Xin tư vấn tablet vừa phục vụ công việc vừa giải trí?

SieuGauAnDuaHau

Chào mọi người, em là nhân viên văn phòng đang có nhu cầu mua một chiếc tablet chạy Windows để phục vụ công việc lẫn giải trí. Laptop truyền thống to và nặng nề quá. Ngân sách chỉ có khoảng 9 triệu thôi nên cũng khá phân vân, đang nhắm em Miix 3 - 1030 của Lenovo vì thấy phù hợp với mức giá, cấu hình với thiết kế cũng khá đẹp, mỏng nhẹ. Mấy bác cho em ý kiến nhé.

CafeChieuThu7

Ðề: Xin tư vấn tablet vừa phục vụ công việc vừa giải trí?

Ngon đó bác, tầm giá đó chơi em Miix 3 khá ok. Cao cấp hơn thì không nói nhưng tầm đó thì cũng ít có con nào đáp ứng nhu cầu của bác đc như Miix 3 :3 với lại Lenovo có kinh nghiệm làm máy tính lâu năm nên họ làm tablet windows phục vụ công việc cũng ok lắm.

hdforever123

Chuẩn rồi, nhiều tiền hơn thì có Surface mà em này giá quá chát :p nên là em Miix 3 hợp lý ngon - bổ - rẻ

Luxubum

Em cũng đang tính mua em Miix 3 này để làm việc văn phòng, nghe mấy bác tư vấn có vẻ yên tâm hơn đáng kể rồi (Y) mai ra tìm hàng trải nghiệm rồi múc ngay cho nóng :3

Vuong_Van

Lenovo MiiX 3-1030 được trang bị sẵn hệ điều hành Windows 8.1 bản quyền của Microsoft sử dụng cảm ứng cũng hơi bị ghiền. Pin 6800mAh cho thời gian làm việc liên tiếp trên 7 giờ.

Luxubum

Ra trải nghiệm thấy thích cái bàn phím rời của nó qá ..... Đẹp đánh êm mà mỏng vô cùng. :)) Đang đợi đủ tiền. :

Couple one

Member

từng đó tiền bác mua iPad 3 cũ cũng được đó.;))

SieuGauAnDuaHau

Mình muốn mua máy mới thôi với lại nhu cầu làm việc văn phòng nên Miix 3 mình thấy phù hợp nhất.

Lenovo Miix 3 phù hợp nhất cho các bạn nhân viên văn phòng và đôi khi hay di chuyển nhiều. (y)

Bên trên