Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Có bác nào làm ơn cho em mượn tk fshare vip để em tess thử phát, hào hứng quá,verry verry thank you!

Cần gì mượn. Bạn tạo acc free sau đó nhắn tin lên acc VIP 3 ngày. Chỉ 15k / 1 sms thôi. Tha hồ test rồi.

zuckee1

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Fshare hôm nay xem trên XBMC rất lag các bạn ạ, mạng cáp quang mà bub hoài, 4share thi van max tốc độ, các bạn có ai bị vậy không, mình mạng vnpt gói 20M

trungk43

Member
Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Bác Trungk43 xem giúp tính năng search trong HDrepo, hình như bị lỗi. thanks

Đợt này nhiều người truy cập quá nên thình thoảng bị lỗi truy cập. Mình sẽ fix trong thời gian tới.

tuananhbo

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mình hỏi ngoài lề chút về cài hubwizard, bạn nào khắc phục được chỉ giáo với nhé.
Mình cài cả XBMC 13.2 và 14 nhưng cài HubWizard không được, vào Config thì đều báo lỗi không kết nối tới firedriver.com..., và khi mới chạy thì nó báo kết nối tới trang khác "TVADDONS>AG"chứ không như trước nữa

Ảnh đây ạ

shini1989

có bác nào dùng Raspberry chạy XBMC dùng phần mềm này thử chưa ???
em cài rồi, log in được rồi nhưng ko xem video được :(
muốn up mấy bộ phim hoạt hình lồng tiếng lên youtube mà bị chặn vì bản quyền ko xem được...

Jay4M

Mình hỏi ngoài lề chút về cài hubwizard, bạn nào khắc phục được chỉ giáo với nhé.
Mình cài cả XBMC 13.2 và 14 nhưng cài HubWizard không được, vào Config thì đều báo lỗi không kết nối tới firedriver.com..., và khi mới chạy thì nó báo kết nối tới trang khác "TVADDONS>AG"chứ không như trước nữa

Ảnh đây ạ

Cái này mình cũng bị. Hỏi mãi k ai trả lời nên tự ngồi mò. Bạn cài cái addon installer trong thư mục fusion rồi chịu khó tìm cài từng cái một.

david19696

Chào các bạn! Mình ở Mỹ,đã cài đặt Hdrepo mà chưa bao giờ xem được(nó cứ bufer suốt rất nản trên AB và PC cũng thế). Mạng nhà mình khá nhanh khoảng 50-100 Mps.Mình dùng Vip acc cua Fshare.Không biết có bạn nào ở nước ngoài xem được ngon lành không a?
Mình có thêm một vấn đề hơi ngoài lề chút. Mình có mua một AB S82 4K ,mình xoá bản XBMC gốc của nó và cài đặt bản mới Gotham 13.2 .Sau khi cài đặt mình xem phim từ HDd thì hình bị lag.phim càng nặng thì càng lag nhiều.
Các bạn giúp mình với ( mình thử cài Kodi 14.2 cũng bị như thế) Có bản XBMC nào dùng tốt cho tất cả các Android Box không a ?
@sitetopvn Minh da lam duoc roi!THANKS ALOT! YOU ARE SUPER! Minh muon goi tra loi ma bi nhu the nay la sao nhi?Errors
Lỗi gặp phải khi gởi bài

Your submission could not be processed because the token has expired.

Please reload the window.

khong goi duoc du thu nhieu lan.Xin loi minh dung PC khong danh duoc tieng Viet co dau.

Chỉnh sửa lần cuối:

sitetopvn

Active Member

Chào các bạn! Mình ở Mỹ,đã cài đặt Hdrepo mà chưa bao giờ xem được(nó cứ bufer suốt rất nản trên AB và PC cũng thế). Mạng nhà mình khá nhanh khoảng 50-100 Mps.Mình dùng Vip acc cua Fshare.Không biết có bạn nào ở nước ngoài xem được ngon lành không a?
Mình có thêm một vấn đề hơi ngoài lề chút. Mình có mua một AB S82 4K ,mình xoá bản XBMC gốc của nó và cài đặt bản mới Gotham 13.2 .Sau khi cài đặt mình xem phim từ HDd thì hình bị lag.phim càng nặng thì càng lag nhiều.
Các bạn giúp mình với ( mình thử cài Kodi 14.2 cũng bị như thế) Có bản XBMC nào dùng tốt cho tất cả các Android Box không a ?

bác dùng 1 trong 2 bản này sẽ ngon

Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

bookfree

Active Member

có bác nào dùng Raspberry chạy XBMC dùng phần mềm này thử chưa ???
em cài rồi, log in được rồi nhưng ko xem video được :(
muốn up mấy bộ phim hoạt hình lồng tiếng lên youtube mà bị chặn vì bản quyền ko xem được...

mình vẫn coi bình thường bạn ơi.

leminhloc

Member

Hi all, xin giúp mình là cài KODIalpha thì gõ chữ trên bàn phím ảo của phần mềm remote điều khiển KODI ko được, bản XBMC 13.2 thì OK

tuananhbo

Cái này mình cũng bị. Hỏi mãi k ai trả lời nên tự ngồi mò. Bạn cài cái addon installer trong thư mục fusion rồi chịu khó tìm cài từng cái một.

Mấy hôm sau thì lại tải được bạn ạ, nếu bạn chưa làm thì thử lại đi

hoangmlp

Minh bi loi script failed tai thoi diem post bai. Da add user vip. Anh emco ai bi ko ?

zzanhtuanzz

Mình cũng bị. Chán vãi :(

bryanqtran

Mình cũng bị script failed hôm nay :-w

trungk43

Member

Sorry các bác là mấy hôm nay không để ý TK hết tiền nên không renew domain hdrepo.com tự động được. Mình vừa renew lại. Hệ thống hoạt động bình thường nhé.

leminhloc

Member

Hi mọi người, giúp mình vấn đề là: XBMC 13.2 cài addon hdrepo thì trong đó có nhiều file iso không play được, nhưng cũng có file iso play được, vậy là sao ?

Bên trên