Xem WC 2014 trên android (ngon 100%)

Ðề: Xem WC 2014 trên android (ngon 100%)

Thanks phongthvn đã chia sẽ cái nhiều anh em đang cần :)

LUC QUYET CHIEN

Active Member
SCTV online cũng là một app xem WC tốt trên điện thoại và tablet. Trên android box thì mỗi tội chỉ ra được nửa màn hình

phithien

Well-Known Member

Tới giờ đá vẫn ko cắt mấy kênh vtv3 HD, VTV6 HD hả bạn

Tới giờ đá vẫn ko cắt mấy kênh vtv3 HD, VTV6 HD hả bạn

không đâu bạn :)

thaovjp89

Well-Known Member
ứng dụng rất hót nhưng rất tiếc chỉ dùng được gói VIP trên dòng SAMSUNG, vào nhìn xơ qua thì cũng là ứng dụng phát triển như Htvonline. Chủ top đã test thử khi đến trận có phát được mấy kênh HD kia ko vậy

Ðề: Re: Xem WC 2014 trên android (ngon 100%)

ứng dụng rất hót nhưng rất tiếc chỉ dùng được gói VIP trên dòng SAMSUNG, vào nhìn xơ qua thì cũng là ứng dụng phát triển như Htvonline. Chủ top đã test thử khi đến trận có phát được mấy kênh HD kia ko vậy

Em test thử rồi, dùng tài khoản gmail đăng nhập vào ok mà bác, hiện tại xem tốt VTV3 HD và VTV6 HD, ko biết tối nay tới giờ G thì nó thế nào :D

VMX

Member

Test thử trên V7 Pro đang nhập bằng Gmail chạy mượt , phía trái màn có 1 bảng kênh ko tắt đi được , hình ảnh xem ổn load nhanh . Cám ơn bác chủ thớt đã chia sẻ cho ae

meocon

Well-Known Member

Tks bác đã chia sẻ , tối nay thử trận Đức - Mỹ xem sao

Sao cái list kênh giống HTVONLINE quá vậy chắc tới giờ G thế nào cũng hiệ lên cái bản xinh xinh không có bản quyền thôi :)

3dong

Member

Xem trên máy tính bảng Samsung kênh Vtv 6HD tạm ổn, không hiểu có ai thử các dòng khác không?

meocon

Well-Known Member

MỚi lắp cáp quang viettel 12MB 220k , xem online tốt hơn hẳn :) , chẳng bị lắc như hồi FPT

phithien

Well-Known Member

Đêm qua xem trên android box, list kênh giống hệt như trên hdviet Dune, nhưng đa số là kênh có phí, có mấy kênh xem WC free vtv3, vtv6 HD :D chất lượng tạm được, vẫn ko bằng hdviet DUNE

minix

xem trên Box Vmx v7pro + V8 quá mượt , không giật lag tý nào . he he

vanninhthuan119

Well-Known Member
Cái này mà full màn hình được là ok nhất trong các app miễn phí xem được WC tại thời điểm này=D>

sonhai67

Well-Known Member

full được mà bác,ở góc dưới bên phải có chế độ full màn hình như ở youtube

Bên trên