Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Dữ liệu của Namphalai / Karaokecaocap là ???

• Dữ liệu cao cấp nhất Việt Nam

Số phiếu: 6 8.3%
  • Chém gió, CDSHT, ...

Số phiếu: 66 91.7%

• Số lượng người bầu chọn
    72
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

999999999

Em đọc từ đầu đến cuối xong rồi vào nhà vệ sinh nôn mửa mật gần chết. Em không nghĩ trên đời này lại có ông dở hơi đến mức cứ vỗ ngực tự xưng mình là số 1 Việt Nam nữa chứ. Chắc cả diễn đàn này có một mình ông ấy biết karaoke cao cấp. Hâm như ông này chắc cả VN có một mình. Chắc gần Nhiệt điện nhiều nên than đá nó nổ quá đây mà. Khổ thân. Gạch đá đủ xây đập thuỷ điện rồi

888888888

Người có sản phẩm để thi thố với namphalai tính đến thời điểm này thì mới có 2 người thôi...
Chém gió có dẫn chứng,có video có hình ảnh thì các bạn đã làm được chưa?
Kể cũng hay thật...
Mới chỉ nghe đến cao cấp đã làm các bạn cười ầm lên thế thì hôm này các bạn cố gắng đến Cà Phê Ngõ giao lưu ca hát để cười thẳng vào mặt namphalai luôn nhé...
Phổ tần thế nào thì các bạn phải biết chứ "có hình ảnh của tần số đó,không phải biên độ nhé)?Nhìn nó full như vậy mà cũng không hiểu gì là sao?
Lấy 1 bài KOK hay nhất mà bạn có rồi phân tích xem nó được bao nhiêu khz?

Khz là đơn vị đo lường gì vậy bác. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

888888888

Em đọc từ đầu đến cuối xong rồi vào nhà vệ sinh nôn mửa mật gần chết. Em không nghĩ trên đời này lại có ông dở hơi đến mức cứ vỗ ngực tự xưng mình là số 1 Việt Nam nữa chứ. Chắc cả diễn đàn này có một mình ông ấy biết karaoke cao cấp. Hâm như ông này chắc cả VN có một mình. Chắc gần Nhiệt điện nhiều nên than đá nó nổ quá đây mà. Khổ thân. Gạch đá đủ xây đập thuỷ điện rồi

Khổ quá, bác vừa mới ngấp nghé vào hát dê mà dính cái topic này thì khổ thật. Em còn đang thấy khổ dần dần rồi đây này

oldfriend

Moderator
Người có sản phẩm để thi thố với namphalai tính đến thời điểm này thì mới có 2 người thôi...
Chém gió có dẫn chứng,có video có hình ảnh thì các bạn đã làm được chưa?
Kể cũng hay thật...
Mới chỉ nghe đến cao cấp đã làm các bạn cười ầm lên thế thì hôm này các bạn cố gắng đến Cà Phê Ngõ giao lưu ca hát để cười thẳng vào mặt namphalai luôn nhé...
Phổ tần thế nào thì các bạn phải biết chứ "có hình ảnh của tần số đó,không phải biên độ nhé)?Nhìn nó full như vậy mà cũng không hiểu gì là sao?
Lấy 1 bài KOK hay nhất mà bạn có rồi phân tích xem nó được bao nhiêu khz?

vãi Cuồng d** sinh hoang tưởng =))

Đọc thế mà com không dẫn chứng,không căn cứ mà không thấy nhục hả bạn?
Nói tự nhiên như đúng rồi thế?
Namphalai nói có sách mách có chứng chứ không phát ngôn như những người vô học thế đâu...

Zing

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Vấn đề box Karaoke, cần mọi người bình chọn !

Văn hoá của HD Vũng Tàu đó hả bạn?
Đố kỵ bởi các bạn không làm được Karaoke như mình đã làm và sử dụng cũng như giới thiệu kiêm quảng cáo...
Mình là người duy nhất có dữ liệu Karaoke cao cấp nhất VN ,các bạn chỉ có thể có thiết bị thôi ..Dữ liệu mình làm trong nhiều năm và phục vụ cho việc thu âm trên nền KOK là chính
Điều đó khiến các bạn đang kinh doanh hay chép KOK đố kỵ...
Chẳng lẽ bạn không thấy vậy?
Việc bạn có toàn bộ dữ liệu của VinaKTV thì ai mà chẳng có được?Mình có tiền thì mua đơn giản thôi..
Dữ liệu của mình thì hiện bạn chưa thể có dù có cả núi tiền...
=)). Cái này thì bác nhầm rồi nhé. Chỉ có 1 mình e là có dữ liệu chưa mã hóacủa VinaKTV thôi. Bác nghĩ data của người ta mà người ta đem bán hả??? =))). ĐÚng là nông cạn mà. Mà e chả hiểu e có liên quan gì đến vũng tàu mà bác lại nói thế nứa, lại thêm nông cạn. Nói thật. cái data của bác, cho em em còn đánh cho chứ đừng có bảo là mua. Data gì toàn full quảng cáo. chất lượng thì chả ra sao. Để cho thêm nặng ổ hả???

buihung

Administrator
Chúng ta dừng ở đây các bác nhỉ. Bác Karaokecaocap vui lòng không tiếp tục post những clip mang nặng tính quảng cáo nữa nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên