Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

aimabietdc

Ðề: Bàn luận các vấn đề liên quan đến MegaShare.vn (Topic mới)

huuuuuuuuuuuu
phim open season 3 down dã máy ngày rùi mà vẫn chưa xong
có hơn 3Gb mà bây giờ mới dc 60% nan quá,changr biết tốc độ nhà các bác thế nào chứ nhà em vân lèo tèo quá

MrHoi

Member

Đổi IP vẫn được như này con sv nào cũng chậm rì hết. Đã thử đổi ổ cứng của nó nhưng nhiều quá đổi mệt thật.Mong mấy pác MgS sớm khắc phục cho ae nhờ với ạ :D

tolydieu

Tui thấy MS vẫn là ngon nhất thế giới. Hỏi thử có host nào down tẹt ga, 1 link hay trên 1 GB/link không, tốc độ thì quá tốt, nói chung là không hạn chế gì cả. Chỉ có điều là do nhu cầu download và upload quá lớn nên MS bị quá tải thôi. Thử nghĩ một ngày MS sập rồi không biết download HD ở đâu nữa.

Hiện tại đang down free = đường truyền cáp quang tốc độ khá tốt. Có điều éo le là đăng nhập vào tài khoản free thì down chỉ được 1 file, không cho nhiều file cùng lúc. Thoát ra làm khách vãng lai (đợi 20s) thì down được nhiều file (hiện tại down 6 files, tổng tốc độ khoảng 2100KB/s).

Holy

Đã thử nhiều lần thế này mà vẫn không được các bác ơi. Vãi quá film 1 link nào down về cũng đến 99.99% là dừng, mất bao nhiêu công cắm máy. Không lẽ đành bó tay hay sao @@

cupid2404

hix tại sao mạng cty em viettel cap quang . Down host 4share cũa viettel lúc nào cũng 5M-8M, thế mà sao down ở megashare chỉ dc 300KB là max vậy

rongcanlc

Well-Known Member

MS đc đấy chứ ,đang upload lên nè

Chỉnh sửa lần cuối:

ProSkyR

Well-Known Member
Mình thấy khi dùng tài khoản premium (hay còn vọi là V.I.P) 2 host 1280 với MsVN đều ổn cả. Quá tải hoặc trục trặc chỉ là 1 vài thời điểm cá biệt, không đáng bận tâm nhiều :D
Chơi HD các bạn cũng đừng tư tưởng free A-Z. Thử dùng tk premium 1 thời gian sẽ thấy sự khác biệt. Giống như RS free với RS premium :))
Cá nhân mình thấy phần upload MsVN ngon hơn 1280, nhưng download chưa = 1280 :p

thangnd_1211

Active Member

Sao hôm nay MS chậm thía nhỉ, dow lẹt đẹt:)|

killerlslsls

mấy bác cho em hỏi là sao em down với link của mấy bác như IceVn thì tốc độ rất tốt ~4MB/s còn em tự upload lên tài khoản của em (Vip) thì down xuống lại bị cà giật và tốc độ rất tồi. Ngoài ra là sao mấy bác ấy upload được 1 file >10GB? Thank mấy bác trước

tolydieu

Sao từ hôm qua nay login vào mà không có chức năng quản lý file, nói chung là vẫn y như "khách vãng lai". Down chậm quá (dưới 100KB/s) nên mới nạp tiền. Login vào cũng không thấy gì, down cũng phải chờ, chỉ có khác tý là tốc độ nhích lên tý xíu (trên trăm).

tolydieu

Sorry nhầm tý. Do tui chưa kích hoạt tài khoản MSvn bằng SMS nên nó không thấy, mới kích hoạt nên giờ thấy rồi. Ổn rồi, tốc độ dowload lên rồi. Cảm ơn MSvn.

blackskyle

megashare mấy bữa nay ngon mà tui dùng free không tài khoản mà vẫn max speed (line 4mbp/s được khoảng 450-470 kb/s). mấy bữa trước thì tốc độ của megashare tệ lắm, nhưng mấy bữa nay kéo đều đều à.thấy bảo megashare mới nâng cấp sever hay sao ấy ạ.:D

haohanluongson

Active Member
Các pác cho hỏi mình có nên upload dữ liệu quan trọng vào acc Vip để lưu trữ ko, thấy nhiều người kêu là upload phim vào acc Vip rùi bị tự xóa là sao???

sfpd

Active Member

megashare mấy bữa nay ngon mà tui dùng free không tài khoản mà vẫn max speed (line 4mbp/s được khoảng 450-470 kb/s). mấy bữa trước thì tốc độ của megashare tệ lắm, nhưng mấy bữa nay kéo đều đều à.thấy bảo megashare mới nâng cấp sever hay sao ấy ạ.:D

Ko biết có up hay ko mà mình thì lại ngược với bạn, mấy bữa trước down tẹt ga tự nhiên mấy bữa nay đăng nhập acc vào thì nó bắt chờ 28s, sau đó tốc độ down thì cứ lẹt đẹt ko tới nổi 300 kb/s :((
P/s : Ko biết có đồng chí nào bị như mình ko hén :D

bright311

Member

Bác nào chỉ cho em cách mua mega member qua tin nhắn với! Em ko có tài khoản các ngân hàng có thể thanh toán bằng atm.

killerlslsls

Bác ra ngoài mua 1 thẻ vina hoặc mobi cho nhanh, đừng bảo chỗ bác không bán cả thẻ điện thoại. Nhắn tin SMS thì tốn đấy. 3 tin 15k mới được 1 tuần thôi

giomua

Well-Known Member

Các bác ơi, trước ngày đăng kí acc megaGift upload bao nhiêu dữ liệu hay, từ 1.1.2011 đến giờ chẳng thấy phần quản lí file đâu nên chẳng còn đường link download nữa. Làm sao để megashare cho mình lại link đây, bao nhiêu công sức. Có bác nào có giải pháp không cứu em với

bright311

Member

Bác ra ngoài mua 1 thẻ vina hoặc mobi cho nhanh, đừng bảo chỗ bác không bán cả thẻ điện thoại. Nhắn tin SMS thì tốn đấy. 3 tin 15k mới được 1 tuần thôi

Mình đang mua account member 1năm thôi! Ko biết tỉ lệ quy đổi của icoin là bao nhiêu? 1 icoin = 100 đ ah?

huy_tung2910

hôm nay tự nhiêu ko vào đc trang chủ ms nữa, có ai bị như em ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên