Ước gì có cáp quang ở nhà xài tải phim khỏe hơn!

kutepro

Ðề: Ước gì có cáp quang ở nhà xài tải phim khỏe hơn!

cái đó tất cả ai cũng điều ước cả.

buidangchung

Ặc bạn có lầm ko đó tốc độ 1,5 còn ko bằng thằng FPT 4-5 MB nữa hình như là gói You hay Me gì đó chứ chưa phải cáp quang nha ~X(
4 - 5 Mbps chứ chứ ko phải là MBps bạn ah. Gói YOU hoặc ME của FPT chỉ down max khoảng 600 - 800 kilobyte/s thôi. Còn bạn kia nói là tốc độ down tính bằng MBps khoảng 1 - 1,5MegaByte/s. Chắc chắn là hơn rồi<):)

kutepro

đây là điều mà tất cả anh em HD điều ước>>>

worldvision

Huyền Thoại

Ặc bạn có lầm ko đó tốc độ 1,5 còn ko bằng thằng FPT 4-5 MB nữa hình như là gói You hay Me gì đó chứ chưa phải cáp quang nha ~X(
Bớt giỡn hem !! Ở đây dùng tốc độ thật trên thực tế hem !! Không dùng tốc độ trên lý thuyết. Gói Mega You hay Me của FPT mà dơnload Mediafire dc trên 200KB/s thì em gọi pác bằng Ba !!!:-"
[Không nên dùng cáp quang mà so sánh với gói MegaYou hay Me của FPT] >>> chắc mới dùng !!!:-j

vkhanh

Bớt giỡn hem !! Ở đây dùng tốc độ thật trên thực tế hem !! Không dùng tốc độ trên lý thuyết. Gói Mega You hay Me của FPT mà dơnload Mediafire dc trên 200KB/s thì em gọi pác bằng Ba !!!:-"
[Không nên dùng cáp quang mà so sánh với gói MegaYou hay Me của FPT] >>> chắc mới dùng !!!:-j

mình xài thì buổi đôi giỏi đc gần 200kb, ban ngày đc gần 100

Bên trên