuận tiện và an toàn nhất.
Chúng tôi xin chân thành cảm ơn tất cả các quý khách hàng đã lựa chọn và sử dụng dịch vụ MegaShare và rất mong nhận được những ý kiến, đóng góp để có thể phục vụ quý khách được tốt hơn.

Mọi thông tin phản hồi xin gửi về: [email protected] hoặc số điện thoại: 0437932145

Vào đây mà mắng. Hay đến tận nơi mà tổng xỉ vả này. Ca thán trên này chẳng ích gì rồi.

ProSkyR

Well-Known Member

Với dịch vụ MegaShare, khách hàng có thể dùng để gửi thông tin, dữ liệu muốn chia sẻ đến bất kì ai và tại bất kì đâu. Các tiện ích mà MegaShare mang lại sẽ giúp các bạn dễ dàng quản lý, sử dụng, lưu trữ, chia sẻ mọi thông tin, dữ liệu của mình đến bạn bè, đối tác một cách nhanh chóng thuận tiện và an toàn nhất.
Chúng tôi xin chân thành cảm ơn tất cả các quý khách hàng đã lựa chọn và sử dụng dịch vụ MegaShare và rất mong nhận được những ý kiến, đóng góp để có thể phục vụ quý khách được tốt hơn.

Mọi thông tin phản hồi xin gửi về: [email protected] hoặc số điện thoại: 0437932145

Vào đây mà mắng. Hay đến tận nơi mà tổng xỉ vả này. Ca thán trên này chẳng ích gì rồi.
Không phải chẳng mà vốn dĩ nó là vậy. Đây là diễn đàn hdvietnam.com (diễn đàn công nghệ nghe nhìn)

tyfnmax

Active Member

Không phải chẳng mà vốn dĩ nó là vậy. Đây là diễn đàn hdvietnam.com (diễn đàn công nghệ nghe nhìn)

Mọi người kêu nhiều nghe đau hết cả đầu :D. Trong khi mình tải cứ ngon ngon là. Mấy bác free chả biết có làm đúng như anh em hướng dẫn không mà kêu nhiều thế :D

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

hôm nay 103 có vấn đề rùi.bác nào bít số nào nữa không cho em xin với

tyfnmax

Active Member

Thử 106 hay 109 xem. 103 của anh vẫn chạy ầm ầm đang down dòng máu anh hùng part 4 đây. Vừa thử 106 cũng OK.
Thử đổi DNS xem anh đang để DNS của Google: 8.8.8.8; 8.8.4.4

Chỉnh sửa lần cuối:

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

Cám ơn anh.em thử 106 đang ok.không bít nó ok hết file 4g mấy không đây nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên