Xin giúp đỡ về Egreat R200

danvt

Well-Known Member
Ðề: Xin giúp đỡ về Egreat R200

FW chính hãng 1.0.5.39, trong phần SPDIF Output mà set = RAW, thì những phim có âm thanh DTS sẽ có âm thanh qua đường otical, trong khi những phim thấp hơn như DVD Rip và nghe nhạc MP3 thì sẽ không có âm thanh ra đường optical. Trong khi FW "mede8v404" thì chỗ này chọn = Pasthrough Multi thì nghe tốt bất kể phim âm thanh DTS hay DVD Rip hay nghe mp3 đều ra được đường optical, nhưng mình lại không thích FW mede8er vì hình ảnh phim và subtitle không đẹp bằng FW chính hãng egreat. Vậy anh em nào biết cách Passthrough Multi chanel trên FW chính hãng mà không phân biệt nguồn phim/music thì chỉ giúp. Thanks

Chỉ rồi này :D

Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/22-hd-media-player/158100-egreat-r200-fw-chinh-hang-khong-xuat-am-thanh-da-kenh-qua-cong-optical-nho-giup-do.html#post1555819

xungnhi

Em muốn hỏi đầu hd này có thể phát 3d 1080p dùng cho kinh phân cực của các tv led như samdung d6000 bây h không các bác ?

Chào các bác, em đã up FW lên bản mới nhất chính hãng 1.05.39. Các bác cho hỏi là FW mới này có gì hay hơn FW cũ trước đây không ạ?

Bên trên