Xin phần mềm cắt Video từ file VOB DVD9

tazan010190

Ðề: Xin phần mềm cắt Video từ file VOB DVD9

Not Found

The requested URL /download.php was not found on this server.

Apache/2.2.3 (CentOS) Server at megashare.vn Port 80

contrucstion

Well-Known Member
Ðề: Xin phần mềm cắt Video từ file VOB DVD9

Mình nhờ topic này hỏi mấy pro vấn đề này tí, nói chung cũng liên quan đến topic này mà chưa giải quyết được
Đơn giản thế này, mình có cái DVD5 Thúy Nga, giải nén ra trong đó có rất nhiều file .vob (file chính) mình muốn cắt bỏ đi những bài hát mà mình không thích, sau khi cắt xong tất nhiên là có rất nhiều file .vob khác sinh ra, nhưng sau đó mình muốn nối những file mình đã chọn lại với nhau thành 1 file .vob như ban đầu (dung lượng thấp hơn file ban đầu). Không biết cho đến thời điểm này có bài nào hoàn chỉnh cả 2 phần cắt và nối, nhờ mấy bác cao thủ giúp đỡ. Mình cảm ơn nhiều!

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Re: Ðề: Xin phần mềm cắt Video từ file VOB DVD9

Mình nhờ topic này hỏi mấy pro vấn đề này tí, nói chung cũng liên quan đến topic này mà chưa giải quyết được
Đơn giản thế này, mình có cái DVD5 Thúy Nga, giải nén ra trong đó có rất nhiều file .vob (file chính) mình muốn cắt bỏ đi những bài hát mà mình không thích, sau khi cắt xong tất nhiên là có rất nhiều file .vob khác sinh ra, nhưng sau đó mình muốn nối những file mình đã chọn lại với nhau thành 1 file .vob như ban đầu (dung lượng thấp hơn file ban đầu). Không biết cho đến thời điểm này có bài nào hoàn chỉnh cả 2 phần cắt và nối, nhờ mấy bác cao thủ giúp đỡ. Mình cảm ơn nhiều!

contrucstion,

Có khá nhiều "Software" giúp bạn trong lãnh vực này (gọi là "Editing")...và TMPGEnc Authoring Works là một..!
[Bạn có thể tìm thấy ngay trên Diễn Đàn này.]

"Cheer"!

Chỉnh sửa lần cuối:

HD720p

Re: Ðề: Xin phần mềm cắt Video từ file VOB DVD9

Cao thủ nào gom gom lại một bài như bác này mình xin với, lục hết forum cũng không mần được

Bên trên