WinX DVD Ripper Platinum 8.9.1

Thanhhoadp

Well-Known Member
Bạn muốn xem phim DVD của mình trên máy tính mà không bị giới hạn định dạng hoặc liên quan đến mã vùng? Bạn muốn phát các bộ sưu tập DVD cũ của mình trên Smart TV mà không phát trực tuyến? WinX DVD Ripper Platinum V8.9.1 biến đĩa DVD hiện tại của bạn thành định dạng kỹ thuật số sống trên ổ cứng hoặc NAS. Khi bạn có video theo cách bạn muốn, bạn có thể xem video trên máy chủ Plex, TV, KODI, máy tính và nhiều thiết bị khác.

WinX DVD Ripper Platinum tiếp tục cập nhật cơ chế giải mã DVD để hỗ trợ các DVD mới nhất, DVD 99 tiêu đề, phim trẻ em, DVD phim truyền hình, DVD bị trầy xước hoặc cũ,
giúp khu vực đĩa DVD miễn phí để thưởng thức không giới hạn ngay cả khi bạn đi công tác hoặc đi du lịch

Điểm nổi bật:
· Giải mã thư mục DVD / ISO image / DVD sang bất kỳ định dạng video nào, bao gồm. MP4, H.264, HEVC, AVI, WMV, MPEG, MOV, MKV, v.v.
· Rip một bộ phim DVD có thời lượng dài với tốc độ nhanh nhất nhờ sử dụng khả năng tăng tốc phần cứng cấp 3. Nhấn nút Run, thư giãn với một tách cà phê, xong!
· Công cụ chất lượng cao và "Khung đôi Yadif" Công nghệ khử xen kẽ cung cấp chất lượng đầu ra nguyên vẹn sau khi sao chép và chuyển đổi DVD của bạn.
· Chuyển đổi DVD sang Apple, Android, bảng điều khiển trò chơi để phát lại miễn phí. Hơn 350 hồ sơ cài sẵn.
· Sao lưu DVD cũ của bạn ở 4 chế độ: sao chép DVD sang thư mục ISO hoặc DVD, sao lưu tiêu đề chính DVD hoặc tiêu đề đầy đủ, sao chép DVD sang một tệp MPEG2.
· Cắt, cắt, hợp nhất, thêm phụ đề bên ngoài, chọn và kết hợp nhiều tiêu đề DVD thành một.
WinXDVDRipperPlatinum891-kd37wj.zip
Registration key: AARPL-UO3HJ-HDUSD-PVKGF

Bên trên