Yamaha RX-V465 coi phim hay nghe nhạc

dogdied

Em đang gom tiền mua Yamaha RX-V465 để nghe nhạc và xem phim. Nhờ anh em tư vần bộ này nghe nhạc luôn có tốt không. Loại này thì đi với loa gì cho phù hợp~X(. Em mới chỉ tính mua cặp main thui. Em hỏi giá con Yamaha này người ta báo là 420$, không biết có đủ rẻ để mua chưa:)]. Nhờ anh em tư vấn nơi mua hàng để tuần này em mang một con về nghe nhạc xem phim. Em đang ở Sài Gòn.

lehoang40

Ðề: Yamaha RX-V465 coi phim hay nghe nhạc

Cùng tầm tiền thì Yamaha xem phim hay, nhưng nghe nhạc không bằng Denon. Bác chủ nên mua Denon 1610 cũng ngang giá mà dễ phối ghép hơn.

khoalinh

Em đang gom tiền mua Yamaha RX-V465 để nghe nhạc và xem phim. Nhờ anh em tư vần bộ này nghe nhạc luôn có tốt không. Loại này thì đi với loa gì cho phù hợp~X(. Em mới chỉ tính mua cặp main thui. Em hỏi giá con Yamaha này người ta báo là 420$, không biết có đủ rẻ để mua chưa:)]. Nhờ anh em tư vấn nơi mua hàng để tuần này em mang một con về nghe nhạc xem phim. Em đang ở Sài Gòn.
Mua Denon 1610 cho lành,dẽ phối ghép,nghe nhac ngon hơn YA RX -V465.

Achilles

yamaha nghe nhac hơi khô ,,,, bác kiếm em denon ý mai sau cung dễ thanh khoản

nguyenquockiet

Khi nào ghép xong cho mình qua nghe thử nhé pac ... mình cũng đang có nhu cầu sắm một dàn nghe nhạc . Thân

minizip

Member

420$ là chưa mặc cả rồi. Em cũng dùng con nầy. giá chưa tới 400usd. em ở hà nội. Hiện đang ghép với polk tsi400. Nghe nhạc thì bt còn coi phim thì :-bd. Đúng là denon 1610 nghe nhạc hay hơn nhưng công suất yếu bác ợ :( (các bác bảo thí ạ :D )

Bên trên