Viettalk - Ứng dụng OTT nhắn tin, gọi điện và miễn phí cước 3G/GPRS

Canlolo

Ðề: Viettalk - Ứng dụng OTT nhắn tin, gọi điện và miễn phí cước 3G/GPRS

Chả nhớ nữa, hok lẽ đợi gặp nó hỏi rồi báo lại sau nhá =="

phucloj

Mấy bác nay sao lười đọc tin thế nhỉ? Có đọc kĩ bài của chủ thớt hay chưa? Thêm nữa thánh Google chình ình ra đó thì search xíu là ra thông tin chứ giề, sao hok linh động được mấy khoản này nhở?

Taengook

Mấy bác nay sao lười đọc tin thế nhỉ? Có đọc kĩ bài của chủ thớt hay chưa? Thêm nữa thánh Google chình ình ra đó thì search xíu là ra thông tin chứ giề, sao hok linh động được mấy khoản này nhở?

À dạ, cho chúng em xin lỗi lão huynh đệ đây. Thôi sẵn tiền thì quí huynh đài chỉ dẫn cho tụi em luôn đi hehe, cho nhanh ạ :)))

Canlolo

Ờ hén, vậy đi cho lẹ bác ơi, mình khỏi đợi gặp đứa bạn cho khỏe hahahaha

phucloj

Haiz, thực ra thì nó áp dụng free 3G cho nhà mạng của nó mà thôi, còn nếu mà ngoại mạng thì rẻ hơn 40% đó [-X

Taengook

Wow, thật hả bác, ủa vậy thì h mình đang xài mạng khác, nếu chat cái này thì sẽ hok được free 3G hả ta? Ủa vậy khác gì đâu ta?

phucloj

Ủa thì tất nhiên rồi, chứ bình thường bác xài mấy cái chat chit kia cũng phải có wifi đúng hok? Hết wifi bác xài 3G, thì 1 là bác có đăng kí gói 3G trọn gói còn hok thì bác bị trừ tiền 3G vào tài khoản, đó cái khoản tốn tiền là cái đó đó. Nói chung có nhà mạng hậu thuẫn nên ok lắm :)

Cay

Aaaaaa, trên nhà mình cũng có cập nhật về ứng dụng này rùi hả? Hổm rài tui cũng đang xài thử kết bạn tìm ny haha.
Bà con xài chung đi add nick vào làm quen kết bạn với nha \m/

Canlolo

Ủa thì tất nhiên rồi, chứ bình thường bác xài mấy cái chat chit kia cũng phải có wifi đúng hok? Hết wifi bác xài 3G, thì 1 là bác có đăng kí gói 3G trọn gói còn hok thì bác bị trừ tiền 3G vào tài khoản, đó cái khoản tốn tiền là cái đó đó. Nói chung có nhà mạng hậu thuẫn nên ok lắm :)

Mừng quá bác ơi, mình cũng dùng chung nhà mạng vs con này :))))
Mình là mình chuyên dùng 3G khi ra ngoài, bởi cứ tính tiền vào khoản này thì eo hẹp mất \m/

phucloj

Đúng rồi bác, tui đây cũng vậy, những lúc không có internet thì toàn xài 3G không thôi, mà tốn kém ghê gớm. Kể từ ngày cài cái này vào chat vs bạn thì đỡ được biết bao hahaha

Cay

Bác Phucloj coi bộ rành đây, add mình vs nhé, hai bác Canlolo ( @@ ) vs cả taengook có nick hok add mình luôn đi cho xôm tụ, nick mình là Bomkaeng nha :))

Taengook

Khakha, cảm ơn bác phucloj nhé, được mấy anh em nhiệt tình "soi rọi đường đi" như thế này thì thiệt là cảm kích quá :)

Cay

*So shy* Nói không phải khen cũng hok phải chê cũng hok phải quảng cáo gì thằng này, chỉ là bên zalo viber bạn bè mình chần dần ra hết rồi, qua cái mới làm 1 con người mới kết bạn mới nó thú vị hơn nhiều bác ơi, mình đây ghét cái cảnh quen 1 đứa, mà đứa đó cũng quen 1 nùi đứa bạn khác của mình T.T chán hok

phucloj

*So shy* Nói không phải khen cũng hok phải chê cũng hok phải quảng cáo gì thằng này, chỉ là bên zalo viber bạn bè mình chần dần ra hết rồi, qua cái mới làm 1 con người mới kết bạn mới nó thú vị hơn nhiều bác ơi, mình đây ghét cái cảnh quen 1 đứa, mà đứa đó cũng quen 1 nùi đứa bạn khác của mình T.T chán hok

Anh bạn này năng nổ ghê ta ơi haha. Thôi tui nhường cái ghế bộ trưởng cho anh nè haha

Taengook

Ủa mà cho mình hỏi, sao em đặt tên hoài mà không được vậy mấy bác >"<

Cay

Bác đặt tên thế nào ý? Phải đặt tên phải theo đúng qui định của nó nhé.

1/ Không chọn tên đăng nhập có thể gây hiểu lầm mình là người đại diện cho ứng dụng, ví dụ như: VietTalkxyz, VIETTALKxyz, Adminxyz, Modxyz,…

2/ Chỉ bao gồm các chữ cái a - z, A - Z, chữ số 0 - 9, gạch dưới (_), gạch ngang (-), dấu chấm (.), không có khoảng trắng, không sử dụng tiếng Việt có dấu.

Taengook

Hèn gì, mình đặt tên Modchice mãi không được, hóa ra dính từ "Mod" "Crying" :((

cái này xài ở nước ngoài cũng lợi vô cùng.. gọi về Việt Nam chỉ mất 800 đồng. thích hợp cho những ai ở nước ngoài gọi về VN hỏi thăm người thân luôn :v

tuki

Member

@phamnguyenhoang Em đang ở Mỹ :D. nếu e xài mạng khác kf là mạng VietNam v có đc khuyến mãi ko

letu

Member

@tuki Được luôn bạn ơi :3 mình thử rồi, mình cũng đang sống ở nước ngoài nè ^^

Bên trên