Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bttdtt

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

Lý do chính là gì nhỉ ???

Y/c: Tránh tâm lý đám đông nhé.

Chúc ban sớm yêu TBC :x

Lý do chính thì cũng như lý do topic này thôi ah.
Em chẳng theo tâm lý đám đông, em cũng từng lập mội hội này hồi năm 06 rồi ah, ko được đông đảo ntn thôi.
Sau này thì chưa biết ntn, nhưng nếu TBC vẫn như trước, có lẽ em yêu ko nổi đâu ah, xem StarSport hoặc ESPN ... thôi.

thuan244

em không nghe anh Tạ Biên Cương bình loạn bao giờ nhưn đọc trên #1 của chủ thớt thì cũng vote cho anh í về quê chăn vịt luôn :))

minh_do88

Member

Em đã ủng hộ rồi. Cơ mà sao bác ko vận động ủng hộ các đài truyền hình vĩnh viễn nghỉ bình luận thể thao luôn, chỉ phát tiếng nền thôi? Các anh BLV khác có đỡ thối gì hơn anh Tạ Biên Cương đâu mà bác xướng mỗi tên anh ý lên?! :))=))

chang176

Cái thằng củ chuối này lần trước nó còn vác Robbie Keane về MU cơ mà, phải công nhân thằng này ngu dốt mà thích nói chữ 8-}

tieuphu2

Active Member

Anh em nên gửi kết quả kèm mail tới d/c mail của KÊNH THỂ THAO VTV3 đi.chán thanh niên Tạ B Cương ấy lắm rồi..cứ nghe thấy tiếng là lại buồn.....hi..

Bean

Member

Đêm trước Inter - Barca.Lúc pique ghi bàn anh ý hô vao```````````````````````````` đến 10s,em chụp cái điều khiển không kịp, làm thằng con em nó khóc đến nửa tiếng.

Nhóc con của Bác chắc thù anh TBC lắm đây. :))
"Đang ngủ mà thằng nào làm ông giật mình"

Chỉnh sửa lần cuối:

em không nghe anh Tạ Biên Cương bình loạn bao giờ nhưn đọc trên #1 của chủ thớt thì cũng vote cho anh í về quê chăn vịt luôn :))

Thuan244 Là con vịt đầu tiên của TBC

Chỉnh sửa lần cuối:

Lâm Gia Trang

đúng là Gió chiều nào xoay chiều đó, chưa biết cụ thể sự việc mà đã quyết định rồi, có lẽ bác thích hợp với việc chăn vịt hơn là đoán như trên L-)

Em đã ủng hộ rồi. Cơ mà sao bác ko vận động ủng hộ các đài truyền hình vĩnh viễn nghỉ bình luận thể thao luôn, chỉ phát tiếng nền thôi? Các anh BLV khác có đỡ thối gì hơn anh Tạ Biên Cương đâu mà bác xướng mỗi tên anh ý lên?! :))=))

Hoá ra anh BLV nào bình loạn cũng ko ổn à, khó nhỉ :-??

Cái thằng củ chuối này lần trước nó còn vác Robbie Keane về MU cơ mà, phải công nhân thằng này ngu dốt mà thích nói chữ 8-}

Sao lại oánh giá và kết luận vội vàng thế bác ơi :-L

Anh em nên gửi kết quả kèm mail tới d/c mail của KÊNH THỂ THAO VTV3 đi.chán thanh niên Tạ B Cương ấy lắm rồi..cứ nghe thấy tiếng là lại buồn.....hi..

Kết quả gửi đi lại càng tăng thêm nhiệt huyết cho anh ý bình luận đấy :))

Nhóc con của Bác chắc thù anh TBC lắm đây. :))
"Đang ngủ mà thằng nào làm ông giật mình"

Chắc bé chưa hiểu đâu bác ạ, cũng tại bác ý bật volume to quá ý mà, cứ thích nghe bình luận thì phải chịu thôi

Các bác vào ủng hộ Tạ Biên Cương tiếp tục bình luận đi nào, zô, zô >:D<>:D<

tungpmfp

Đúng là phải đuổi cái thằng cu BC này, đừng để nó BL nữa, pẹ ló chứ, tôi xem bóng đá mà thấy nó BL là bật sang kênh khác ngay, bố tôi mà làm ở Bộ nhé, cầm remot phi ngay vào ti vi cho bõ ghét, nhìn mặt thằng này lấc cấc lắm, chịu không nổi!

Lâm Gia Trang

Đúng là phải đuổi cái thằng cu BC này, đừng để nó BL nữa, pẹ ló chứ, tôi xem bóng đá mà thấy nó BL là bật sang kênh khác ngay, bố tôi mà làm ở Bộ nhé, cầm remot phi ngay vào ti vi cho bõ ghét, nhìn mặt thằng này lấc cấc lắm, chịu không nổi!

uày sao nói dữ thế bác, có người thcíh người không, bác nói thế hỏng hết thần tượng em rùi [-X

vostro1500

MÌnh chỉ có thấy mặt anh ta trên TV. Ko biết sinh năm mấy nhỉ? Nhìn rắn rỏi phết.

Riêng bác này em tặng bác bức ảnh gọi là làm kỷ niệm

images

Chỉnh sửa lần cuối:

badamgiak23

Well-Known Member

Cảm ơn bác chủ đã thống kê, đúng là em chưa đọc cái gì hài như cái này, vỡ bụng mất thôi

RTMX

các pác cho e hỏi tạ biên cương là ông nào thế? còn WC là toilet hay world cup?

mjfcvn

Banned

Không biết nữa, chỉ biết anh Cương nhà mình là một thần đồng, bà con họ hàng xa với lên đồng !

onggia

Well-Known Member

Bác Mi la nô có vẻ hơi thành kiến với anh TẠ BIÊN CƯƠNG rồi,anh ý bình luận phải nói là rất có chất,chất gì thì em ko rõ nhưng mà em ủng hộ anh ý được bình luận Wân CÚp :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên