Vấn đề torrent trên android box?

huapro

Member
Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Bạn @huapro cho mình hỏi thêm là ở phần transdrone có thể xem ngoài mạnh nội bộ ko vậy?

Đúng là tTorrent nhiều chức năng thật, đặc biệt là bản pro.

Xem ngoài mạng internet được nhưng rất phức tạp,cái này vượt ngoài khả năng của e

luis783

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Cài app Mount Manager và đã root máy

Bạn có thể hd cách dùng app mount manager để mount thẻ nhớ thành bộ nhớ trong hoặc sdcard dc ko?
Mình mong nhận dc hồi âm từ bạn..

huapro

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Bạn có thể hd cách dùng app mount manager để mount thẻ nhớ thành bộ nhớ trong hoặc sdcard dc ko?
Mình mong nhận dc hồi âm từ bạn..

không dùng ̣̣được bằng app này đâu ợ, phải chỉnh sửu file hệ thống nhé

luis783

Member
Ðề: Vấn đề torrent trên android box?

Hix,bro có thể hd cho mình dc ko?rom mình có 8g một nửa cho rom còn 4g thì dùng gì nữa..

luis783

Member

Cách swap vẫn chưa hoàn chỉnh hả ban?sao thẻ nhớ mình nó cứ có định dạng mmbkl1 ko p là external hay removeable/micro sd vậy bạn?mình dùng app gl to sd chuyển dữ liệu game sang thẻ nhớ nó lại báo là chưa có thẻ nhớ mặc dù thẻ mình vẫn cắm dùng bt trong máy,máy mình là himedia q3 iv..

t_v_ha

Member

có một vấn đề nhỏ với android box, làm sao để box tự khởi động lai khi bi mất điện, các bác có cao chiêu gì không?

VidOn Box có chức năng này nhưng có bác lại muốn tắt nó đi có lẽ vì ko dùng torrent.

Bên trên