Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

Để có nhiều Bác Hồ cần nhất là tự ý thức được bản thân, cố gắng vươn lên = thế mạnh của mình, k quản ngại gian khổ hay đẳng cấp nghề nghiệpchi tiêu hợp lý!

Khó nhỉ :-? thôi cứ từ từ mà cố gắng vậy :D

2 cái đầu thì tạm ổn, 2 cái cuối thì cứ dần dần :D

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

Người cùng em thực hiện hoài bão của cuộc đời là BÁC HỒ , em cứ có nhiều bác em thấy chuyện gì cũng đơn giản .

Giờ mới có người chỉ ra được người quan trọng nhất giúp em "thực hiện hoài bão của cuộc đời"... Vote!

leesang

Well-Known Member
Ðề: Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

Không ai tốt với mình bằng anh Thành râu (Nguyễn Tất Thành)

bth8888

Member
Ðề: Re: Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

Để có nhiều Bác Hồ cần nhất là tự ý thức được bản thân, cố gắng vươn lên = thế mạnh của mình, k quản ngại gian khổ hay đẳng cấp nghề nghiệp và chi tiêu hợp lý!

Có nhiều bác Hồ chưa chắc đã có hoài bão .

truyenthongviet

Có người cùng thực hiện hoài bão thì coi như mình có người chia sẻ thôi, bản thân mình vẫn là người quyết định tất cả mà...Thực hiện thì thực hiện nhưng sống vẫn có nguyên tắc, em thì thứ nhất là " gia đình là trên hết " thứ 2 là " hết mình vì bạn bè ".

buiphongtran

Có khả năng là một người mà có đủ nhiều yếu tố để tạo nên thành công , mình đang tìm đối tượng như thế :D

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

Có nhiều bác Hồ chưa chắc đã có hoài bão .
Nhưng ít nhất cũng có 1 cái gạch đầu dòng quan trọng vs cơ bản để thực hiện hoài bão chứ CDMA mà đòi thực hiện hoài bão thì đến mùa quýt chín mới có kết quả =))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Ai là người cùng bạn thực hiện hoài bão của cuộc đời ?

Nhưng ít nhất cũng có 1 cái gạch đầu dòng quan trọng vs cơ bản để thực hiện hoài bão chứ CDMA mà đòi thực hiện hoài bão thì đến mùa quýt chín mới có kết quả =))

phiên địch cho ai k hiểu, "cạp đất mà ăn" :))

sabodam

Thấy Chivas có cái cá tính cũng hay đấy các bác, " nhìn xa trông rộng " cái này thì em thấy những người thực hiện ươc mơ muốn con đường mình đi không mấy khó khăn thì cần nhất đấy, Mà không phải muốn là có thể có được nó đâu nha.

hd6850

Member

vậy hoài bão các bác là gì thế em thì muốn đưa ngành công nghiệp giải trí việt nam lên 1 tầm cao mới nhưng mà xem có vẻ Khó của Nam Cường trong thời đại ngày nay rồi :( chắc phải học cách Nhìn xa trông rộng thui

nmb48

Member
đúng là khó thật nhưng không phải là không làm được nhé vì khi làm thì điều có kết quả thất bại hoặc thành công của nó nên phải làm thì mới biết kết quả phía trước được

truongxua

Cứ thử đi, cho dù đó là con đường hơi nhiều chông gai nhưng nếu biết cố gắng thì có thể vượt qua thôi....cứ như cá tính Chivas " làm hết sức, chơi hết mình " mà sống thôi.

laxanh

Member

trong đây có ai thích đi bar mỗi cuối tuần như em không vào đó toàn uống rượu đào rượu nho ít khi uống chivas lắm vì nó hơi bị năng đô,uống vào thì sợ ko tán gái đc nữa

Hải Đăng

trong đây có ai thích đi bar mỗi cuối tuần như em không vào đó toàn uống rượu đào rượu nho ít khi uống chivas lắm vì nó hơi bị năng đô,uống vào thì sợ ko tán gái đc nữa
Bác hay đi bar nào, giá cả mấy nơi bác đi thế nào :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác ở đâu thía ah? Em thèm được đi 1 lần mà vẫn không được bác ah! Cho em bám càng với! ;;)

Bên trên