VTC ngày càng thiếu ton trọng khách hàng

ttung94

Active Member
Re: Ðề: VTC ngày càng thiếu ton trọng khách hàng

Tôi cũng rất thất vọng khi dùng VTC HD (tôi dùng cả HD1 và HD VIP). Thể thao không đa dạng, phim càng kém đi, giải trí thì cũ. Nói tóm lại tôi bị họ "treo đầu dê" rồi. Chán!!!

Em có thể tự hào mà nói rằng VTC|HD2 là kênh phim truyện hay nhất Việt Nam ở thời điểm hiện tại, hơn cả HBO và STAR Movies, vậy mà bác còn nói “phim càng kém đi, giải trí thì cũ” thì em không hiểu nhu cầu của bác là thế nào !

hddalat

Member
Ðề: VTC ngày càng thiếu ton trọng khách hàng

phim hay hay gio thi la o so thich cua moi nguoi ko ban cai o day cac bac di lac dung roibac nao tam ly tinh cam thi phim vtc qua tuyet rat hop voi may chi va may anh mac vay!( em di cong tac nen dung di dong ko co dau dung mang em)

ttung94

Active Member
Re: Ðề: VTC ngày càng thiếu ton trọng khách hàng

phim hay hay gio thi la o so thich cua moi nguoi ko ban cai o day cac bac di lac dung roibac nao tam ly tinh cam thi phim vtc qua tuyet rat hop voi may chi va may anh mac vay!( em di cong tac nen dung di dong ko co dau dung mang em)

LỊCH PHÁT SÓNG VTC HD2 (05/11/2011)
00:00 Kỳ đà cản mũi
02:00 Người dơi trở lại
04:00 Điện thoại cứu người
06:00 Đế chế Maya
08:00 Cuộc chiến dưới tháp cổ
10:00 Trộm đạo so tài
12:00 Vũ điệu tình yêu 3
14:00 Chiến tranh giữa các vì sao - P1 : Bóng ma đe dọa
16:00 Ảo giác
18:00 Chiếc điều khiển từ xa
20:00 Mesrine - Bản năng chết
22:00 PHIM 3D

Em hỏi thẳng ra bác có dùng VTC không ?

dhpaul

Well-Known Member

Đồng chí hddalat theo kiểu bỏ dùng VTC từ lâu rồi những vẫn thích vào đây để nguy hiểm. Nói cho đồng chí biết, ở đây nhiều thằng chửi VTC hết nước hết cái từ lâu rồi, không cần đồng chí vào kêu gào hộ nữa đâu. Nếu cảm thấy không dùng được thì nghỉ.
Đợt thay đổi này là chính sách khách hàng tốt nhất của VTC từ trước đến này, có thông báo đàng hoàng rồi mà còn kêu là thiếu tôn trọng nữa thì hết chỗ nói. Chắc phải tặng cho mỗi khách hàng kiểu hddalat thuê bao vĩnh viễn + vài cái đầu HD chắc mới hài lòng, nhỉ?

minhnc10

Vào forum càng ngày càng chán vì quá nhiều người không biết gì cứ vào chửi cho sướng mồm hoặc mấy ông nhân viên đi nói xấu đối thủ. :(

timbolac

Member

Em dùng VTC-HD và My TV, Thằng VTC làm Mình thất vọng quá (20/11 này hết hạn thuê bao., Chán chẳng muốn gia hạn). Thôi chuyển sang dùng My TV cho nó lành!

quaxoai89

Active Member

trước nhân viên bên vtv sang vtc đầu quân bg thì ngược lại nhân viên vtc chạy sang vtv :)),chứng tỏ truyền hình vtc đang suy thoái trầm trọng

vietthuy

vtc chuyên lừa đảo từ hồi đầu kts mặt đất, bán đầu mấy triệu với lời hứa giữ kênh, sau đo thì cũng cắt hết kênh-> các bác vẫn chưa rút kinh nghiệm à. Em thì 99% sẽ không bao giờ thuê bao VTC nữa.............................................

trước nhân viên bên vtv sang vtc đầu quân bg thì ngược lại nhân viên vtc chạy sang vtv :)),chứng tỏ truyền hình vtc đang suy thoái trầm trọng

Vậy à?
Đề nghị mấy anh bên VTV đừng cho bọn nhân viên của VTC +TQ qua làm việc!!!

vulinh68

Member
Ðề: Re: Ðề: VTC ngày càng thiếu ton trọng khách hàng

Cái đống phim này ko down ở mấy tracker thì cũng lấy từ HDVN mà thôi.
Có lần còn bỏ sót cả credit phụ đề remux luôn trong phim cơ mà, hài vãi cả ra

Kệ họ đi chú Quân, có nhiều người không down được phim thì xem trên VTC là được. Chú cứ xem Milan đá đi, vừa thêm quả nữa đấy :D

hosino

Member

Túm cái váy lại là bác ra chợ mua cái đầu HD lậu về mà sài, nhiều cái lại hay. Tốt với chúng nó chúng nó có tốt lại đâu mà phải nghĩ. Thêm nữa, đá bóng thì mình cũng ít xem ở nhà, nó chả thích vì vậy ti vi nhiều khi cũng chỉ để xem thời sự. Phim thì tải HD vietnam ròi, hố hố

hddalat

Member

công nhận phim trên HDVIETNAM là không có gì chê được, vừa có thể xem vừa có thể chiếu kinh doanh được luôn.

vuquan

Member

LỊCH PHÁT SÓNG VTC HD2 (05/11/2011)
00:00 Kỳ đà cản mũi
02:00 Người dơi trở lại
04:00 Điện thoại cứu người
06:00 Đế chế Maya
08:00 Cuộc chiến dưới tháp cổ
10:00 Trộm đạo so tài
12:00 Vũ điệu tình yêu 3
14:00 Chiến tranh giữa các vì sao - P1 : Bóng ma đe dọa
16:00 Ảo giác
18:00 Chiếc điều khiển từ xa
20:00 Mesrine - Bản năng chết
22:00 PHIM 3D

Em hỏi thẳng ra bác có dùng VTC không ?

Em cũng hỏi thẳng bác xem bác dùng VTC được bao lâu rồi?
List phim bác kê ra hầu hết là phim cũ mà những kênh như HBO, Start Movie chiếu từ lâu lắm rồi, chưa kể vào hdvietnam.com down cả đống.
Em thì dùng VTC HD từ đầu năm 2009, gia hạn thêm 2 lần và bây giờ vứt xó mặc dù còn hạn thuê bao đến 03/2012.
Mỗi người một ý thích bác à, cái loại phim bộ Hàn Quốc thì em lại rất ngán...

midataka

Member

Em cũng hỏi thẳng bác xem bác dùng VTC được bao lâu rồi?
List phim bác kê ra hầu hết là phim cũ mà những kênh như HBO, Start Movie chiếu từ lâu lắm rồi, chưa kể vào hdvietnam.com down cả đống.
Em thì dùng VTC HD từ đầu năm 2009, gia hạn thêm 2 lần và bây giờ vứt xó mặc dù còn hạn thuê bao đến 03/2012.
Mỗi người một ý thích bác à, cái loại phim bộ Hàn Quốc thì em lại rất ngán...

Thích phim mới có Thor đấy, Captian America 3d mới chiếu hôm thứ 7 đấy.... Còn thích nóng bỏng tay ăn ngay thì ra rạp ma xem. Nói không chịu suy nghĩ gì cả. HBO hay Star Movie nó cũng phải quay vòng chiếu đi chiếu lại.

manh_hhbg

thôi.hix hix.mấy bác còn có HBO Max DISCOVERY mà xem.bọn em dùng MYTV chết cả lút đây này :((

Nói chung cái gói HD GOLD chỉ là biến trướng của gói HD VIP thôi, VTC tận dụng đủ cách để moi tiền, trong khi đó chương trình thì ...bác nào đang xài thì biết. Em đang xài cả 3 gói HD1, HD2, HD VIP, giờ thấy chương trình loạn xì ngầu, thêm quả HD GOLD nữa, mấy bác cứ đợi đi, sang năm VTC làm quả HD DIAMOND cho mà xem. Nói chung xem hết gói cước này đem cho ai cái đầu là khỏe.

midataka

Member

Vi phạm bản quyền trắng trợn nhỉ, cá nhân như anh em của HDVN Thì ko sao, nhưng đây là đài TH lớn của cả nước, vì miếng cơm manh áo của mình mà làm thế thì hơn khó coi.

Cái gì mình chưa biết thì đừng lên phán xét, cá nhân mình hay các bạn có điều kiện xem chùa thì không sao, có phải ai cũng biết lên đây để kéo torrent để thưởng thức đâu.

camninh

Member

Kể cả ko ai biết kéo torrent hay down phim từ HDVN về thì VTC cũng đừng làm trò mèo vi phạm bản quyền như thế.
Đừng biện hộ theo kiểu như vậy nhé. Ko down thì ra ngoài rạp xem, bản thân tôi vẫn down và vẫn ra ngoài rạp xem ủng hộ như thường, tiền vé chả đáng bao nhiêu cả.

Chắc bác làm bên bảo vệ bản quyền, hay làm bên mấy van phòng luật sư vớ vẩn chuyên đi soi mói về bản quyền nhỉ. Theo em thì nước mình nghèo, dân thì còn có người bữa no, bữa đói thì cái bản quyền nó cũng chỉ như thêm 1 sợi dây thiết cổ người dân thôi. Em ủng hộ tất cả những cái nào mà Ngon, Bổ, Rẻ chứ không ủng hộ bản quyền.

midataka

Member

Kể cả ko ai biết kéo torrent hay down phim từ HDVN về thì VTC cũng đừng làm trò mèo vi phạm bản quyền như thế.
Đừng biện hộ theo kiểu như vậy nhé. Ko down thì ra ngoài rạp xem, bản thân tôi vẫn down và vẫn ra ngoài rạp xem ủng hộ như thường, tiền vé chả đáng bao nhiêu cả.

Chẳng biết được, mà mình chẳng phải là cơ quan có thẩm quyền để phán xét chuyện này đúng hay sai. cá nhân nói thì nói thôi. Mình là người xem, nó mua hay chiếu trộm thì trước sau cũng phải dừng lại thôi. thế nhé

meteor

Chắc bác làm bên bảo vệ bản quyền, hay làm bên mấy van phòng luật sư vớ vẩn chuyên đi soi mói về bản quyền nhỉ. Theo em thì nước mình nghèo, dân thì còn có người bữa no, bữa đói thì cái bản quyền nó cũng chỉ như thêm 1 sợi dây thiết cổ người dân thôi. Em ủng hộ tất cả những cái nào mà Ngon, Bổ, Rẻ chứ không ủng hộ bản quyền.

đã là vi phạm bản quyền có nghĩa là vi phạm luật quốc tế rồi,đây là 1 hình thức phát lậu nếu bị bắt thì chỉ thiệt cho khách hàng của VTC thôi nhưng VTC vẫn cố tình vi phạm để lôi kéo khách hàng.Kiểu làm ăn này tồn tại lâu dài được kể cũng lạ.Dân bữa đói bữa no gì đó nhưng VTC chơi hẳn mấy gói kênh bắt dân mua cơ mà rồi cũng có người buộc phải mua vì những kênh hay nằm ở nhưng gói đắt tiền hết,VTC chơi hẳn mấy con dao đâm khách hàng luôn

Bên trên