[TYCO HD] - Sát thủ dấu mặt

hd360

Active Member
Ðề: [TYCO HD] - Sát thủ dấu mặt

Bro có thể dạo qua 1 số shop bán đồ HD đều có mà, hàng đã có mặt ở SG được 1 tuần rồi

tycohd

Cập nhật bản firmware mới ở đầu trang, mọi người chú ý down về cập nhật nhé.

HDWorld

Việc đánh dấu phim đã xem (hiện hình con mắt bên phải file như hình của bác đưa ra) có Media8er đã làm như vậy.
Xtreamer cũng lưu list phim đã xem.
Còn TViX thì hiện cả list (đủ thông tin: xem đến phút thứ bao nhiêu,v.v...) khi nhấn vào Bookmark, và có thể chuyển con trỏ đến phim đó để xem tiếp.

nvmy

Well-Known Member

Hôm qua chú em rể em được vợ thương, duyệt mua cái thứ này. 2 vợ chồng khen lắm, bảo nó chạy ầm ầm, đẹp, phụ đề Việt đầy đủ, lại còn có giao diện tiếng Viêt.....Em hỏi thế mua của hãng nào, nó bảo không biết, chỉ thấy hiệu T8, chắc của Việt nam! :D
Hôm nào qua xem thử xem thế nào. Có 2t1 các bác ạ!

dino

Active Member

TycoHD ngoài một số hạn chế như thiết kế chưa tinh xảo, remote vẫn bấm vẫn "kêu" ( cái này khi xem phim mà im lặng thì thấy khó chịu), nhưng với mức giá 2tr8 và hàng loạt các tính năng "khủng" hiện nay như duyệt film poster, fan-art, hỗ trợ DTS-MA, TrueHD, và đặc biệt hộp phụ kiện có cả manual tiếng việt và đĩa hướng dẫn sử dụng(điều chưa từng có ở các đầu HD khác), thư viện poster, các phần mềm hỗ trợ, tự thấy công tác hỗ trợ dịch vụ đi kèm cũng khá tốt. Còn về độ bền và tính năng thì người sử dụng sẽ trả lời. Mong TycoHD sẽ liên tục update fw để bà con được vọc

Dragonalone

Tyco T8 này dung usb wifi của hãng nào vậy?tui mua cai usb wifi cua Linkpro chíp Reatek mà vẩn không nhận diện và kết nối mạng wifi ở nhà được?anh em nào biết thì tư vấn dùm 1 con usb wifi sử dụng cho Tyco T8 dùm mình nhe?nêu tên của USB wifi và giá tiến dùm luôn?

apomethe

Member

Em xem bộ này trên đầu Tyco HD từ tập 1 đến tập 5 là XVID thì không xem được mặc dù thấy ghi là có hỗ trợ. Em chưa thử các file Xvid khác
HDVNBits :: Log in

xuantruonghn

Mới làm 1 em t8 trước tết, chạy ngon, ổn định, e đang dự kiến kiếm 1 em dune về test so sánh xem thế nào

Nhockute

Member

Mới mua bên Toàn Tiến 1 con, công nhận là trình độ làm firmware của em này quả là ổn

nlk

Member

Vậy là con này không đọc được tin RSS, cũng không xem được Youtube hả các bác?

binhboy

em thi chẳng bik nó như thế nào nhưng em thấy dune là sát thủ thì đúng hơn :D

tungjoe

Member

Ở HN mua ở đâu, giá cả thế nào các bro? Em đang tính cưới em này? Bác nào thiện chí báo luôn cho em cái giá chuẩn

Bên trên