[Yêu cầu] [Chia sẻ] [Giới thiệu] Các phần mềm (Link download, chìa khóa, patch, update..vv)

haovh_85

Well-Known Member
Ðề: (mega.1280) Bộ sưu tập soft gốc từ Microsoft.

Đã Upload xong Office Professional Plus 2010 (x86 and x64) - DVD (English). Tiếp theo là Windows 7 Ultimate File này được download từ Microsoft Store ngày 22/10 nhé!

cocongidau

Retired

Cái mục này hay đây,mình cũng chờ Windows 7 Ultimate 64. Cám ơn Bác

osiric

Well-Known Member

Up lên cho ai chưa có

Mr_007

Member

minhf chờ bản win 7 ultimate 32 bit thoai , tks chủ thớt nhiều nha

congthieugia

Bác Ơi có Win 7 Ultimate 32 bít Ko . Úp Dùm Em với.. Tìm các diễn đàn Mãi Mà chả Thấy ... Nếu đc cảm ơn Bác rất nhiều.. giúp dùm e nhé .

kacamhoinhieu

Bộ link này chưa đủ thì pải
Bạn up full bản lên đi

gianghggg

Em có windows7 Ultimate (32bit) có ai cần không. Nguyên gốc

Mình cũng đang cần w7 ultimate 32 ạ, đang chờ bác đây cám ơn bác trước nhé.

maithang

Active Member
Ðề: Download miễn phí trên rapid và megaupload

Sao mình không làm được nhỉ? Hay máy host này lại fix lỗi rồi.

tantaivl1

mình thấy leech link nhanh hơn ak ... có sẳn acc premium down rất nhanh đâu cần cài Jdownload chi mắc công

davintruong

thong cam nha...tui ga lam....bo chi tui noi file di bo....sao download bo Office Professional Plus 2010 (x86 and x64) ve file.001, 002.....ko ah....lam sao de setup dc...thanks bo nhieu nha

gianghggg

Đợi qua mùa thi mình up liền, dạo này đang mùa thi nhiều việc quá chưa có freetime. Mình có cả xp sp2, vista ultimate sp2 (32bit) tất cả đều nguyên gốc.

Pioneer

Member

Mình dùng ADSL của FPT gói 5Mb , tốc độ trung bình khi download bằng JD ban ngày là 110KB/s(đã dùng thử acc rapidshare premium và download bằng IDM , tốc độ cũng chỉ như thế , có lúc cao điểm thì lên được gần 200KB/s) , ban đêm như các bạn thấy trên hình đó 220kB/s .
Với mạng của VNPT ko bị giới hạn băng thông ra nước ngoài thì chắc tốc độ còn khá hơn nhiều

Cám ơn bác chủ thớt. Mình sau một hồi loay hoay với modem của FPT đã sử dụng được chương trình này rồi để tải về từ RS.
:D:D:D:D:D

haovh_85

Well-Known Member

thong cam nha...tui ga lam....bo chi tui noi file di bo....sao download bo Office Professional Plus 2010 (x86 and x64) ve file.001, 002.....ko ah....lam sao de setup dc...thanks bo nhieu nha
Bạn dùng phần mềm này nhé:
Sau khi cài đặt xong bạn bấm vào file .001, chương trình sẽ khởi động và bạn bấm Join đợi nó xong rồi vào thư mục bạn download sẽ có file iso cho bạn. Thân!

cocongidau

Retired

Win 7 64 "Chờ Đến Bao Giờ..."

Bên trên