Vấn đề gặp phải với tivi 4K TV LG 49UF850T

OanhHo96

Ðề: Vấn đề gặp phải với tivi 4K TV LG 49UF850T

còn nhiều thương hiệu tivi lắm như Sony hay Panasonic sao các bác không chém mà các bác cứ nhắm hai hãng Samsung với LG là sao thế nhỉ, tánh kì :D

ThienHai88

con tivi Sony bác TungHa69 đề xuất coi bộ ngon đấy, hàng Sony xài bền hơn hàng của Samsung hơn nhiều, theo kinh nghiệm sử dụng lâu năm của mình là vậy :D

Kiệt Lặc 94

nói nào ngay thì mình vẫn thích màu sắc của tivi Samsung hơn so với những mẫu tivi của hãng khác, coi phim trên tivi của Samsung vẫn phê hơn nhiều :3

OanhHo96

vậy còn tivi của Sharp có bác nào rành về hãng này không chứ tivi Smasung nói hoài cũng nhàm quá rồi :)

thuy vy

mình thấy tivi sharp ko thịnh bằng tivi Samsung ở VN thì phải?

hoang bach

dù gì thì em cũng nể samsung lắm.

Kiệt Lặc 94

sao các bác cứ săm soi cái nick name của mình thế nhở, tivi Samsung hay LG là cái đáng bàn mờ, tánh kỳ

TungHa69

Kiệt lặn hay..... thì kệ người ta đi, các bác cứ bắt bẻ hoài, mà cho mình hỏi rốt cuộc là tivi LG, Samsung so với tivi Sharp thì có sự khác biệt gì lớn ko, mình hỏi hơi bị ngu :D

Kiệt Lặc 94

mình không quan tâm đến những thương hiệu khác, chỉ biết là mình luo6nh tin tưởng dùng hàng của Samsung thôi :D

ThienHai88

thế bác Kiệt Lặc có thể nói ưu điểm của tivi Samsung như thế nào ko, thấy bác giống như thờ Samsung vậy :D

Kim Hưng

ở VN mình có hãng nào chi tiền đậm như Samsung không hả bác?

hoang bach

bác Hưng chuẩn rồi, cứ link trực tiếp cho ai thắc mắc về kỹ thuật của tivi Samsung :-bd

Bên trên