Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

AcoustimassHD

Re: Ðề: Re: Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Đúng rùi, em là cháu chú Lợi anh ah, anh biết chú em ah? Kệ em đóng mất 900 anh ah

Anh biết cả nhà chú ấy chứ :)), nhà anh trước cũng ở Tô Hiệu mà :p, chắc chú không biết anh, thằng Hiệp thì biết, thỉnh thoảng anh vẫn gặp nó luôn.

900 là 900 j thế chú? :D, chú đóng ở đâu thế? cho anh địa chỉ anh làm một cái,

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Anh biết cả nhà chú ấy chứ :)), nhà anh trước cũng ở Tô Hiệu mà :p, chắc chú không biết anh, thằng Hiệp thì biết, thỉnh thoảng anh vẫn gặp nó luôn.

900 là 900 j thế chú? :D, chú đóng ở đâu thế? cho anh địa chỉ anh làm một cái,

900k VNĐ anh ah. em gọi cho thằng em em rồi đưa nó bản vẽ kêu đóng như vậy, còn địa chỉ ở đâu em cũng ko biết nữa. Chỗ người quen của nó

curum

Member
Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

buồn vì không có đủ điều kiện để sắm một bộ như bạn chứ còn sao nữa, mình cũng vậy nè.

traitimtraoem

Active Member

buồn vì không có đủ điều kiện để sắm một bộ như bạn chứ còn sao nữa, mình cũng vậy nè.

Ah. em tưởng bác ấy buồn vì em chứ. Cái khoản này thì mỗi người 1 khác, mình có tới đâu chơi tới đó, với lại em cũng chỉ đầu tư dần dần chứ không chơi được 1 cục. Nhiều bác trên này đầu tư còn khủng lắm bác ah

Mơ ước có nhà giống bác để danh chính lên được dàn như bác ^^

Leo-inherit

a ơi chụp thêm một tấm tắt đèn chiếu phim cho hoành tráng ạ :p

e thấy bố trí màn hình này đẹp và hợp lý hơn trước kia nhiều lắm :)

traitimtraoem

Active Member

Qua đẹp bác ah. Cái màn hình hình như hơi mờ thì fai

Mờ là do em chụp bằng điện thoại mà bác. Hình bổ xung lúc tắt điện đây bác, nhưng em vẫn chụp bằng điện thoại nên ko thể đẹp bằng máy ảnh được Bác thông cảm.

Máy ảnh điện thoại bị phản ánh sáng mà bác

AcoustimassHD

Anh hỏi chú Tuyền tí, đôi B&W 683 của chú xem phim Ok không? Tweeter đã phải thay phát nào chưa? :D, nhà anh có đôi 703, tweeter thay đến lần thứ hai, hjx.

traitimtraoem

Active Member
Ðề: Re: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Anh hỏi chú Tuyền tí, đôi B&W 683 của chú xem phim Ok không? Tweeter đã phải thay phát nào chưa? :D, nhà anh có đôi 703, tweeter thay đến lần thứ hai, hjx.

Loa 683 thì anh kiếm trên diễn đàn được đánh giá khá là nhìu rồi đó anh ah, nghe nhạc và xem phim quá ok. Nói chung mỗi người một sở thích, với em như vậy là ổn rồi. Chưa phải thay hay động chạm gì đến em nó cả anh ah.

tuanrambo9999

Well-Known Member

Dàn của bác thật hoàng tráng . chúc mừng bác

Bên trên