[Tyco HD T8 Plus - Review] Tiếp bước đàn anh - vững vàng số một

hd360

Active Member
Ðề: [Tyco HD T8 Plus - Review] Tiếp bước đàn anh - vững vàng số một

Mình có down trên 4rum phim Rio nhưng duyệt dạng Cover Art thì ko thấy ảnh poster nhỉ, HD360 cho hỏi cách khắc phục nhé. Cám ơn!
Cũng đơn giản bác à, bác down 1 cái poster của phim về máy, sau đó resize về kích thước 200x300 để tên là tycohd.jpg là ok mà. Chúc bác sớm xử lý được vấn đề.

camxuc

Cũng đơn giản bác à, bác down 1 cái poster của phim về máy, sau đó resize về kích thước 200x300 để tên là tycohd.jpg là ok mà. Chúc bác sớm xử lý được vấn đề.
OK mình làm được rồi. Cám ơn bác HD360.

hd360sg

Nếu ai đó cũng dùng dòng Tyco thì khi mua sp T8 hoạc T8Plus đều có kèm đĩa hướng dẫn trong đó có đầy đủ các phần mềm và các hướng dẫn để các bác tự làm fanart hoạc covert cho chính đầu HDp nhà mình đó .
Chúc các bác vui vẻ và một ngày làm việc đầu tuần hiệu quả .

abu8310

Member

Nếu ai đó cũng dùng dòng Tyco thì khi mua sp T8 hoạc T8Plus đều có kèm đĩa hướng dẫn trong đó có đầy đủ các phần mềm và các hướng dẫn để các bác tự làm fanart hoạc covert cho chính đầu HDp nhà mình đó .
Chúc các bác vui vẻ và một ngày làm việc đầu tuần hiệu quả .

Hi bác!

Mình mua ở TNS sao kg thấy có đĩa bác? mua chổ khác bác có hổ trợ sdung kg? Tks.

camxuc

Mình cũng xài T8 Plus, đĩa có xem qua rồi nhưng phần hướng dẫn cũng như sách đi kèm thôi. Có thêm thư viện ảnh poster cho các phim thôi

hd360

Active Member

Hi bác!

Mình mua ở TNS sao kg thấy có đĩa bác? mua chổ khác bác có hổ trợ sdung kg? Tks.
Đơn giản mà, bro cứ chạy qua HD360 nhé, free cho bác cái đĩa đi kèm bộ T8

hd360sg

Mình cũng xài T8 Plus, đĩa có xem qua rồi nhưng phần hướng dẫn cũng như sách đi kèm thôi. Có thêm thư viện ảnh poster cho các phim thôi

chắc bác chưa thai khác hết cái đĩa đó rồi . No có thêm một mục các phần mềm và hướng dẫn sử dụng luôn mà .Bác xem lại nhé nếu ko qua e hương dẫn cho cũng nhanh thôi :D

hitman_8182

Member

mình cũng đang xài em này, nhưng có 1 vấn đề là không thể đọc file avi được, mình down về khji load thì báo là không hỗ trợ, nhưng trong list thì thấy có đọc file avi mà!!!:((
Có bro nào biết cách xử lý chỉ giúp dùm, cám ơn nhiều!:D

hd360sg

Pro kiểm tra lại file avi đó xem thế nào nhé . E vừa test một file avi chạy vù vù . :D

hd360sg

Bác có file nào ko cho e một cái để e test thử xem thế nào . e nhớ ko nhầm thì đọc được đó :D

abu8310

Member

Bác có file nào ko cho e một cái để e test thử xem thế nào . e nhớ ko nhầm thì đọc được đó :D

Mình kéo cái này cho nhóc con xem, nhưng kg đọc được fai convert thì DVD. iso. link đây bác: All.HDVNbits.Org :: Fruity RoBo - Robo Trái Cây 52/52 - Phim Bo|phim hd|download|torrent|P2P|BitTorrent|Download|Movie

P/s: bác kéo thử 1 file xem sao. Tks.

hd360sg

hic bác cho file nào nhẹ nhẹ tý e test lun chứ . Bác cho file này e kéo đến khi nào ạ ? hixxxx .với lại e ko có acount bên hdvnbit

vantoan74

mình mới mua t8plus ở 360 đựơc 1 tùôn thì bị lỗi mình mang đến của hàng thì đựơc đổi lại.nhưng minh tgấy 2 con này k0 giông nhau? Con đầu khi bật len thì có logo bé và có đừng đốt chậy ở dưới.con thứ 2 thì có logo to kín màn hình mà k0 có đốt chậy,vậy a/e cho hỏi có phải cả 2 đều là t8plus không?mình cam ơn!

abu8310

Member

mình mới mua t8plus ở 360 đựơc 1 tùôn thì bị lỗi mình mang đến của hàng thì đựơc đổi lại.nhưng minh tgấy 2 con này k0 giông nhau? Con đầu khi bật len thì có logo bé và có đừng đốt chậy ở dưới.con thứ 2 thì có logo to kín màn hình mà k0 có đốt chậy,vậy a/e cho hỏi có phải cả 2 đều là t8plus không?mình cam ơn!

Sao lại có firmware nào mà logo bé nhỉ??? & "đừng đốt chậy ở dưới" là gì??? (kg hiểu).

hd360sg

Bác cứ yên tâm khi mua hàng tại bên e , tất cả đều là hàng chính hãng cả . cái logo là do mỗi đợt nó một khác thôi .chứ ko vấn đề j đâu bác à ......

vantoan74

đừơng đốt chặy ở dứơi logo tyco..... Ý mà như là đừơng chùyên ở win7 ý.con đầu thì có con thứ 2 thì k0 ma logo to kín cả màn hình luôn bạn hiểu k0? Cho mình ý kíên nhé,(cả 2 dầu cùng dùng 1 fw bạn nhé)cám ơn!

vantoan74

mà hình như avi tyco t8plus k0 chậy đc hay sao ý. mình tải caraoke soncamedia.com cắm usb vào bật fai là nó khởi đng lại.mà minh cắm vào đầu dvd thì vẫn chặy ngon ơ,có ai thử chưa?cho mình ít ý kíên nhé!

Bên trên