Bạn có muốn trả 100$ cho Facebook để gửi tin nhắn đến cho người không quen

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Facebook lại đang thử nghiệm một cách kiếm tiền mới của mình, bạn phải trả tiền nếu muốn gửi tin nhắn đến những người không phải là bạn bè của bạn. Với quyền lực của mình, Facebook đã đưa ra một số lựa chọn mà người dùng phải trả 100$ cho đặc quyền đó. Đó có thể là mức giá mà bạn muốn xem xét việc trả tiền nếu bạn là một người điên.

Mạng xã hội này đã giải thích rằng đang cố gắng thử một vài mức giá khác như là 1$ để bạn có thể lọc thư rác. Có vẻ như tin nhắn tiền tệ này chỉ có tác dụng là gửi đến hộp thư của người nhận chứ không phải những thông báo được cập nhật trên trang chủ hay là trong một nhóm.

Cái giá 100$ được xuất hiện vào cuối năm 2012 khi nó cung cấp cho người dùng đặc quyền có thề gửi tin nhắn đến những người sáng lập Facebook như là Zuckerberg. Có thể người dùng cũng sẽ có những đặc quyền riêng biệt trong cách kiếm tiền mới này như là khả năng phổ biến, quảng cáo thông tin của họ chẳng hạn. Facebook đúng là càng ngày càng cố kiếm tiền, cách này hay cách khác thì vẫn với mục đích “đầu tiên” đó thôi.

Nguồn: techradar.com

siusiuenen

Ðề: Bạn có muốn trả 100$ cho Facebook để gửi tin nhắn đến cho người không quen

Cái này có ích cho mấy tay làm .... quảng cáo ! Bỏ một $100 tha hồ thả rác .

Riscilla

Cái này có ích cho mấy tay làm .... quảng cáo ! Bỏ một $100 tha hồ thả rác .

Bạn có vấn đề về đọc hiểu à? $100 / tin nhắn, ko phải là bỏ $100 ra rồi muốn spam bao nhiêu tin nhắn cũng được.

Lê Thoa

Re: Ðề: Bạn có muốn trả 100$ cho Facebook để gửi tin nhắn đến cho người không quen

Đặc thù mỗi công việc khác nhau mà các pạn! Nếu mảng công việc nào cần thì đấy cũng là một tiện ích mà

papichloe

Well-Known Member
Open ra rồi lại closed và nhận thêm vài xe gạch về xây nhà. Lời chán các bác nhỉ :))

quanghaith2

Well-Known Member

100$/tin nhắn? hài ko đỡ nổi :D :D :D

Bên trên