Đánh giá Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

Tarius

Em bấm vào app thì hiện ra dòng Khởi tạo rồi quay quay nửa tiếng vần là.. khởi tạo :((

TomHCM

Member
Ðề: Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

Hên quá em không bị, bác chếch lai ACC hoặc reset máy rồi cài lại xem sao

sonyelymen

Ðề: Re: Ứng dụng ZingMP3 trên Dune Player

Em bấm vào app thì hiện ra dòng Khởi tạo rồi quay quay nửa tiếng vần là.. khởi tạo :((
Bác sử dụng con gì thế. Chỉ hổ trợ những chip mới thôi bác. Nếu sử dụng những con mới thì bác gở ra cài lại hoặc reset lại Dune xem thế nào. Lúc rài zing sử dụng ổn định rồi

ngoctan215

Member

đang nghe, tua đi rồi dừng lại thỉnh thoảng có hiện tượng treo.phải khởi động lại đầu.(đã thử ở rất nhiều đầu và mạng cáp quang 12mb)

children09

Well-Known Member

Dạo này sao không có ứng dụng hỗ trợ Dune D1 nhỉ. Mới bắt internet 6 MB cũng như không. Chán quá.
Các ứng dụng như HayhayTV cài vào cũng chẳng chạy được.
Có ai đang xài D1 như mình gặp như thế này không?

meocon

Well-Known Member

Dạo này sao không có ứng dụng hỗ trợ Dune D1 nhỉ. Mới bắt internet 6 MB cũng như không. Chán quá.
Các ứng dụng như HayhayTV cài vào cũng chẳng chạy được.
Có ai đang xài D1 như mình gặp như thế này không?

Các app sau này viết CODE chỉ hỗ trợ DUNE mới thui

chaenl

Có 1 số app mới hổ trợ cho tất cả Dune đó bác !

dminh

đầu dune 301 và 303D xem hết file film hoặc MV loại trong list chỉ có 1 file là đứng đơ luôn. xem list có nhiều file thì file này qua file kia không sao cả. nhưng coi đến file cuối cùng là cũng đứng đen thui phải tắt bật lại đầu dune

meocon

Well-Known Member

Vừa cập nhậ zing mp3 cho ipad , pro hẳn , hay hơn nhiều so với bản cũ ....

zosiar

Member

đầu dune 301 và 303D xem hết file film hoặc MV loại trong list chỉ có 1 file là đứng đơ luôn. xem list có nhiều file thì file này qua file kia không sao cả. nhưng coi đến file cuối cùng là cũng đứng đen thui phải tắt bật lại đầu dune

Lỗi này đã được sửa rồi bạn nhé. Cám ơn bạn đã thông báo lỗi này cho Zing :)

xaru

Zing Mp3 càng lúc càng hoàn thiện ! hehehe . Sử dụng Zing nhiều cũng thấy thích thích

hvcvuong

Member

Trên Hdplayer thì OK. Nếu cài trên Android qua CH play thì các bạn phải cẩn thận. Mình có 2 điện thoại (1 android & 1 IOS), cùng cài Zing MP3. Chiếc điện thoại hệ điều hành Android bị HACK tài khoản vài trăm ngàn do phần mềm này trên CH play. Khi cài nó tự động gửi tin nhắn đến tổng đài 87xx, mỗi tin trừ phí 15000 đ.
Các bác đọc bài này:
Hàng loạt ứng dụng Android độc hại có xuất xứ Việt Nam - Sự kiện - Dân trí

meocon

Well-Known Member

Trên Hdplayer thì OK. Nếu cài trên Android qua CH play thì các bạn phải cẩn thận. Mình có 2 điện thoại (1 android & 1 IOS), cùng cài Zing MP3. Chiếc điện thoại hệ điều hành Android bị HACK tài khoản vài trăm ngàn do phần mềm này trên CH play. Khi cài nó tự động gửi tin nhắn đến tổng đài 87xx, mỗi tin trừ phí 15000 đ.
Các bác đọc bài này:
Hàng loạt ứng dụng Android độc hại có xuất xứ Việt Nam - Sự kiện - Dân trí

Chết ko , tks bác , phải nghiên cứu kĩ vụ này ................. huhu

Bên trên